ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: Urlando contro il cielo
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Oct 2005
ตอบ: 2588
โพสเมื่อ: Tue Apr 06, 2021 17:17
[RE: FM2021 ซื้อตัวแล้วพอถึงขั้นตอนสุดท้ายโดนยกเลิก]
lll4 พิมพ์ว่า:
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
เคยเล่นภาคเก่าเท่าที่จำได้คือนักเตะมันไม่อยากมา ลองสเกาส์ดูความคิดนักเตะสิ อยากมาอยู่ทีมไหม? เล่นทีมอะไร ซื้อนักเตะชาติอะไร  

นักเตะอยากมาครับอันนี้ไม่เกี่ยวกับฝั่งนักเตะกับเอเย่นเลยครับ ผมสเก๊านักเตะจนรู้ข้อมูล 90%

สอบถามเอเย่นแล้ว ภาค 21 จะมีถามเอเย่นต์ก่อนว่านักเตะว่าไงซึ่งหมดปัญหาหาไม่อยากมาครับเพราะผมเซ็นสัญญาไปแล้วสุดท้ายฝั่งผมยกเลิกเองย้ำว่าฝั่งผมนะไม่ใช่ฝั่งนู้น

ผมเล่นนอริชซื้อนักเตะเกิดใหม่คอลัมเบีย ครับอันนี้ปี 2028 ทีมอันดับ 1 ของโลก  

อ่อ อันนี้ก็เคยเจอในภาคเก่าบอร์ดมันมองว่านักเตะกากจัดไม่คุ้มกับการซื้อมาน่ะ ยิ่งพวกไม่ใช่ใน EU ด้วย นั้นแหละเหมือนกันเลย ที่จะซื้อเป็นเด็กเทพใช้โปรแกรมดูค่าพลังจะซื้อมาปั้นด้วย ขนาดติดทีมชาติบอร์ดไม่เอาขนาดติดทีมชาติแล้วยังไม่ยอมให้มาเลย ภาคเก่าก็แก้ไม่ได้ พูดง่ายๆว่าบอร์ดมันเลยไม่เอา เหมือนสตาฟอ่ะ ขนาดมีที่ว่างเหลือบอร์ดยกเลิกเอง บอกทีมมีพอแล้ว คุมทีมเล็กนี่แหละที่เจอปัญหานี้ คุมทีมใหญ่ไม่เคยเจอซื้อได้หมด  

ความเห็นนี้ + 1 ครับมีความเป็นเป็นไปได้ว่าโดนบอร์ดยกเลิกเพราะเป้นพวกนักเตะนอก EU อ่ะเพราะถ้าดูจากเงื่อนไขที่ว่ามาคือ ตอนยื่น เขารับ ตอนเซ้นสํญญาผ่านหมดวัดเปิดตัวกลับโดนยกเลิก

ภาคเก่า ๆขนาด cm01/02 ผมยังโดนเลย(พอดีโหลดมาเล่นตอนเบื่อภาค 2020 รอ 2021) โดนยกเลิกรัว ๆ
เป็นพวกนักเตะ อาเจน นะ พวก เตเวซ ไรพวกนี้ แต่ บลาซิล ไม่ยักกะโดน

ของผมเล่น กัลโช่ เป็น เมนไม่ค่อยเจอนะภาค 2021 ปัญหานี้เพราะมันเซ้นได้เรื่อย ๆพวกนอก Eu แต่แค่จะลงทะเบียนไม่ได้ ปัญหาใหญ่คือดันเปิด ลีค เมกา ไว้อ่ะดิ หัวหน้าศุนยืเยาชนชอบไปเซ้นเด็ก เมกา มาชนโควต้านอก Eu ผมจะเว้นนักเตะทีมหลักนอก eu มาก็ลวทะเบียนไม่ได้ปวดหัวจัด 5555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 9692
โพสเมื่อ: Tue Apr 06, 2021 17:34
[RE: FM2021 ซื้อตัวแล้วพอถึงขั้นตอนสุดท้ายโดนยกเลิก]
Tayacha พิมพ์ว่า:
เคยเล่นภาคเก่าเท่าที่จำได้คือนักเตะมันไม่อยากมา ลองสเกาส์ดูความคิดนักเตะสิ อยากมาอยู่ทีมไหม? เล่นทีมอะไร ซื้อนักเตะชาติอะไร  

นักเตะอยากมาครับอันนี้ไม่เกี่ยวกับฝั่งนักเตะกับเอเย่นเลยครับ ผมสเก๊านักเตะจนรู้ข้อมูล 90%

สอบถามเอเย่นแล้ว ภาค 21 จะมีถามเอเย่นต์ก่อนว่านักเตะว่าไงซึ่งหมดปัญหาหาไม่อยากมาครับเพราะผมเซ็นสัญญาไปแล้วสุดท้ายฝั่งผมยกเลิกเองย้ำว่าฝั่งผมนะไม่ใช่ฝั่งนู้น

ผมเล่นนอริชซื้อนักเตะเกิดใหม่คอลัมเบีย ครับอันนี้ปี 2028 ทีมอันดับ 1 ของโลก  

อ่อ อันนี้ก็เคยเจอในภาคเก่าบอร์ดมันมองว่านักเตะกากจัดไม่คุ้มกับการซื้อมาน่ะ ยิ่งพวกไม่ใช่ใน EU ด้วย นั้นแหละเหมือนกันเลย ที่จะซื้อเป็นเด็กเทพใช้โปรแกรมดูค่าพลังจะซื้อมาปั้นด้วย ขนาดติดทีมชาติบอร์ดไม่เอาขนาดติดทีมชาติแล้วยังไม่ยอมให้มาเลย ภาคเก่าก็แก้ไม่ได้ พูดง่ายๆว่าบอร์ดมันเลยไม่เอา เหมือนสตาฟอ่ะ ขนาดมีที่ว่างเหลือบอร์ดยกเลิกเอง บอกทีมมีพอแล้ว คุมทีมเล็กนี่แหละที่เจอปัญหานี้ คุมทีมใหญ่ไม่เคยเจอซื้อได้หมด  

ความเห็นนี้ + 1 ครับมีความเป็นเป็นไปได้ว่าโดนบอร์ดยกเลิกเพราะเป้นพวกนักเตะนอก EU อ่ะเพราะถ้าดูจากเงื่อนไขที่ว่ามาคือ ตอนยื่น เขารับ ตอนเซ้นสํญญาผ่านหมดวัดเปิดตัวกลับโดนยกเลิก

ภาคเก่า ๆขนาด cm01/02 ผมยังโดนเลย(พอดีโหลดมาเล่นตอนเบื่อภาค 2020 รอ 2021) โดนยกเลิกรัว ๆ
เป็นพวกนักเตะ อาเจน นะ พวก เตเวซ ไรพวกนี้ แต่ บลาซิล ไม่ยักกะโดน

ของผมเล่น กัลโช่ เป็น เมนไม่ค่อยเจอนะภาค 2021 ปัญหานี้เพราะมันเซ้นได้เรื่อย ๆพวกนอก Eu แต่แค่จะลงทะเบียนไม่ได้ ปัญหาใหญ่คือดันเปิด ลีค เมกา ไว้อ่ะดิ หัวหน้าศุนยืเยาชนชอบไปเซ้นเด็ก เมกา มาชนโควต้านอก Eu ผมจะเว้นนักเตะทีมหลักนอก eu มาก็ลวทะเบียนไม่ได้ปวดหัวจัด 5555  

ภาคเก่าๆมันมีคำสั่งให้น่ะ เราคุมเองทุกอย่างไม่ให้โค้ชหรือตำแหน่งอื่นมายุ่ง ภาคใหม่ก็คงมีแหละ เพราะถ้าไม่เอาคำสั่งออกมันชอบซื้อดาวรุ่งมาให้ตลอด
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 2680
โพสเมื่อ: Tue Apr 06, 2021 18:30
ปกติจะเพราะนักเตะไม่อยากมาเนื่องจาก ที่ไม่ใหญ่พอ ไม่มีลุ้นแชม ไรงี้
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Urlando contro il cielo
เข้าร่วม: 02 Oct 2005
ตอบ: 2588
โพสเมื่อ: Tue Apr 06, 2021 19:16
Spoil
Tayacha พิมพ์ว่า:

ภาคเก่าๆมันมีคำสั่งให้น่ะ เราคุมเองทุกอย่างไม่ให้โค้ชหรือตำแหน่งอื่นมายุ่ง ภาคใหม่ก็คงมีแหละ เพราะถ้าไม่เอาคำสั่งออกมันชอบซื้อดาวรุ่งมาให้ตลอด  

อันนั้นผมตั้งให้มันหาให้เองอ่ะครับเพระาผมชอบปล่อยด่าวรุ่งไม่เกิดทิ้ง ทีมเยาวชน u20 เลยว่างเพียบ 555
แต่กำลังงงน่ผมพึ่งมาเปิด ลีค เมกา หลังนี้เอง ก่อนหน้านี้ หัวหน้าเยาชน หามาให้นี่พวกนักเตะใน eu ตลอด แต่พอเปิด เมกา เท่านั้นแหล่ะ ปีต่อ ๆมา เอาแต่ เด็ก เมกา 5 5 สงสัยพี่แกจะเปิดตลาด เลยต้องชิ่งเซ็นก่อนตลอด
0
0

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 19252
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 00:27
ลาออกเลยครับ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4407
โพสเมื่อ: Wed Apr 07, 2021 17:14
ไม่มีภาพไม่รู้ แต่ถ้าให้เดาคือเป็นที่เจ้าของทีมเวลาเจ้าของมีค่าInterferenceสูงมากๆ
เจ้าของจะลงมายกเลิกดีลเองเลย ตั้งค่าไว้แบบไหนก็ปฏิเสธไม่ได้ เพราะเจ้าของเงินไม่โอเค
แต่ก็ขึ้นอยู่กับค่าพลังอื่นๆ ค่าส่องพลังสูงด้วยอาจจะไม่บล็อก business สูงจะมองเงินเป็นหลัก

ให้เดาน่าจะประมาณนี้ ผมโดนบังคับขาย กับยกเลิกซื้อบ่อยๆก็เพราะเจ้าของทีม

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel