ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3896
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 19:02
[RE: ก่อนหน้า the Nets เคยมีทีมไหนที่รวมดารา 5 คนในทีมๆเดียวกันมั้ยครับ]
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
LoversMoon พิมพ์ว่า:
Nets ปีประมาณ 2013 ไงครับ มีการ์เน็ต,พอล เพียร์,โจ จอร์แดน,ดารอน วิลเลี่ยม,บรูค โลเปซ ออลสตาร์ทุกคน แต่ล้มเหลวไม่เป็นท่า

พวก All star วัดไม่ได้หรอก อย่าง nets ยุคนั้นรวมตัวตอนแก่ก็สู้เด็กทีมอื่นไม่ไหว อย่างอัลดริจมาอายุ 36 กริฟฟินมาตอนสังขารพัง อย่าไปมองว่าเป็นการรวมดาว ผู้เล่นที่ไม่ติด all star ตอนนี้ยังดีกว่าอัลดริจ เบลค หริฟฟินอีก

ขนาดมาร์ค กาซอลที่ผมว่าเทพๆเมื่อก่อน ตอนนี้อายุ 36 เท่าอัลดริจ ฟอร์มไม่ดีจนมีข่าวเลเกอร์จะ buy out  
ผมนี่เถียงกับแฟนเลเกอร์ในเฟสอ่ะ แฟนเลเกอร์บอกเน็ตสร้างซุปเปอร์ทีมอยู่ทีมเดียว แต่ผมมองว่าเน็ตมันเซ็นสตาร์ขาลงทั้งนั้น กริฟฟิน LMA แทบจะหมดสภาพแล้ว ส่วนเลเกอร์เซ็นดรัมม่อน ที่เป็นสตาร์และอยู่ในช่วงพีค ทีงี้ไม่ยอมรับมั่งว่าตัวเองก็ซุปเปอร์ทีมเหมือนกัน  

ผมว่าน่าจะเรียกบิ๊กทรีมากกว่าป่าวครับ ซูปเปอร์ทีม น่าจะพวกออลสตาร์ 4 ตัวอัพ แบบ พวกโกลเด้น ตอนมีเคดีปะครับ

ประเด็นคือเลบรอน กับ เอดี จะกลับมาเมื่อไหร่ดีกว่า เอดี นี่หายไปโคตรจะยาว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel