ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Rainbow Xu
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 20480
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:16
[RE: (MANU) ถ้าอินเตอร์ส่งคืนลูกากูเอามั้ย]
ไม่เอาครับ ไม่เหมาะอยู่ดี
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5502
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:17
ถูกแบนแล้ว
[RE: (MANU) ถ้าอินเตอร์ส่งคืนลูกากูเอามั้ย]
ไม่เอา เจ้าตัวก็ไม่ได้อยากกลับมา แผนก็ไม่ซัพพอร์ต
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ให้โอกาสครั้งแรกกับเค้าเราเกือบตาย...ให้โอกาสเค้าอ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 2876
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:17
AIMaMa พิมพ์ว่า:
จำได้ว่า ลูเป็นคนขอไม่อยู่ต่อนะ เค้าจะยังอยากกลับมาไหมอ่ะ  

คือตอนนี้มันเป็นกรณีอินเตอร์ผ่อนของต่อไม่ไหวอะครับ

อาจจำเป็นต้องส่งของคืน แบบนี้อะครับ

ยกเว้นเราไม่เอาลูกากูคืน แต่เอาตัวอื่นแทนอะครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6759
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:18
ดูถูกลูกากูเกินไป กลับมาไม่เก่งเท่าอาจจะใช่ แต่ไม่ใช่เพราะเป็นอังกฤษแน่ๆ ระบบทีมยังไงก็สำคัญ แมนยูยุคก่อนมันไม่เหมาะกับลูกากูจริงๆ ก็รู้ๆกันว่าแกจับบอลไม่เก่ง รูปแบบมันไม่เอื้ออำนวย

เอาสถิติพี่ตู้ตอนเอฟเวอร์ตันมาให้ครับ
2016-17
37 นัด
25 ประตู 6 แอสซิสต์

อันนี้ก็อังกฤษนะครับ นั่นหมายความว่างอังกฤษ สเปน หรืออิตาลี ไม่ใช่ปัญหาของลูกากู ตอนลูกากูอยู่แมนยูยังยิงให้ทีมชาติไม่หยุด สไตล์ล้วนๆเลย ถ้ามาอังกฤษกับทีมที่เหมาะยังไงก็ยิงระเบิดแน่ๆ

ถ้ากลับมาอังกฤษอยากเห็นทีมอื่นมากกว่า
แก้ไขล่าสุดโดย momozee11 เมื่อ Fri Mar 05, 2021 16:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
5
0
Status: ให้โอกาสครั้งแรกกับเค้าเราเกือบตาย...ให้โอกาสเค้าอ
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:19
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
กลับมาก็ไม่เก่งเท่าอยู่ อินเตอร์แน่

บอลอังกฤษ มันประชิดตัวมากกว่าลีคอื่นๆ

ละการจับบอล ลูกากู ก็ไม่ได้ดีขึ้นกว่าแต่ก่อน

เท่าที่ผมดู กัลโช่ นี่ให้พื้นที่เยอะมาก

เอาง่ายๆ ตอนสลาตันอยู่แมนยู ก็ไม่ได้ยิงเยอะเท่าอยู่มิลาน ทั้งที่แก่ลงไปอีกตั้งหลายปี

แต่ถ้าถามว่าข้อเสนอ แบบ จขกท. ไงก็เอาครับ

ในเมื่อไม่มีตังจ่าย จะให้ทำไง

ขอตัวอื่นได้มั้ยครับ เค้ามีปีกขวาเก่งๆมั้ยครับ 555
0
0
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:20
GuRu_Anakin พิมพ์ว่า:
OPDER Ward พิมพ์ว่า:
เอาสิครับ ได้ฟรีทำไมจะไม่เอา รอมมันก็ไม่ได้ห่วยนะ เก่งเลยล่ะ และบอลของเราตอนนี้ก็ไม่ได้บ้าโยนแบบสมัยก่อนละ แต่แนวใช้สปีดซึ่งรอมมันเร็วอยู่แล้วด้วย และความคมดีกว่ากองหน้าที่เรามีทุกคนตอนนี้ด้วย  

แต่มันอยากกลับหรือป่าวนี่แหละครับ 55  

ถ้าท่านถามว่าอยากได้คืนมั้ย ผมอยากได้อยู่แล้วครับ แต่ถ้าถามว่ามันอยากกลับมั้ย ผมว่าคงไม่

และถ้าถามความรู้สึกจากใจ ผมไม่อยากให้เจ้าตัวกลับมาครับ เพราะเค้าอยู่ในที่ๆ เหมาะกับเค้าแล้ว แฟนบอลเชื่อมั่น โค้ชเชื่อมั่น ไม่เหมือนทีมเรา แฟนบอลรอซ้ำ ตำนานรอซ้ำ โค้ชก็ไม่รู้จะใช้เป็นไหมเลย  

555 นั่นสิครับ แต่ถ้าอินเตอร์ไม่ผ่อนต่อ ก็อาจจำเป็นต้องกลับหรือป่าวครับ

ยกเว้นไปแลกตัวอื่นมาก 555

เค้ามีปีกขวาเก่งๆมั้ยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย OPDER Ward เมื่อ Fri Mar 05, 2021 16:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:22
momozee11 พิมพ์ว่า:
ดูถูกลูกากูเกินไป กลับมาไม่เก่งเท่าอาจจะใช่ แต่ไม่ใช่เพราะเป็นอังกฤษแน่ๆ ระบบทีมยังไงก็สำคัญ แมนยูยุคก่อนมันไม่เหมาะกับลูกากูจริงๆ ก็รู้ๆกันว่าแกจับบอลไม่เก่ง รูปแบบมันไม่เอื้ออำนวย

เอาสถิติพี่ตู้ตอนเอฟเวอร์ตันมาให้ครับ
2016-17
37 นัด

อันนี้ก็อังกฤษนะครับ นั่นหมายความว่างอังกฤษ สเปน หรืออิตาลี ไม่ใช่ปัญหาของลูกากู ตอนลูกากูอยู่แมนยูยังยิงให้ทีมชาติไม่หยุด สไตล์ล้วนๆเลย ถ้ามาอังกฤษกับทีมที่เหมาะยังไงก็ยิงระเบิดแน่ๆ  

นั่นแหละที่ผมสนใจ คือตอนนี้โค้ชเป็นโอเล่ ซึ่งไม่ใช่สไตล์ต่อบอลจ๋าๆ

แต่อาศัยจังหวะสวนกลับ เลยอยากรู้ว่ารอมมันจะโอเครมั้ย

เผื่ออาจจะเข้าแผนโอเล่ 555
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 22 Jun 2010
ตอบ: 4981
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:24
เอาสิครับ ได้ฟรีทำไมจะไม่เอา รอมมันก็ไม่ได้ห่วยนะ เก่งเลยล่ะ และบอลของเราตอนนี้ก็ไม่ได้บ้าโยนแบบสมัยก่อนละ แต่แนวใช้สปีดซึ่งรอมมันเร็วอยู่แล้วด้วย และความคมดีกว่ากองหน้าที่เรามีทุกคนตอนนี้ด้วย  

แต่มันอยากกลับหรือป่าวนี่แหละครับ 55  

ถ้าท่านถามว่าอยากได้คืนมั้ย ผมอยากได้อยู่แล้วครับ แต่ถ้าถามว่ามันอยากกลับมั้ย ผมว่าคงไม่

และถ้าถามความรู้สึกจากใจ ผมไม่อยากให้เจ้าตัวกลับมาครับ เพราะเค้าอยู่ในที่ๆ เหมาะกับเค้าแล้ว แฟนบอลเชื่อมั่น โค้ชเชื่อมั่น ไม่เหมือนทีมเรา แฟนบอลรอซ้ำ ตำนานรอซ้ำ โค้ชก็ไม่รู้จะใช้เป็นไหมเลย  

555 นั่นสิครับ แต่ถ้าอินเตอร์ไม่ผ่อนต่อ ก็อาจจำเป็นต้องกลับหรือป่าวครับ

ยกเว้นไปแลกตัวอื่นมาก 555

เค้ามีปีกขวาเก่งๆมั้ยครับ  
อินเตอร์น่าจะเล่นวิงแบ๊ค young hakimi perisic
1
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10154
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:25
barella หรือ brozovic+eriksen
1
0
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6759
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:25

2016-17
37 นัด

นั่นแหละที่ผมสนใจ คือตอนนี้โค้ชเป็นโอเล่ ซึ่งไม่ใช่สไตล์ต่อบอลจ๋าๆ

แต่อาศัยจังหวะสวนกลับ เลยอยากรู้ว่ารอมมันจะโอเครมั้ย

ถ้ากลับอังกฤษจริงๆผมอยากให้ไปทีมที่เหมาะกับสไตล์ของแกมากกว่า ซึ่งไม่รู้ว่าแมนยูตอนนี้เหมาะไหม ถ้าเหมาะขึ้นมาสูตรติดยังไงก็ยิงระเบิดครับ

ผมมั่นใจมากว่าพี่ตู้ตอนนี้เก่งกว่าตอนเอฟหลายเท่ามากครับ กลับมาแมนยูนี่ทำดีเสมอตัว ทำพลาดโดนทัวร์แน่ๆ
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2007
ตอบ: 10204
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:31
ผมว่าอินเตอร์เสนอใครในทีมให้แน่ๆคงไม่ให้ตู้มาหรอกอยู่ที่นั่นกำลังไปได้ดี
แก้ไขล่าสุดโดย Boy5159 เมื่อ Fri Mar 05, 2021 16:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
1 เดียวคือผีแดง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2020
ตอบ: 256
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:31
ของฟรีก็เอาดิครับ เอามาขายอีกรอบ 555
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9149
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:34
ยังนึกไม่ออก กรณีผ่อนไม่ไหวแล้วส่งคืนแหะ
ที่เคยเห็นๆ อาจจะไปกู้มาโปะ โดนหนักสุดก็น่าจะ ffp

ทีมกำลังจะไปถึงแชมป์ลีก น่าจะทำอะไรได้มากกว่าทีมแตกนะนั่น
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2007
ตอบ: 3917
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:36
เอามาเหอะ ไงก็คงดีกว่า มาเที่ยว(ย่อง) ละน่ะ

1
0

### 10OUT

Manchester United
Borussia Dortmund
Inter Milan
Valencia
Buriram United

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9149
โพสเมื่อ: Fri Mar 05, 2021 16:40

2016-17
37 นัด

จริงๆ ตอนนี้ คือเล่นได้หมดทุกแนว เป็นตัวพักบอล ตัวเก็บบอลหลัก บอลโด่ง บอลสั้น บอลเรียบ ต้องเก็บหมด
คำที่ว่า พักบอลไม่ได้ จับบอลไม่เป็น เล่นลูกโด่งไม่ได้ เลยไม่ได้ขนาดนั้นแล้ว

เล่นสวนกลับยิ่งเข้าทาง ยิ่งในไฮไลท์จะเห็นบ่อย
แต่ถ้าเป็นเต็มเกม จังหวะแบบนั้น มันไม่ได้มีตลอด
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel