ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1130
โพสเมื่อ: Sun Mar 28, 2021 19:56
[RE: Top 10 เอลฟ์ในประวัติศาสตร์Middle-earth Part1 ]
middletone พิมพ์ว่า:
สุดยอดครับอ่านเพลินมากๆ  

ขอบคุณครับท่าน ฝากบทความกระทู้เก่าด้วยนะครับ

OTG พิมพ์ว่า:
เปน admin Fans fiction studio ปะครับ  

ไม่ใช่ครับ แต่ติดตามช่องนี้ตั้งยอดซับไม่ถึงหมื่นส่วนนึงเพราะชอบในนิยายพวกนี้เหมือนกัน
บวกช่องแฟนฟิคก็เป็นช่องที่ทำเกี่ยวกับ มิดเดิ้ลเอิร์ธได้ดีที่สุดเลยใส่เครดิตให้ช่องนี้ด้วย
ความจริงผมก็อยากจะทำช่องของตัวเองแนวๆนี้แหละ แต่ไม่ค่อยมีเวลาแค่สำนวนคดีต่างๆก็เวียนหัวละ
ถ้าแยกมาทำช่องอีกคงสมองแตกพอดี555

YEDI พิมพ์ว่า:
อันดับหนึ่ง คงจะเป็นเฟอานอร์ เพราะเก่งรอบด้านเลย โดยเฉพาะการสร้างซิลมาริล ถึงจะชอบฟิงโกฟินมากกว่าเพราะเก่งกว่าเรื่องทักษะการต่อสู้หรือเรื่องของใจและบุคลิกนิสัย  

ผมก็ชอบฟิงโกลฟินที่สุดเหมือนกัน ในบทความพาร์ทต่อไปผมจะอธิบาย ในเรื่องฝีมือทางด้านต่อสู้ด้วยว่าใครเหนือกว่า(เพราะฝีมือทางการช่างไม่มีใครเหนือเฟอานอร์)
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel