ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 2528
โพสเมื่อ: Wed Feb 24, 2021 03:07
[RE: [LOR] Deck ที่ผมเกลียดที่สุดเท่าที่เล่นมา]
ตอนนี้ติดใจการ์ด Judgment ของ demacia พาพลิกเกมส์ได้ดีจริงๆ

1. เจอกาเรนปั๊มแสตทไป 20/26 ฝั่งผมก็เน้นลูกตื้อเอา Brightsteel Formation เข้าสู้ แต่แสตทน้อยกว่าที่ 22/18 ตอนนั้นตื้อจนการ์ดมอนผมหมดแล้วแถมโดนทันเดิลให้บังคับสู้กับกาเรนอีก ได้ Judment มาปั่นแถมตบกาเรนตายตามกันได้อีก สรุป พลิกชนะเฉย

2. เจอฝูงลูกแมงมุม 6 ตัว แถม ปั๊มแสตทกัน 7/1 5/1 เต็มแผง 6 ตัว เลือดผมเหลือ 3
มีแค่กาเรนกับ ลัก แถมอีกฝั่งสตั้นกาเรนผมอีก เจอลักปั่นทีเดียวหายยกแผง

ตอนแรกคิดว่าผมนี่ไม่น่าจะติดพวกเกมส์การ์ดนะ แต่ตอนนี้ติดหนักเฉย

เล่นเกมส์การ์ดล่าสุดก็ยูกิสมัย ม.ต้นนู่นเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 07 Mar 2009
ตอบ: 11621
โพสเมื่อ: Wed Feb 24, 2021 07:17
[RE: [LOR] Deck ที่ผมเกลียดที่สุดเท่าที่เล่นมา]
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
PunchxTem พิมพ์ว่า:
เกมนี้ ต้องเติมเงินปะครับ เพื่อเก่ง  

เป็นเกมการ์ดเกมเดียว ที่การ์ดทุกใบหาได้ฟรีครับ แต่ต้องขยันเล่นหน่อยครับ เพื่อเอากล่องเอาเพชรมาแลกการ์ดครับ

เติมเงินเกมนี้มีแค่ของสวยงามล้วนๆครับ กับคนที่รีบอยากได้การ์ด มีเช็ทการ์ดให้ซื้อหรือไม่ก็เอาเงินจริงซื้อของแลกการ์ดต่างๆ  

ตอนแรกมี3deck
คือต้องเล่นกับบอทไปถึงตอนไหนอะครับ รู้ว่ามันได้การ์ด เเต่เราจะรู้ได้ไงว่าถึงจุดไหน ผสมเด๊ก+เล่นกับคนได้
0
0
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13215
โพสเมื่อ: Wed Feb 24, 2021 07:32
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
เกมนี้ ต้องเติมเงินปะครับ เพื่อเก่ง  

เป็นเกมการ์ดเกมเดียว ที่การ์ดทุกใบหาได้ฟรีครับ แต่ต้องขยันเล่นหน่อยครับ เพื่อเอากล่องเอาเพชรมาแลกการ์ดครับ

เติมเงินเกมนี้มีแค่ของสวยงามล้วนๆครับ กับคนที่รีบอยากได้การ์ด มีเช็ทการ์ดให้ซื้อหรือไม่ก็เอาเงินจริงซื้อของแลกการ์ดต่างๆ  

ตอนแรกมี3deck
คือต้องเล่นกับบอทไปถึงตอนไหนอะครับ รู้ว่ามันได้การ์ด เเต่เราจะรู้ได้ไงว่าถึงจุดไหน ผสมเด๊ก+เล่นกับคนได้  

เล่น Deck ไหนก็ได้เลยครับท่าน ลองเล่นทุก Deck เลย แต่ถ้าท่านไม่เคยเล่นเกมนี้ ท่านจะงงกับ Effect การ์ดนิดหนึ่งครับต้องใช้เวลาหน่อย เล่นกับบอทไปเรื่อยๆ จนจบบทนำเลยครับ ไอ้ที่เวลาเราเล่นจบเกมมันจะได้ XP เปิดกล่องอะครับ นั้นแหละครับ พอเล่นจบกล่องบทนำแล้ว มันจะมีให้เลือกภมูิภาค เลือกเก็บอันไหนก่อนก็ได้ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel