ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39288
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:16
[RE: ขอชี้แจ้งเรื่องโดนคุกคามครับ #วายาโม]
ก็อย่างว่าล่ะครับ ถ้าไม่มีหลักฐานชัดเจน เราก็ไม่ควรปรักปรำใคร ก็ขอบคุณท่านจขกท.ที่มาตอบให้กระจ่างนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 38345
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:25
[RE: ขอชี้แจ้งเรื่องโดนคุกคามครับ #วายาโม]
เป็นกำลังใจให้ลุงโมนะฮะ

จริงๆยังอยากให้เล่นต่อ(ไม่ต้องลบยูสนี้)นะฮะ

ถ้าลองเทียบสถานการณ์กัน ระหว่างคนทำอยู่ใน SS/ ไม่อยู่ในSS การลบยูสทิ้งของท่านโม น่าจะผลลัพธ์ไม่ต่างกันนะฮะ

บางทีการอ่านเฉยๆแต่เข้ามาพิมพ์โต้ตอบ,คุยกับสมาชิกท่านอื่นๆไม่ได้ มันก็น่าหงุดหงิดเล็กๆอ่ะฮะ..

อย่างไรก็ตามเอาที่ลุงโมทำแล้วสบายใจฮะ

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2010
ตอบ: 10976
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:27
เล่นต่อเถอะครับ ไม่งั้นก็สมัครยูสใหม่ที่ชื่อไม่เกี่ยวข้องกับชื่อเดิมก็ได้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2020
ตอบ: 825
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:27
ถูกแบนแล้ว
หรือว่าอีกทางนึง ท่านวายาโมไปเม้นเรื่องฟุตบอลในเฟส เพจไหนบ้างรึเปล่าครับ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44333
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:30
Silence พิมพ์ว่า:
lambo5 พิมพ์ว่า:
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
อันนี้ผมมองว่าไม่น่าใช่พวกนี้ใน SS หลอกเพราะถ้าใช่นี่คือเก่งมาก ๆ นะ เพราะ

1.หา Facebook จริงท่าน วานยาโมเจอ
2.หา Facebook ลูกสาวท่านวานยาโมเจอ
3.รู้ชื่อจริงท่าน วายาโม
4.รู้ว่าท่านวานยาโม อยู่จังหวัดไหน

คือส่วนตัวผมมองว่าเจอเยอะไป แล้วท่านวานยาโม ก็ไม่ใช่ตัว Tank หรือ ตัวบวกอะไรเท่าไหร่

อันนี้มุมมองส่วนตัวนะครับ

ถ้าเจออันแรกแล้ว อันที่เหลือผมว่าก็ไม่ยากแล้วอ่ะ  

ผมยังไม่อยากตัดคนที่มีส่วนเกี่ยวข้องในssออกไปนะ เพราะไทมมิ่งของเหตุการณ์มันพอดีเหมาะเจาะไป อาจจะเป็นพวกที่โดนลบยูสทิ้งไปแล้วก็ได้

แต่ไงก็ไม่ใช่ตระกูลขนมหม้อแกง เช่น แม่กิมเล้ง แม่กิมเล้า แม่กิมรุด แม่กิมลื่น แน่นอน

หรือถ้าเป็นคนรู้จักในชีวิตจริง ผมว่าออกจะเสี่ยงไปหน่อยที่ไปเล่นบ้าๆอะไรแบบนี้

ว่าแต่ นายแม่กิมเล้ง นี่โผล่มาจากไหนครับ

ไม่คุ้น น่าจะเพิ่งเริ่มเล่นรึเปล่า

อยู่ๆโผล่มาสร้างคาแรคเตอร์ เลียนแบบรุ่นพี่  

แม่กิมเล้งที่เป็นทหารไงครับ ยศสูงซะด้วย  

ขายก๋วยเตี๋ยวกับขนมหม้อแกงแล้ว

1
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2139
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:32
ในกรณีคนร้ายเป็นคนใน ss ต่อให้คุณจะเล่นต่อหรือไม่เล่นต่อ แต่ในเมื่อเขารู้เฟสทั้งหมดแล้ว ยังไงเขาก็ยังคงทักไปคุกคามได้อยู่ดี
แต่การที่เราไม่เล่นต่ออาจจะทำให้คนร้ายได้ใจ และยังคงทำกับรายอื่นๆต่อไปในอนาคต ดังนั้นผมว่าเราไม่ต้องไปกลัวมันหรอก เล่นต่อไปเถอะครับ คนพวกนี้ก็ทำได้แค่นี้แหละ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8082
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:33
เป็นกำลังใจให้พี่โมนะครับ ถ้าวันไหนเปลี่ยนใจอยากกลับมาเล่นก็มาทักทายกันนะครับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9519
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:39
ผมมั่นใจว่าเป็นยูสใน ss เนี้ยแหละ เพราะพฤติกรรมเหมือนกับสมัยก่อนเลย คือ ทักไปคุกคามคู่กรณี แล้วก็คุกคามคนใกล้ชิด
พอด่าเสร็จก็จะบล็อกให้คู่กรณีพิมพ์ตอบโต้ไม่ได้ พออยากจะคุกคามต่อก็พิมพ์ด่า แล้วบล็อกเหมือนเดิม

ส่วนเรื่องตามหาเฟสจริงเจอได้ไง สมัยก่อนนั้นมีกลุ่มเฟส ss มีโพสนึงคนเขาไปเม้นบอกชื่อยูสตัวเองกันตรึมเลย โดนคุกคามกันเยอะเลยตอนนั้น
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: Welcome Timo
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 9229
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:40
สรุปคุณวานยาโมก็ยังไม่ตัดสินว่าเป็นคนนอกคนใน ซึ่งสมาชิกในบอร์ดบางส่วนก็ตีธงไปแล้วว่าเป็นกลุ่มแก๊งนึงจากเมืองแมนเชสเตอร์ ซึ่งแก๊งนั้นก็ยืนยันว่าไม่เกี่ยว ถึงกระนั้น SS ได้เสียบุคลากร ยูสน้ำดีไปแล้วหนึ่งราย สรุปได้ประมาณนี้
แก้ไขล่าสุดโดย TorMisch เมื่อ Tue Mar 02, 2021 12:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8082
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:41
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
ผมขอบอกตรงนี้ครั้งสุดท้าย

นั่งยัน นอนยัน ยืนยัน

ว่าพวกผมไม่เกี่ยว

กับท่าน วายาโม ก็ไม่ได้มีปันหาอะไร

ถึงมีปันหา ก็จบในบอร์ด ไม่มีใครไปยุ่งหรอกครับ

ถ้าเป็นพวกผมจริง ท่านไม่ต้องกลัวเลย ไม่มีใครไปทำไรทั้งนั้น

แต่เป็นคนนอกนี่แหละ ที่น่ากลัว ว่าเค้าต้องการอะไรจะทำอะไรบ้าง ท่านไปตรึกตรองดีๆว่ามีปัญหาอะไรละกัน

ส่วนเรื่องเล่นบอร์ด ผมว่า บอร์ดนี้ไม่อันตราย ท่านไม่จำเป็นต้องเลิก

ฝากไว้แค่นี้ครับ  

ผมเชื่อว่าพวกท่านไม่ได้ทำตั้งแต่แรกอยู่แล้วนะ
1. พวกท่านเล่นมานานรู้จักท่านวายาโมดีอยู่แล้ว
2. แฟนหงส์สายลุยคนอื่นแซวกันซัดกันกับพวกท่านหนักกว่านี้อีกยังไม่มีอะไร

ที่น่ากลัวคือถ้าเป็นคนอื่นที่แฝงตัวอยู่ในบอร์ดแบบคราวที่แล้วนะสิครับ
แก้ไขล่าสุดโดย juhookkruboyz เมื่อ Tue Mar 02, 2021 12:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:41
คนในนี้ทำก็ได้

ถ้าพวกลุงสบายใจกัน
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

Status:
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:43
อันนี้ผมมองว่าไม่น่าใช่พวกนี้ใน SS หลอกเพราะถ้าใช่นี่คือเก่งมาก ๆ นะ เพราะ

1.หา Facebook จริงท่าน วานยาโมเจอ
2.หา Facebook ลูกสาวท่านวานยาโมเจอ
4.รู้ว่าท่านวานยาโม อยู่จังหวัดไหน

คือส่วนตัวผมมองว่าเจอเยอะไป แล้วท่านวานยาโม ก็ไม่ใช่ตัว Tank หรือ ตัวบวกอะไรเท่าไหร่

ถ้าเจออันแรกแล้ว อันที่เหลือผมว่าก็ไม่ยากแล้วอ่ะ  

ผมยังไม่อยากตัดคนที่มีส่วนเกี่ยวข้องในssออกไปนะ เพราะไทมมิ่งของเหตุการณ์มันพอดีเหมาะเจาะไป อาจจะเป็นพวกที่โดนลบยูสทิ้งไปแล้วก็ได้

แต่ไงก็ไม่ใช่ตระกูลขนมหม้อแกง เช่น แม่กิมเล้ง แม่กิมเล้า แม่กิมรุด แม่กิมลื่น แน่นอน

หรือถ้าเป็นคนรู้จักในชีวิตจริง ผมว่าออกจะเสี่ยงไปหน่อยที่ไปเล่นบ้าๆอะไรแบบนี้

ว่าแต่ นายแม่กิมเล้ง นี่โผล่มาจากไหนครับ

ไม่คุ้น น่าจะเพิ่งเริ่มเล่นรึเปล่า

อยู่ๆโผล่มาสร้างคาแรคเตอร์ เลียนแบบรุ่นพี่  

แม่กิมเล้งที่เป็นทหารไงครับ ยศสูงซะด้วย  

เคยเหนอยู่คับ

แต่พี่แก เปนน้องใหม่ปั้นคาแรคเตอร์รัวๆ
ดูตั้งใจเล่นบอร์ดเพื่อการนี้เปนอย่างยิ่ง

ส่วน รุด เล้า ลื่น นี้เหนมานานแล้ว  

แล้วหมอกับอีแอบมีปัญหาไรหรอกจ้ะ

หล่อกันจริงๆแต่ละคน

แก้ไขล่าสุดโดย พลเอก.เล้งงงงง เมื่อ Tue Mar 02, 2021 12:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี

Status:
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:45

ดีกว่าคนเข็นรถโรงบาล แล้วมาอ้างเป็นหมอ
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:53
อยู่ด้วยกันก่อนครับลุงโม คิดถึง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 3847
โพสเมื่อ: Tue Mar 02, 2021 12:57
ชีวิตพวกหมาขี้แพ้ หลบความเป็นหมาขี้แพ้ในชีวิตจริงด้วยการ สอดส่องคนอื่นแล้วภูมิใจกับการได้แสดงความสำเร็จหนึ่งเดียวในชีวิตด้วยการได้ประกาศว่าตูรู้เรื่องส่วนตัวเอ็งนะ น่าขยะแขยง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel