ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: Sack เทน ฮวย ใครเอา เราไม่เอา
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 3290
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 10:15
[RE: มีใครเคยติดอันดับTopของเกมออนไลน์บ้างครับ]
เคยติด เลเวลสูงสุดอันดับที่ 8 ของเกม RAN Online ของเซิร์ฟเวอร์ Shinjuku
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1191
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 10:37
ถูกแบนแล้ว
[RE: มีใครเคยติดอันดับTopของเกมออนไลน์บ้างครับ]
เอซีมิลาน พิมพ์ว่า:
B.I.iKON พิมพ์ว่า:
Top ที่ว่าคือ 1ใน10 แบบไปไหนคนก็รู้จัก เอาชื่อไปตั้งตามไรงี้

ส่วนตัวเคยติดTop เกม Xshot เซิฟ FB อยู่แคลนน่าจะ top ของเซิฟ

เคยขึ้น ที่ 6 เกม cso ครับ
(crazy shooter online)

พอcsoปรับเป็น ปรับเป็นเกม x-shot ติดที่ 8 ในเกม ตอนนั้นยังไม่มีการ์ดออนไลน์ที่เข้าไปยืนเฉยๆแล้วได้ยศนะ
เล่น death match ล้วนๆ
เวลา30นาที เกิด 0 วิ ยิงได้ 300-330ตัว ตอนนั้นอย่างโหด เล่นด่านโรงงานอาวุธ
ตอนนั้นไปแข่งออกรายการเทพสัประยุท ช่อง g square ด้วย พอรายการออกอากศฉาย คนทักในเกมเต็มเลย

เกม born to fire ที่เปิดได้ 2 เดือน ขึ้นที่1ของปืน assult rifle อยู่เป็นเดือน พอไปเที่ยวต่างประเทศกลับมาโดนแซงเลย แล้วเกมก็ปิดตัวลง  

ตัวท่านชื่ออะไรครับ

ผมเล่นแต่ bom match กับโข่งด่าทั้งวัน555
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2006
ตอบ: 11691
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 10:39
[RE]มีใครเคยติดอันดับTopของเกมออนไลน์บ้างครับ
ผมอยู่ที่ 1 เซิฟ เกมที่แบ่งเซิฟถี่ๆ หลายเกมอยู่นะ อาจเพราะเกมพวกนี้มีคนเล่นจริงจังเซิฟละไม่กี่สิบคน และผมโชคดีไปอยู่เซิฟที่ไม่มีวาฬโหดๆตลอด แต่พอประบองข้ามเซิฟผมเละตลอด 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1191
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 10:41
ถูกแบนแล้ว
ManSmith พิมพ์ว่า:
เคยติด เลเวลสูงสุดอันดับที่ 8 ของเกม RAN Online ของเซิร์ฟเวอร์ Shinjuku  

ผมก็เล่นเซิฟ shinjuku แต่ไม่ติดอันดับนะ แต่รู้จักท่านแน่นอน เคยสิงบอร์ดแรนมาก่อน รู้ด้วยว่าท่านเคยแต่งนิยายในบอร์ด

แต่ผมเคยไปกด นักดาบคุณธรรม เซิฟ0 สมัยมันไปแจมตี้อยู่ครัวแล้วโดนท้าไป 0 คือมันคนเดียว ผมลุมทัังตี้ เอาไม่ลง5555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Online
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 261
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 10:44
Crazy Kart ติด 1 ใน 10 ผู้เล่นที่เก่งที่สุดในเกม โหวตโดยผู้เล่นกันเอง 555555
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Oct 2008
ตอบ: 1083
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 10:52
เคยติด ท็อป 20 เกม Divine อ่ะ
0
0
..............
นักบอลถ้วย ก.
Status: Sack เทน ฮวย ใครเอา เราไม่เอา
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 3290
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 11:13
ManSmith พิมพ์ว่า:

ผมก็เล่นเซิฟ shinjuku แต่ไม่ติดอันดับนะ แต่รู้จักท่านแน่นอน เคยสิงบอร์ดแรนมาก่อน รู้ด้วยว่าท่านเคยแต่งนิยายในบอร์ด

แต่ผมเคยไปกด นักดาบคุณธรรม เซิฟ0 สมัยมันไปแจมตี้อยู่ครัวแล้วโดนท้าไป 0 คือมันคนเดียว ผมลุมทัังตี้ เอาไม่ลง5555  

เรื่องนิยาย พูดแล้ว สมัยนั้นยังวัยหนุ่ม เพิ่งพ้นวัยรุ่นมาไม่นาน จีบคนโน้นคนนี้ไปทั่ว ความโรแมนติกมาเต็ม ซึ่งมาถึงตอนนี้แทบจะไม่เหลือแล้ว

ส่วนดาบคุณธรรม ตอนเล่น RAN ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่มาเป็นลูกค้าประจำซื้อ m ของผมในเกมอื่น หลายปีถัดจาก RAN
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 233
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 11:16
[RE]มีใครเคยติดอันดับTopของเกมออนไลน์บ้างครับ
เคยติดอันดับ 1 ได้ฉายาเก็บเลเวลตันคนแรกของสาย Acher(Tuner) Echo of Soul ของค่ายทรู

เล่นเอาไม่หลับไม่นอน 3 วัน แค่งีบหน้าคอม ครึ่งชั่วโมง
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
ตอบ: 3237
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 12:07
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ผมไม่ดัง แต่เคยเล่นสแตนอินซัพ 5 ให้ทีม HoN ที่รวมตัวดังอยู่ช่วงนึง

กัปตันทีมเป็นคนจังหวัดเดียวกัน ตอนนี้มันไปดังในแวดวงเกมส์ Moba มือถือละ  

ทีมไหนอะท่าน เผื่อผมรู้จัก
แล้วท่านชื่ออะไรหว่า ประมาณปีไหนด้วย
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9639
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 12:25
agar.io เล่นเป็นวันจนได้ที 1 นับมั้ย ห้าๆๆ
0
0
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34469
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 19:50
อย่าขี้โม้ พิมพ์ว่า:
ผมไม่ดัง แต่เคยเล่นสแตนอินซัพ 5 ให้ทีม HoN ที่รวมตัวดังอยู่ช่วงนึง

กัปตันทีมเป็นคนจังหวัดเดียวกัน ตอนนี้มันไปดังในแวดวงเกมส์ Moba มือถือละ  

แล้วท่านชื่ออะไรหว่า ประมาณปีไหนด้วย  

ไม่บอก เขิน ผมกาก มันเห็นผมเล่นดอทโหด แล้วกำลังลองไต่แร้ง hon เลยเอาไปลองช่วงนึง แต่เปลี่ยนอย่างไว

กัปตันทีมชื่อ peteryed ตอนนี้ไม่รู้มันใช้ชื่อไร ไปเล่นเกมส์มือถือ แต่เห็นว่ารุ่งอยู่มั้ง

ไม่ได้คุยกันเท่าไหร่ละ แต่ยังเป็นเพื่อนกันในเฟสครับ
0
0
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

นักเตะอบจ.
Status:
ตอบ: 3237
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 21:19
อย่าขี้โม้ พิมพ์ว่า:

ไม่บอก เขิน ผมกาก มันเห็นผมเล่นดอทโหด แล้วกำลังลองไต่แร้ง hon เลยเอาไปลองช่วงนึง แต่เปลี่ยนอย่างไว

กัปตันทีมชื่อ peteryed ตอนนี้ไม่รู้มันใช้ชื่อไร ไปเล่นเกมส์มือถือ แต่เห็นว่ารุ่งอยู่มั้ง

ไม่ได้คุยกันเท่าไหร่ละ แต่ยังเป็นเพื่อนกันในเฟสครับ  

ฮ่าๆ ผมอ่านโพสต์ท่านแว๊บแรกแล้วผมนึกถึง นิว pty เลยจริงๆตรงคำว่า กัปตันทีมเป็นคนจังหวัดเดียวกัน
ทีมที่ดังๆ igl ส่วนใหญ่เป็นคน กทม.หมดเลย มีนิวนี่แหละรู้สึกว่าจะเป็นคนขอนแก่น
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2009
ตอบ: 9291
โพสเมื่อ: Thu Apr 08, 2021 00:23
เอซีมิลาน พิมพ์ว่า:
Top ที่ว่าคือ 1ใน10 แบบไปไหนคนก็รู้จัก เอาชื่อไปตั้งตามไรงี้

ส่วนตัวเคยติดTop เกม Xshot เซิฟ FB อยู่แคลนน่าจะ top ของเซิฟ

เคยขึ้น ที่ 6 เกม cso ครับ
(crazy shooter online)

พอcsoปรับเป็น ปรับเป็นเกม x-shot ติดที่ 8 ในเกม ตอนนั้นยังไม่มีการ์ดออนไลน์ที่เข้าไปยืนเฉยๆแล้วได้ยศนะ
เล่น death match ล้วนๆ
เวลา30นาที เกิด 0 วิ ยิงได้ 300-330ตัว ตอนนั้นอย่างโหด เล่นด่านโรงงานอาวุธ
ตอนนั้นไปแข่งออกรายการเทพสัประยุท ช่อง g square ด้วย พอรายการออกอากศฉาย คนทักในเกมเต็มเลย

เกม born to fire ที่เปิดได้ 2 เดือน ขึ้นที่1ของปืน assult rifle อยู่เป็นเดือน พอไปเที่ยวต่างประเทศกลับมาโดนแซงเลย แล้วเกมก็ปิดตัวลง  

ตัวท่านชื่ออะไรครับ

ผมเล่นแต่ bom match กับโข่งด่าทั้งวัน555  

AC_Milan และ AC-Milan ครับ เล่น2ตัว ไอดีที่ 1หมื่นต้นๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 191
ที่อยู่: Bill Nicholson Way, 748 High Road, Tottenham, London, N17 0AP
โพสเมื่อ: Fri Apr 09, 2021 09:41
เคยอยู่ที่ 1 เซิฟ ของโหมด PVP เกม Dragonica (ตอนยุค Onenet เปิด)
แต่เลิกเล่นไปก่อนระบบ Guild war จะเข้า เพราะ ตีบวกอาวุธแล้วลืมใส่ใบกันแตก สลายกลายเป็นปุ๋ย
แก้ไขล่าสุดโดย Mashiro เมื่อ Fri Apr 09, 2021 09:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel