ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7633
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 12:03
[RE: หลังเกมกับสถิติ เมาน์ท และ ทูเคิ่ล]
๋JM พิมพ์ว่า:
N'Square พิมพ์ว่า:
IceCoffeeMate พิมพ์ว่า:
ลูกรักทูเคิล ลูกรักเซ้าเกต มีดีแต่ความขยัน  

น้องมันมีแต่ความขยันขนาดนั้นเลยหรอครับ อย่างอื่นแย่เลยหรอท่าน เหอๆ  

เค้าอาจจะประชดหรือเปล่า เพราะเมาท์โดนแซะบ่อยว่าลูกรักตั้งแต่แลมพาร์ดละ พอมาทูเคิ่ลก็ยังได้ลง เซาท์เกตก็รัก คือแกเก่งจริงละ ถ้าโค้ชทุกคนจะรักขนาดนี้ 555  

ถ้าดักผมก็ขออภัยด้วยนะท่าน ผมก็ยังเห็นเยอะในเฟส ขนาดน้องมันเล่นขนาดนี้ ยังบอกดีแค่ขยันอ่ะ มันเลยขึ้นง่ายไปหน่อย 555  

จริงครับ คนยังอคติเยอะ แต่จริงๆเส้นทางอาชีพแกเหมือนแลมพาร์ดเลยนะ ตอนแรกที่เซ็นมาก็โดนหาว่าเป็นเด็กเส้น เป็นลูกรัก จนพิสูจน์ตัวเองมาเรื่อยๆจนกลายเป็นตำนานในที่สุด เมาท์นี่อนาคตสดใสมากตอนนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 Jul 2020
ตอบ: 2554
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 14:25
[RE: หลังเกมกับสถิติ เมาน์ท และ ทูเคิ่ล]
ลูกรักทูเคิล ลูกรักเซ้าเกต มีดีแต่ความขยัน  

ท่านคิดผิดอย่างแรงครับ ดูบอลเป็นป่าวเนี่ย นอกจากเม้าท์จะมีดีที่ลูกขยันแล้ว

เท่าที่ผมติดตามเม้าท์มา

เม้าท์ยังมีความกตัญญู กตเวทีต่อพ่อแม่ และมีความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่แบ่งปันขนมมให้เพื่อนกินอยู่เสมอ.....
0
0

แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27975
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 14:35
มหาเทพ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 15:51

น้องมันมีแต่ความขยันขนาดนั้นเลยหรอครับ อย่างอื่นแย่เลยหรอท่าน เหอๆ  

เขาน่าจะประชดนะครับ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7599
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 15:53
ผู้เฒ่าเต่า พิมพ์ว่า:

เขาน่าจะประชดนะครับ  

ครับท่าน ถ้าประชดผมก็ขอโทษเค้าไปด้านบนแล้วครับ หัวร้อนไปหน่อย 555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel