ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Jan 2010
ตอบ: 5287
โพสเมื่อ: Thu Mar 04, 2021 11:09
[RE: โค้ชสมุทรปราการ ใครครับ]
ผมว่าเล่นเหมือนลีดส์เลย เดินหน้าอย่างเดียว
เหมือนตั้งใจให้ซึมซับระบบให้ได้ ผลงานขอแค่ไม่ตกชั้นก็พอ
เปิดหน้าแลกตลอดแม้ว่าจะโดนนำ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Love at first sight ~
นักเตะอบจ.
Status: แขนขวาสักทรง องค์นารายณ์
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3424
โพสเมื่อ: Thu Mar 04, 2021 14:15
jojoyim พิมพ์ว่า:
FT Number9 พิมพ์ว่า:
ช่วงก่อนพักลีกรอบล่าสุดเล่นโคตรมันครับ ช่วงนี้เตะถี่ผลงานแกว่งๆหน่อย แต่ทรงยังพอมีอยู่ พอไปเห็นอย่างมู้ล่างที่จะเปิดคัดตัว ผมแอบเซ็งเหมือนกัน สงสัยอิชิอิไม่น่าอยู่ต่อ ถ้าแกอยู่ต่อยากให้เสริมดีๆหน่อย พอบอลมันมีทรงชัดเจน มันดูได้ลุ้นกว่าพวกทีมอื่นในลีก  

เปิดคัดผมว่าไม่น่ามีอะไรมาก คัดแค่ถึงอายุ 24 ยังอยู่ในช่วงดาวรุ่ง
คงไม่น่าเอามาเป็นตัวหลักคงจะหาช้างเผือกT3 หรือ พวกดาวรุ่งที่หลุดวงโคจรไปช่วงเข้ามหาลัยแล้วกลับตัวพวกนี้มีเยอะ
ถ้ามีดีๆมาเซ็นสัญญาค่าเหนื่อยก้ไม่แพงด้วย ถ้าไม่ดีเลยก็ไม่เอาไม่น่าเสียหาย
แต่หลักๆผมว่าคงคัดมาเล่น ยูธลีคU21 เป็นหลัก ชุดใหญ่คงไม่อะไรมากถ้าจะคัดมาเป็นตัวหลักเลยผมว่าคงยาก  

ไม่เกี่ยวกับที่ท่านคอมเม้นต์นะครับ ตามแผล่บให้เพราะถูกใจภาพในลายเซ็นต์และอวตาร
0
0
"ไม่เมาเหล้า แล้วเรายังเมารัก
สุดจะหักห้ามจิต คิดไฉน
ถึงเมาเหล้าเช้าสาย ก็หายไป
แต่เมาใจเป็นประจำ ทุกค่ำคืน"
นักเตะอบจ.
Status: แขนขวาสักทรง องค์นารายณ์
โพสเมื่อ: Thu Mar 04, 2021 14:17
zerpenteer พิมพ์ว่า:
มาซาทาดะ อิชิอิ ดีกรีพาคาชิมา อันท์เลอร์สคว้าแชมป์เจลีก แรกๆมาคุมก็ผลงานยังไม่ดีครับ แต่ได้เวลาทำนักเตะซึมซับวิธีการได้บ้างแล้วเลยเป้นอย่างที่เห้น (ทีมใช้พลังงานค่อนข้างเยอะยิ่งแข่งถี่ๆแบบนี้เห้นผลเลย ตระคิวขึ้นกันหลายคน)  
ผู้หญิงในลายเซ็นต์ชื่ออะไรครับ ชอบมาก
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: You'll Never Walk Alone
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 28304
โพสเมื่อ: Thu Mar 04, 2021 14:33
monease พิมพ์ว่า:
มาซาทาดะ อิชิอิ ดีกรีพาคาชิมา อันท์เลอร์สคว้าแชมป์เจลีก แรกๆมาคุมก็ผลงานยังไม่ดีครับ แต่ได้เวลาทำนักเตะซึมซับวิธีการได้บ้างแล้วเลยเป้นอย่างที่เห้น (ทีมใช้พลังงานค่อนข้างเยอะยิ่งแข่งถี่ๆแบบนี้เห้นผลเลย ตระคิวขึ้นกันหลายคน)  
ผู้หญิงในลายเซ็นต์ชื่ออะไรครับ ชอบมาก  

song yi 宋轶 ซ่งอี้ ครับ แนะนำผลงานเลยก็ 2 เรื่องนี้ joy of life หาญท้าชะตาฟ้า กับ my heroic husband สามีข้าคือฮีโร่ (อันนี้นางเอกเต็มตัว) เรื่องอื่นๆก้มีแต่เป็นยุคปัจจุบันผมยังไมได้ดู
1
0

"You'll never walk alone "& SCG Redvolution

นักเตะอบจ.
โพสเมื่อ: Thu Mar 04, 2021 14:38
monease พิมพ์ว่า:

song yi 宋轶 ซ่งอี้ ครับ แนะนำผลงานเลยก็ 2 เรื่องนี้ joy of life หาญท้าชะตาฟ้า กับ my heroic husband สามีข้าคือฮีโร่ (อันนี้นางเอกเต็มตัว) เรื่องอื่นๆก้มีแต่เป็นยุคปัจจุบันผมยังไมได้ดู  

ขอบคุณครับ ผมติดใจมาตั้งแต่หาญท้าชะตาฟ้าแล้วครับ ดูสวยกว่านางเอกอีก
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44007
โพสเมื่อ: Thu Mar 04, 2021 15:33
เพราะมีทาเดลี่ ของดีจากทีมผมครับ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 25965
โพสเมื่อ: Sat Mar 06, 2021 12:44
ที่มีระบบการเล่นดีมากตั้งแต่ โค๊ชอั่น ได้รับคำชมมากมายครับ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel