ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3187
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 09:28
[RE: DOTA2 4 นาทีไม่ได้ขวด ?]
23มาทีเดือดตลอดด้วยยุคสมัยมั้งทุกคนเท่ากันแต่การเป็นคนที่politeยังไงผมก็ดีกว่า politeไม่ได้แปลว่ายอมคนหรือหงอนะอ่านหนังสือฟังมาเยอะเค้าก็บอกว่าการเป็นคนสุภาพมันส่งเสริมให้ถึงโอกาสมากกว่า อย่างน้อยมันไม่ทำให้มีคนไม่ชอบเราเพิ่มขึ้นแน่ๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Reaper24 เมื่อ Thu Apr 08, 2021 10:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6609
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 12:09
ผมไม่ได้ชอบใครง่ายๆนะ แต่ผมชอบบ่าวดี้อะคิดดู คือจากที่เราติดตามภายนอกเรารู้ว่าหมอนี่มันดีกว่าที่คิด ไอเรื่องหัวร้อนทุบของมันบอกไรถึงนิสัยจริงไม่ได้มากขนาดนั้น(ไม่ค่อยโทษตัวเองก็อีกเรื่องนึง ฮ่าๆ) ช่องแชทโคตรหยาบกับดี้มันก็รับมือได้ดีนะ ดราม่าต่างๆก็ด้วย
1
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 418
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 16:27
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:
ผมไม่ได้ชอบใครง่ายๆนะ แต่ผมชอบบ่าวดี้อะคิดดู คือจากที่เราติดตามภายนอกเรารู้ว่าหมอนี่มันดีกว่าที่คิด ไอเรื่องหัวร้อนทุบของมันบอกไรถึงนิสัยจริงไม่ได้มากขนาดนั้น(ไม่ค่อยโทษตัวเองก็อีกเรื่องนึง ฮ่าๆ) ช่องแชทโคตรหยาบกับดี้มันก็รับมือได้ดีนะ ดราม่าต่างๆก็ด้วย  

ผมว่าอาดี้ วุฒิภาวะถึงครับ ถึงแม้ลุคภายนอกจะดูแย่ยังไง แต่ถ้าติดตามไปสักพัก จะรู้ว่าเป็นในใจมันเป็นคนดีมากๆเลยนะ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6609
โพสเมื่อ: Fri Apr 09, 2021 14:03
jabbywalker พิมพ์ว่า:
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:

ผมว่าอาดี้ วุฒิภาวะถึงครับ ถึงแม้ลุคภายนอกจะดูแย่ยังไง แต่ถ้าติดตามไปสักพัก จะรู้ว่าเป็นในใจมันเป็นคนดีมากๆเลยนะ

ถ้าจากคนนอกแบบผมก็ใช่เลยครับ ผมว่าคนเราต้องแบบนี้แหละในหลายๆเรื่อง มีดีบ้างแย่บ้าง บางครั้งก็ช่างแม่มไม่ต้องสนใคร แต่ในสถานการณ์ที่เราต้องทำในสิ่งถูกก็ต้องทำให้ได้ ผมว่าดี้มันก็เป็นแบบนั้นแหละ
1
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3432
โพสเมื่อ: Sat Apr 10, 2021 10:04
Ninety-nine พิมพ์ว่า:
ตอน 23 โดนเตะออกจาก f ก็เป็นอิทาดี้ไปคุนกับพี่บาสใช้ชื่อสังกัด mith ได้นะ  

อันนี้ไม่น่าใช่ อาดี้มันยังเคยพูดในสตรีมถามช่องแชทอยู่ว่าอยู่ๆทำไม 23 ถึงมาเข้า mith

ที่เข้ามา mith น่าจะมีคนไปเล่าให้พี่แว่นฟังว่าโดน VG เตะ แกเลยไปชวนมาเข้า แค่นั้นแหละ จากที่ดูในสตรีม fps หรือช่อง kirosz นี่แหละ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel