ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4700
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 00:48
[RE: เมื่อไหร่ พปชร. กปปส. จะเปิด Club house]
เคยเห็นคนแซว รอคำสั่ง รอหนังสืองบประมาณ รอนายสั่ง รองบซื้อไอโฟนก่อน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22534
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 00:55
[RE: เมื่อไหร่ พปชร. กปปส. จะเปิด Club house]
ขอเติมอีกที พิมพ์ว่า:
B[Last] พิมพ์ว่า:
Sir_Gawain พิมพ์ว่า:
ผมอยากให้อีกคนมาคลับเฮ้าส์มากกว่า
โวลเดอร์มอท อะ  

ใช้มือถือด้วยหรอ?
คือผมไม่ได้กวนนะ แต่แบบกำลังจินตนาการว่าจะมีใครโทรมาหาไม่ออกเลย ถ้าผมเป็นลูกน้องก็ไม่กล้าโทรหา มันคนละเวลกัน
บรรดากิ๊กๆหรือเมียหรอ ก็มีความเป็นไปได้

แต่จะมีไว้ไมหว่า ในเมื่อผมยังนึกภาพแบบมีหน่วยสื่อสารให้ ไรพวกเนี่ย
หรือถ่ายรูป ก็ไม่น่าใช้
หรือไว้คุยไลน์กับลูกน้องก็ไม่น่าใช่ แต่ก็พอเป็นไปได้ถ้าคุยกับลูกน้องใกล้ตัว

แต่นึกไม่ออกจริงๆ ในเมื่อผมเดาว่าคงไม่เล่นเฟส หรือไอจีหรอกมั้ง
มือถือสมาทโฟนก็ดูไม่ค่อยตอบโจทย์ หรือมีไว้ทำไมสักเท่าไหร่
เริ่มสงสัยละว่าใช้มือถือด้วยหรอ แล้วใช้ทำอะไร  

ผมว่าเขาเล่นนะแบบเงียบๆเลยอ่ะ

ดูจาก ลูกๆ และพี่(คนโต) เล่น social กันดังๆทั้งนั้น ที่เราเห็นกันบ่อยๆ

อย่างน้อย line ต้องมีแหละ  
นึกภาพโปรไฟล์แล้ว น่าจะคูลน่าดู
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
แข้งเจลีก
Status: ความดีไม่มีคำถาม ความเลวไม่มีคำตอบ
เข้าร่วม: 23 Apr 2010
ตอบ: 10251
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 01:18
ผมอยากให้อีกคนมาคลับเฮ้าส์มากกว่า

เค้าพูดไม่รู้เรื่องหรอกครับ เห็นว่าเป็นคนเข้าสังคมไม่ค่อยเก่ง
1
0
TRB
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: หงษ์ทั้งใจ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 253
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 03:59
คงไม่ปกติ เขาใช้สื่อ ทีวี วิทยุมันครอบคลุมมากกว่า ซึ่งปกติเปิดเผยอ้างอิงได้ แต่พวกลักปิดลักเปิดไม่ชอบดู ต้องใจกว้างๆเปิดใจ อีกอย่างเขาไม่ว่างครับทำงาน
0
0
Kitirat
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 974
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 05:28
ถูกแบนแล้ว
[RE]เมื่อไหร่ พปชร. กปปส. จะเปิด Club house
ผมอ่านแล้วคิดว่าท่านมาเยาะเย้ยฝั่งตรงข้ามอีกตามเคย เยาะเย้ยเพื่อหาพวกว่าถ้าเป็นอีกฝั่ง ผิดน่ะ โง่นะ เหมือนที่เห็นประจำในบอร์ดนี้ ....คนที่เขาเห็นด้วยกับข้อดีทั้งสองฝั่ง เน้นที่ข้อดีนะ ข้อเสียก็มีทั้งคู่ ผมไม่ได้ชอบ กปปส. ไม่ชอบ ลุง เลือก อคน. แต่ก็ไม่ชอบนิสัยตั้งกระทู้แบบคุณด้วยเช่นกัน

อยากชนะการเลือกตั้ง แต่ไล่คนเห็นต่างออกจากกลุ่ม มันจะชนะได้ไง ตัวถ่วงชัดๆ ผมเห็นหลายกระทู้ละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย Na”Ole เมื่อ Wed Mar 03, 2021 05:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 10880
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 05:46
Na”Ole พิมพ์ว่า:
ผมอ่านแล้วคิดว่าท่านมาเยาะเย้ยฝั่งตรงข้ามอีกตามเคย เยาะเย้ยเพื่อหาพวกว่าถ้าเป็นอีกฝั่ง ผิดน่ะ โง่นะ เหมือนที่เห็นประจำในบอร์ดนี้ ....คนที่เขาเห็นด้วยกับข้อดีทั้งสองฝั่ง เน้นที่ข้อดีนะ ข้อเสียก็มีทั้งคู่ ผมไม่ได้ชอบ กปปส. ไม่ชอบ ลุง เลือก อคน. แต่ก็ไม่ชอบนิสัยตั้งกระทู้แบบคุณด้วยเช่นกัน

อยากชนะการเลือกตั้ง แต่ไล่คนเห็นต่างออกจากกลุ่ม มันจะชนะได้ไง ตัวถ่วงชัดๆ ผมเห็นหลายกระทู้ละ  

เเต่ก็เป็นคำถามที่น่าคิดเหมือนนะว่าทำไมอีกฝั่งไม่เล่น เพราะจริงๆแอพนี้มันสามารถสร้างกลุ่มสร้างเครือข่ายได้ง่ายๆ โดยเฉพาะคนรักสถาบัน
0
0
- DCU -

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 2581
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 06:45
เมื่อไหร่ พปชร. กปปส. จะเปิด Club house
loppy123 พิมพ์ว่า:
Na”Ole พิมพ์ว่า:

เเต่ก็เป็นคำถามที่น่าคิดเหมือนนะว่าทำไมอีกฝั่งไม่เล่น เพราะจริงๆแอพนี้มันสามารถสร้างกลุ่มสร้างเครือข่ายได้ง่ายๆ โดยเฉพาะคนรักสถาบัน

สร้างง่าย แต่โดนเจาะง่ายมากเหมือนกัน

(ถ้ามีความสามารถ,เหตุผล หลักการพอ)

แล้วมันดันเป็นข้อด้อยของฝั่งเค้าพอดี แต่ละคนแผลเต็มตัว คงไม่กล้าลงสนามที่เถื่อนขนาดนี้

เสียดายคนที่อยากเห็นลง clubhouse ที่สุดไม่อยู่แล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2013
ตอบ: 569
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 08:04
เขาไม่เล่นหรอกครับ เพราะฝั่งนั้นเขาไม่ค่อยให้ความสำคัญกับอะไรพวกนี้อยู่แล้ว พูดให้ตายใน club house หรือ retweet ก็ไม่ใช่ว่าจะชนะ คะแนนในสภาก็เห็นมีแต่ลดลง
เขาเน้นพวกหัวคะแนน การซื้อตัวดีกว่า ได้ผลกว่าเยอะ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: เหงา ตัวเท่าบ้าน
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 11226
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 08:29
ขอเติมอีกที พิมพ์ว่า:

คือผมไม่ได้กวนนะ แต่แบบกำลังจินตนาการว่าจะมีใครโทรมาหาไม่ออกเลย ถ้าผมเป็นลูกน้องก็ไม่กล้าโทรหา มันคนละเวลกัน
บรรดากิ๊กๆหรือเมียหรอ ก็มีความเป็นไปได้

แต่จะมีไว้ไมหว่า ในเมื่อผมยังนึกภาพแบบมีหน่วยสื่อสารให้ ไรพวกเนี่ย
หรือไว้คุยไลน์กับลูกน้องก็ไม่น่าใช่ แต่ก็พอเป็นไปได้ถ้าคุยกับลูกน้องใกล้ตัว

แต่นึกไม่ออกจริงๆ ในเมื่อผมเดาว่าคงไม่เล่นเฟส หรือไอจีหรอกมั้ง
มือถือสมาทโฟนก็ดูไม่ค่อยตอบโจทย์ หรือมีไว้ทำไมสักเท่าไหร่
เริ่มสงสัยละว่าใช้มือถือด้วยหรอ แล้วใช้ทำอะไร  

ผมว่าเขาเล่นนะแบบเงียบๆเลยอ่ะ

ดูจาก ลูกๆ และพี่(คนโต) เล่น social กันดังๆทั้งนั้น ที่เราเห็นกันบ่อยๆ

อย่างน้อย line ต้องมีแหละ  
นึกภาพโปรไฟล์แล้ว น่าจะคูลน่าดู  

น่าจะมีแหละ คนในแบ๊ง โทรมา ไรงิ

0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
ตอบ: 5076
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 08:39
[RE]เมื่อไหร่ พปชร. กปปส. จะเปิด Club house
เมื่อคืนกำลังจะไปซัดพรรคกล้าเลย ไปเจอกำลังจะเข้า จบก่อนซะงั้น
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
ตอบ: 27351
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 08:39
ถ้าเปิดจริง. เค้าก็คัดพวกที่อวยๆเค้านั่นแหละ

คนที่อยากถาม อยากพูดความจริง ไม่น่าได้เข้าไป
0
0
<___คนธรรมดา___>
Status:
ตอบ: 395
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 10:39

เข้า soccersuck ครับ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Hendo Hoegarden
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 8026
โพสเมื่อ: Wed Mar 03, 2021 10:53
งบน่าจะหมด ไปกับ twitter ละ
ถถถ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel