ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8084
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 06:33
[RE: From De Gea & Everton to Alisson Becker]
SeoYoonYul พิมพ์ว่า:
OrangE_KnighT พิมพ์ว่า:
เข้าใจความรู้สึกเลย
ผมพึ่งเสียพ่อครบ 2 เดือนเมื่อวานนี้ (24 ก.พ.64)
มันเจ็บปวดมาก
ตั้งแต่รู้ข่าว จนถึงเผาศพเสร็จ ผมไม่ร้องไห้เลย
แต่พอได้กลับมาอยู่คนเดียว ร้องไห้ใจจะขาด  

ผมเข้าใจนะ​ เพราะพ่อผมก็เสียไปหลายปีแล้ว
แต่ยังคิดถึงเสมอๆ​ ยิ่งพอเห็นสิ่งของหรือสถานที่​ ที่เคยมีความทรงจําร่วมกับพ่อ​ ยิ่งคิดถึง​ สู้ๆครับ  

สู้ๆนะครับท่าน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8084
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 06:35
[RE: From De Gea & Everton to Alisson Becker]
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
OrangE_KnighT พิมพ์ว่า:
เข้าใจความรู้สึกเลย
ผมพึ่งเสียพ่อครบ 2 เดือนเมื่อวานนี้ (24 ก.พ.64)
มันเจ็บปวดมาก
ตั้งแต่รู้ข่าว จนถึงเผาศพเสร็จ ผมไม่ร้องไห้เลย
แต่พอได้กลับมาอยู่คนเดียว ร้องไห้ใจจะขาด  

คิดแล้วถ้าถึงวันนั้นจริงๆ จิตตกเลยผม

คือแม่ผมก็ 80แล้ว(จริงๆคือคุณย่า แต่พ่อแม่ผมเสียไปตอนเด็กมาก แกเป็นผู้ปกครองแทน)

ตอนนี้แกก็เป็นผู้ป่วยติคเตียงแล้วด้วย ทุกวันนี้กินได้แต่ เอนชัวร์ธัญพืช เพราะแกไม่เคี้ยวแล้ว (เป็นอัลไซเมอร์) แต่ผมกับน้องสาวก็ทำใจไว้บ้างแล้วแหละ

สู้ๆนะครับท่าน ขอเป็นกำลังใจให้ท่านและครอบครัวครับ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2021
ตอบ: 3224
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 09:02
ถูกแบนแล้ว
ลื่น เล้า เล้ง ไม่มาเลยนะมู้นี้ ผู้นำขยะss
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 3876
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 20:32
เสี่ยเลิฟ พิมพ์ว่า:
น่าสงสาร และ เวทนา จริงๆ อลิซอน  

ตอนแรกก็นึกว่าแค่เข้าข้างพวกพ้องตัวเอง เลยช่วยแย้งแทนบ้างในกระทู้อื่นๆ นะ

แต่แบบนี้สมควรแล้วหละที่คุณเบนจะแบนไป ความคิดดูไม่ปกติเหมือนคนทั่วไปเลย

เอาสถานการณ์แบบนี้มาล้อเล่น ไม่รู้นะตอนอยู่ในสังคมเป็นคนยังไง

คนอื่นเค้ารับได้หรอถ้าเป็นคนพูดจาหรือความคิดแบบนี้ มันไม่ตลกและไม่น่ามีคนเห็นดีเห็นงามด้วยแล้วนะผมว่า

กาลเทศะไม่มี และไม่รู้จักแยกแยะอะไรเลยนะคุณ

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2020
ตอบ: 5848
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 22:27
เสี่ยเลิฟ พิมพ์ว่า:
น่าสงสาร และ เวทนา จริงๆ อลิซอน  

ขยะที่ไร้ไม่มีคุณค่า น่าจะมีปัญหาด้านสมองนะแบบนี้ น่าเวทนาจริงๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel