ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 1148
โพสเมื่อ: Thu Mar 25, 2021 10:17
[RE: ดู "ไค" เป็นตัวอย่าง! "อินซ์" แนะผีใช้แนวทาง "ป๋า" เสริมทีม]
ผมว่าส่วนนึงเค้าพูดก็ถูกแต่ไม่หมดนะ ตอนซื้อผมว่าแลมพ์เองก็มีตำแหน่งในใจแหละ แต่พอมาเล่นแล้วมันไม่ได้

จะทิ้งไว้ข้างสนาม ราคา 80 ล้านปอนด์ก็เหมือนอินซ์ว่า มันก็เลยเกิดการโยกไปเผื่อมันอาจจะดี

เลยดูออกมาสะเปะสะปะ แต่เอาจริงๆ มันก็เหมือนมู้ฮาลันด์แหละ มีโอกาศโค้ชก็อยากจะลองทุกคนอะผมว่า

สำหรับพวกเด็กมีพรสวรรค์น่ะนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
เมื่อมีหนึ่งคนทรยศ...จะมีอย่างน้อยหนึ่งคนที่รอด
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5778
โพสเมื่อ: Thu Mar 25, 2021 11:18
[RE]ดู "ไค" เป็นตัวอย่าง! "อินซ์" แนะผีใช้แนวทาง "ป๋า" เสริมทีม
ผมว่าทุกวันนี้ โอเล่ ก็ซื้อนักเตะและเลือกคนมาในแนวทางคล้ายเฟอร์กี้นะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Always a Red
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3346
โพสเมื่อ: Thu Mar 25, 2021 12:12
[RE: ดู "ไค" เป็นตัวอย่าง! "อินซ์" แนะผีใช้แนวทาง "ป๋า" เสริมทีม]
มิชูเอว พาตินี่ พิมพ์ว่า:
ตำนานลิ้วพูนมาแนะนำอะไรผีแดง  

อยู่เล่นกับแมนยูตั้งนานก่อนไปลิเวอร์อีกครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 264
โพสเมื่อ: Thu Mar 25, 2021 12:22
[RE]ดู "ไค" เป็นตัวอย่าง! "อินซ์" แนะผีใช้แนวทาง "ป๋า" เสริมทีม
bankkok พิมพ์ว่า:

ถ้าจะยกเชลซีเป็นตัวอย่างล้มเหลว ผมว่ายกกรณี เกป้ามา จะดูเหมาะสมที่สุดนะ อย่างฮาแวร์ตซ์ แวร์เนอร์ นักเตะเพิ่งมาฤดูกาลแรก ผลงานอาจไม่ดีมาก แต่ก็ยังถือว่าพอใช้ได้อยู่ + อายุยังไม่มาก ในอนาคต ยังมีแววจะคุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปได้บ้าง แต่เกป้านี่คือ ล้มเหลวทุกทาง สถิติการปกป้งกันแย่ที่สุดในลีค ปล่อยยืมยังไม่มีทีมไหนสนใจ ได้แต่เก็บไว้เป็นมือสอง รอวันหมดสัญญาอย่างเดียว  

เกป้า ตอนนั้นยอมรับว่าเชลซี panic buy เลยครับ เพราะไอ้คูตัวร์เลยแม่งดึงเชง จนย้ายไปมาดริด แล้วตอนนั้นตลาดกำลังจะปิด เชลซีเลยต้องทุ่มซื้อโกลล์มือดีมา ซึ่งเกป้า ตอนอยู่กับบิลเบา ฟอร์มเซฟดีนะครับ เคยเซฟถึงขนาดมีข่าวว่ามาดริดจะมาซื้อ แล้วพอย้ายมาฤดูกาลแรก ก็ยังฟอร์มถือว่าโอเคและยังเบียด เดเคอา ขึ้นไปมือ 1 สเปนได้ แต่พอเข้าช่วงแลมพ์เท่านั้นแหละ ฟอร์มเซฟกากสุดในยุโรปเลยด้วยไม่ใช่แค่ในลีค คงหมดความมั่นใจไปเยอะช่วงนั้น เข้าคอนเซปตรงเป็นตุงเลย ผมดูยังโคตรหงุดหงิด
แต่ยุคทูเคิล ดูมีความมั่นใจมากขึ้นเวลาได้ลงเฝ้าเสา ยังมีซ็อตเซฟแบบถ้าเป็นฤดูกาลที่แล้วยิงมาแบบนี้ยังไงก็เข้าอะ อย่างแมตล่าสุดที่เจอเชฟฟิล มีลูกบินปัดลูกนึง ลูกนี้และครับ ถ้าเป็นฤดูกาลที่แล้วยังไงก็เข้า 555555 ปล.ไม่ได้ดิสเครดิตแลมพ์นะค้าบเปรียบเทียบเฉยๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 19 Jan 2021
ตอบ: 309
โพสเมื่อ: Thu Mar 25, 2021 12:32
ถูกแบนแล้ว
คิดถึงเซอร์มาก อยากเห็นการเล่นแบบนั้นอีก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel