ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 20023
โพสเมื่อ: Sun Apr 04, 2021 10:13
[RE]ปืนถ้าหลุดUCLควรปลดอาเตต้าไหมครับ
ผมว่าไม่ ตราบใดที่ตัวเลขการเงินยังโอเค

การปลดต้องเสียเงินกินเปล่า ซึ่งแปลว่าบอร์ดต้องทะเยอทะยาน ซึ่งบอร์ดปืน...ไม่

แล้วหลายคนอาจลืม ปีนี้ปืนเป็นทีมท็อปทีมเดียว ที่ไปกู้เงินจากธนาคารกลางอังกฤษ มาแก้สภาพคล่องในทีม(ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 200 ล้านปอนด์). ผมว่าสภาพทีมตอนนี้ต้องประคองไปเรื่อยๆ โดยอาเตต้านั่นแหละ

กุนซือดีต้องจ้างแพง และต้องการงบประมาณ เพื่อสร้างรูปร่างทีมสำหรับแทคติกเขา. มันมาพร้อมรายจ่ายมหาศาล

สู้ใช้อเตต้า. กุนซือมือใหม่ ผู้อยากพิสูจน์ตัวเองกับทีมใหญ่. แล้วไม่ค่อยมีปากเสียงในเรื่องเสริมทัพ บอร์ดน่าจะสบายใจกว่า สำหรับช่วงเวลาแบบนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 26 Apr 2006
ตอบ: 2057
โพสเมื่อ: Sun Apr 04, 2021 11:16
[RE: ปืนถ้าหลุดUCLควรปลดอาเตต้าไหมครับ]
ผมว่าไม่ แผนพี่ต้าแกชอบครองบอล แต่กลางกับปีกดันชอบเสียบอลง่ายๆ ปีนี้พี่ต้าคงแก้ได้มั้งเอาใจช่วย แต่ส่วนตัวผมบอกเลยหมดใจตั้งแต่แพ้เซ้าในเอฟเอคัพไปแล้ว ว่างจริงๆถึงค่อยดูไม่ชอบเวลาเจอทีมที่มารับแน่ๆ+เล่นดึงช้า พี่ต้าก็จะเอาแต่เซตบอล แล้วก็ไปกดดันตัวเองช่วงท้าย แต่แผนแกเวลาเจอทีมใหญ่ผมเห็นด้วยนะ สู้ๆพี่ต้า
0
0
OkP
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 20662
โพสเมื่อ: Sun Apr 04, 2021 12:09
[RE: ปืนถ้าหลุดUCLควรปลดอาเตต้าไหมครับ]
ตอนแรกนึกว่าโซลชาจะไปก่อนเพื่อน ตอนนี้เพื่อนจะไปหมดแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel