ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 13315
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 01:53
[RE: ถามแบบตรงๆเลยนะครับแฟนแมนยู]
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
VDB หายยาวเลย  

เจ็บ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2009
ตอบ: 213
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 01:54
[RE: ถามแบบตรงๆเลยนะครับแฟนแมนยู]
romanticer พิมพ์ว่า:
นัดที่เสมอ ซิตี้ 0-0 โซลชาก็เปลี่ยนตัวเดียว เป๊ปเองก็เปลี่ยนตัวเดียวครับ ให้เปลี่ยนตวนลงก็มาโดนว่าอีก ช่วงท้ายเกมเชลซีเก็บบอลได้ดีกว่า เอาตัวรุกก็ยากอะผมว่า  

งั้นไม่เอามาติชแทนเฟร็ดสำหรับท่านคิดว่าน่าจะดีกว่าใช่ไหมครับ อันนี้ไม่ได้กวนนะ เพราะอันนี้เป็นเรื่องแนวรับแล้วเขาติดไปเหลืองนึงแล้ว หรือโซลชามองว่าเกมไม่ได้หน้าสิ่วหน้าขวานพอให้เฟร็ดเสี่ยงแดง?
0
0
กาก็คือกา... คนก็คือคน
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 11971
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 01:57
ShaDPGG พิมพ์ว่า:
นัดที่เสมอ ซิตี้ 0-0 โซลชาก็เปลี่ยนตัวเดียว เป๊ปเองก็เปลี่ยนตัวเดียวครับ ให้เปลี่ยนตวนลงก็มาโดนว่าอีก ช่วงท้ายเกมเชลซีเก็บบอลได้ดีกว่า เอาตัวรุกก็ยากอะผมว่า  

งั้นไม่เอามาติชแทนเฟร็ดสำหรับท่านคิดว่าน่าจะดีกว่าใช่ไหมครับ อันนี้ไม่ได้กวนนะ เพราะอันนี้เป็นเรื่องแนวรับแล้วเขาติดไปเหลืองนึงแล้ว หรือโซลชามองว่าเกมไม่ได้หน้าสิ่วหน้าขวานพอให้เฟร็ดเสี่ยงแดง?  

เชลซีเร็วทุกตัว บีบเร็ว เล่นบอลกับพื้น ซึ่งผมคิดว่าไม่ได้โดนบอมเยอะๆ เลยไม่ใช้มาติช แกช้าด้วย ขนาดเฟร็ดเร็วๆยังวิ่งตามเชลซีหลายๆจังหวะไม่ทันเลย เฟรดเองก็ระวังตัวนะครับรู้ว่าโดนเหลืองแล้ว ไม่กล้าตัดฟาล์ว
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 01:57
นักฆ่าหน้าหยก พิมพ์ว่า:
กุนซือทีมท่าน ขี้ป้อดครับ แกพอใจกับผลเสมอแล้วล่ะ  

ถามกันดีๆ พูดให้เกียรติกันบ้างก็ได้ครับ อย่างน้อยเขาก็คนที่ผมเชียร์ ใช้ภาษากันแบบเคารพกันนิดนึง พูดว่าเขาจะเล่นแบบไม่กล้าเสี่ยงก็ไม่ว่าครับ มันดีกว่าที่ท่านพูดเยอะ แล้วการไม่เปลี่ยน 2 ตัวมันไม่เกี่ยวข้องกับขี้ป้อดเท่าไหร่ครับ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2008
ตอบ: 4980
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 01:58
[RE]ถามแบบตรงๆเลยนะครับแฟนแมนยู
จะเปลี่ยนใครหรือไม่เปลี่ยนก็เอาเหอะ แต่เอาไอเบอร์9 ลงมาจ๊อกกิ้งนี่หมดคำจะพูด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 02:00

เชลซีเร็วทุกตัว บีบเร็ว เล่นบอลกับพื้น ซึ่งผมคิดว่าไม่ได้โดนบอมเยอะๆ เลยไม่ใช้มาติช แกช้าด้วย ขนาดเฟร็ดเร็วๆยังวิ่งตามเชลซีหลายๆจังหวะไม่ทันเลย เฟรดเองก็ระวังตัวนะครับรู้ว่าโดนเหลืองแล้ว ไม่กล้าตัดฟาล์ว  

เก็ตครับ พอเข้าใจไอเดียอยู่ ผมก็พอเห็นเพื่อนสมาชิกบอกว่า เออ มาติชมาแทนเฟร็ดติดเหลืองอยู่ก็ดีนะ ก็คิดว่าเหมาะอยู่หละ ถ้าหวังว่าเสมอก็โอเค มาติชก็ไม่เสียหายนะครับ แต่แกอาจมองว่าเฟร็ดอยู่ก็เสี่ยงจะลุ้นประตูได้เหมือนกัน สังเกตุอยู่ว่าวันนี้เฟร็ดก็มีพยายามยิงเองกับจ่ายสวยๆอยู่บ้าง
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2010
ตอบ: 724
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 02:44
Zantos_Jr พิมพ์ว่า:
จากรายชื่อสำรอง ถ้าเสี่ยงเปลี่ยนแล้วจังหวะเกมส์เสีย แพ้ ก็จะมีกระทู้ด่าว่าเปลี่ยนทำไมอีกเชื่อเถอะ  

ผมก็เข้าใจที่ท่านพูดนะ รูปเกมไม่เปลี่ยนมันก็ไม่ได้แย่หละ แค่สงสัยจุดที่เหลือโควต้าไว้ 2 ตัวแบบนี้จนจบเกมไม่ค่อยเกิดขึ้นนี่หละครับ เลยลองถามๆดู  

เพราะโอเล่พอใจกับผลเสมอไง เลยไม่เสี่ยงเปลี่ยนเกมส์รับเพื่อเติมเเนวรุก
ส่วนเฟร็ด ไม่เห็นหรอว่าเซลซีมีเเต่ตัวเร็วๆคล่องๆ ให้เอามาติชลงตามที่หลายคนบอก
โอเล่คงคิดว่าเสี่ยงไป ดีไม่ดีจะโดนกองเต้จิ้มบอลเเล้วสวน เเพ้เกมส์นี้ ไม่ใช่เสีย 3 เเต้ม
เหมือนเสีย 6 เเต้ม เพราะเป็นทีมลุ้น top 4 เหมือนกัน

ส่วนหมากคงอยากให้โอกาส

นี้ Hater โซลชานะ เพราะมองว่าเเก้เกมส์ไม่เก่ง ยังเข้าใจสิ่งที่โซลชา
ต้องการจากเกมส์นี้เลย

เข้าใจเเหละว่าอยากชนะ
เเพ้มาก็โดนเรื่อง เสี่ยงทำไม ทำไมไม่เล่นรักษาเเต้ม
เสมอก็โดนอีก ทำไมไม่เปลี่ยนตัว
ชนะก็โดน รูปเกมส์ไม่ดีเลย ดีที่ชนะมาได้
เริ่มเข้าใจคนที่เชียร์โอเล่ละ ทางไหนก็ผิด 555+

ปล.ที่เปลี่ยนจาก hater มาเป็นเฉยๆ เพราะเชื่อในสายตาเรื่องการซื้อตัว
เเละระบบที่วัดด้วยฟอร์มเเละความสามารถ ใครจะบอกหมากลูกรักยังไง
ไม่ดูกรณีลินการ์ดหรือ ไม่มีหรอก ระบบลูกรัก เเค่โอเล่ยังไม่ได้ 11 ตัวจริง
ของตัวเองเเค่นั้น

แก้ไขล่าสุดโดย lotuzshin เมื่อ Mon Mar 01, 2021 02:52, ทั้งหมด 4 ครั้ง
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3329
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 03:26
จากรูปเกมและตัวสำรองที่มี เกรงว่าถ้าเปลี่ยนตำแหน่งอื่นที่ไม่ใช่หมาก เกมจะเสียสมดุลหรืออาจจะถูกกดดันมากกว่านี้
เสียดายเหมือนกัน อยากเปลี่ยนกลางมากบ่อทั้งคู่แต่ถ้าเอามาติชลงมาอาจจะมีบ่อเพิ่มอีก ยันเสมอก็ไม่เสียหาย อย่างน้อย 1 แต้มก็ยังทำให้ทีมอยู่ในตำแหน่งที่ดีอยู่ โซลชาคิดไงไม่รู้ แต่ผมคิดยังงี้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2021
ตอบ: 3224
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 06:11
ถูกแบนแล้ว
[RE]ถามแบบตรงๆเลยนะครับแฟนแมนยู
กุนซือทีมท่าน ขี้ป้อดครับ แกพอใจกับผลเสมอแล้วล่ะ  

ถามกันดีๆ พูดให้เกียรติกันบ้างก็ได้ครับ อย่างน้อยเขาก็คนที่ผมเชียร์ ใช้ภาษากันแบบเคารพกันนิดนึง พูดว่าเขาจะเล่นแบบไม่กล้าเสี่ยงก็ไม่ว่าครับ มันดีกว่าที่ท่านพูดเยอะ แล้วการไม่เปลี่ยน 2 ตัวมันไม่เกี่ยวข้องกับขี้ป้อดเท่าไหร่ครับ  
ขี้ป๊อดเป็นภาษาไม่เป็นทางการครับ ศัพท์แนวๆ อย่าคิดเยอะครับ เบาได้เบา
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 09:45
ถูกแบนแล้ว
ไม่เปลี่ยนก็ไม่ผิด เกมตึงแบบนี้ ผู้เล่นในสนามไม่มีใครหลุดหรือเป็นบ่อ

เปลี่ยนกลางเสี่ยงเสียรูปเกม ตัวที่ลงมาต้องมาจูนกับรูปแบบเกมส์

แถมต้องมาจูนกับเพื่อนร่วมทีมอีก 5นาทีก็มีผลเกมส์แบบนี้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 09:47
ถูกแบนแล้ว

ขี้ป๊อดเป็นภาษาไม่เป็นทางการครับ ศัพท์แนวๆ อย่าคิดเยอะครับ เบาได้เบา  

อย่าไปใส่ใจพวกขี้ปากเลยครับ

ไม่ทางการนะครับ บาวๆ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6695
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 10:34
แล้วคนที่เปลี่ยนออกน่าจะเป็นเจมส์มากกว่ากรีนวู้ด
0
0
Status: playmaker
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 562
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 11:58
รายชื่อสำรองเมื่อคืน ผมว่าจริงๆถ้ามีคาวานี่อยู่ น้าโอเล่แกก็ไม่อยากส่งหมากลงหรอก แต่มันไม่มีตัวแล้วจริงๆไง แกคงคิดว่าเป็นทางออกสุดท้ายส่งหมากลงมาอย่างน้อยก็หวังจะเปลี่ยนเกมส์ได้นิดนึงแต่เปล่าเลย ลงมาเหมือนตัวแถมชัดๆ 555 เชลซีเล่นเกมส์เร็ว ต่อบอลกันดีนะเมื่อคืน ถ้าส่งมาติชลงมา จะไปวิ่งเพรสใครทัน อาหมัดเจอเกมส์เร็วแบบนี้ผมก็มองว่ายังไม่พร้อมหรอก ถ้ามองรูปเกมส์กับผลเสมอ ผมมองว่าโอเคแล้วนะ ถึงจะเสียดายที่สร้างจังหวะเข้าทำน้อยไปหน่อยก็เถอะ
0
0
WE LOVE UNITED

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Jan 2010
ตอบ: 5319
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 15:07
ตัวหมุนนักเตะยังไม่พอ ตัวหลักยังมีแค่เล่นได้กับพอเล่นได้
สำรองเปลี่ยนเกมได้ยังไม่มี มีแต่ดาวรุ่งอีกต่างหาก
0
0
Love at first sight ~
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1986
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 19:05
คิดได้ครับ แต่ความจริงๆคือสิ่งที่โอเล่ทำคือการัยตีว่าไม่แพ้ครับ จากผลหลังจบเกมส์

แต่สิ่งที่เราๆท่านๆคิด ไม่มีอะไรการันตีครับ เพราะฉนั้นผมถือว่าแกคิดถูก ทำถูกครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel