ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: "you never walk alone"
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 2053
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 11:57
[RE: เข้าทาง...อิอิ!เผยต่างดาวไม่ต้องจ่ายหงส์ 17 ลป. หลัง 'คูตี้' ขึ้นเขียง]
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
Moonlight_Flower พิมพ์ว่า:
GooBaar LaLiga พิมพ์ว่า:
คือผมงงว่า อันนี้มันเป็นแอดออนรึเปล่า

ถ้ายังไม่เข้าเกณฑ์ มันก็ยังไม่เป็นหนี้มั้ยนะ

เหมือนแบบบางเคสถ้าได้บัลลงดอร์ จะได้เพิ่มไรงี้ ซึ่งถ้าไม่ได้ ก็ไม่ต้องจ่ายรึเปล่า

นอกจากว่าลงเล่นครบ 100 นัดไปแล้ว แต่บาร์ซ่ายังไม่ยอมจ่าย อันนี้ถึงจะเรียกว่าหนี้มั้ย

หรือมันควรแปลยังไงดีครับ  

ไม่ต้องสนใจหรอกครับ เพราะต่อให้ลงครบ 100 นัด หงส์ก็ไม่ได้เงินตรงนี้เพราะขายหนี้ก้อนนี้ใก้ไฟแนนซ์ไปนานละครับ เพื่อแลกเอาเงินก้อนมาใช้
เท่ากับว่าหนี้ค่าตัวคูตี้ระหว่างหงส์กะบาซ่า มันจบไปนานละครับ เหลือแต่บาซ่ากะไฟแนนซ์  

ขายสัญญาไม่น่ารวม add-ons นะครับ ธนาคารไม่น่ารับความเสี่ยงขนาดนั้น แต่ตามข่าวคือ ทุกๆ 25 นัดได้ 5 ล้านยูโร ตอนนี้ลงเกิน 75 นัด ได้มา 15 ล้านแล้ว น่าจะเหลือแค่ 5 ล้านยูโรสุดท้าย  

ไม่ครับ ขายทั้งหมดครับ เพจ legen7 ningming เคยสรุปเอาข่าวมาลงนานแล้วครับ ถ้าผมจำไม่ผิดหงส์ได้ค่าตัวคูตี้ไปราวๆ 120-130 ลป.นี่ละครับ ส่วนที่เหลือไฟแนนซ์ก็ไปเก็บเอาที่บาซ่าอีก 13-23 ลป. น่าจะขาดไปแค่ 5 ลป.สุดท้ายเท่านั้นเองมั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel