ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5621
โพสเมื่อ: Tue Feb 23, 2021 15:44
[RE]ทีมโฆษกกองทัพบก
อยากเป็นพันเอกแบบไม่ต้องพันโทไหม ไป....
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2010
ตอบ: 1683
โพสเมื่อ: Tue Feb 23, 2021 17:52
[RE: ทีมโฆษกกองทัพบก]
Kobragol พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
Salazao พิมพ์ว่า:
Slurpidity พิมพ์ว่า:
เค้ามีข่าวอะไรเหรอครับ?

แค่รู้สึกว่าเค้าเป็นผู้หญิง เค้าหน้าตาดี เค้าเป็นทหาร

แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าเค้าจะอยากเป็นเมียเก็บใครนะครับ...

ไว้มีชื่อในหนังสือแต่งตั้งค่อยแซะก็ยังไม่สายนะครับ

(แต่ถ้าผมตกข่าวอะไรก็ขออภัย 55)  

แค่แซวกันนั่นแหล่ะ ลุคนี้สเป็คผู้ใหญ่บ้านหมู่10  

ผมงง หลายๆเม้นที่บอกคนสุดท้ายอ่ะ คือเขาหน้าคล้ายใครเหรอ ไม่เก็ท  
คล้ายนิ้วที่สั้นที่สุดไงครับ  

นิ้วโป้งนี่เอง
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 May 2006
ตอบ: 886
โพสเมื่อ: Tue Feb 23, 2021 22:33
[RE: ทีมโฆษกกองทัพบก]
R'omeo พิมพ์ว่า:
Slurpidity พิมพ์ว่า:
เค้ามีข่าวอะไรเหรอครับ?

แค่รู้สึกว่าเค้าเป็นผู้หญิง เค้าหน้าตาดี เค้าเป็นทหาร

แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าเค้าจะอยากเป็นเมียเก็บใครนะครับ...

ไว้มีชื่อในหนังสือแต่งตั้งค่อยแซะก็ยังไม่สายนะครับ

(แต่ถ้าผมตกข่าวอะไรก็ขออภัย 55)  

แซะตอนนี้อะถูกแล้ว เกิดเปลี่ยนนามสกุลขึ้นมา กลัวจะได้ไปแซะในคุกอะดิ  

55 เข้าใจแหละครับ แต่ผมแค่อ่านแล้วรู้สึกเหมือนดูถูกผู้หญิงมากกว่าอะ ไม่รู้สึกว่าแซะ ผช เลยยย
1
0

It's time for the Reds reign !!
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel