ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52230
โพสเมื่อ: Sun Feb 21, 2021 18:36
[RE: Diablo4 Rogue เกมส์เพลย์]
Sorrow พิมพ์ว่า:
Tayacha พิมพ์ว่า:
Sorrow พิมพ์ว่า:
ถ้าว่ากันตามโลกในเกมส์ ไม่เชิงคลาสใหม่ แต่ก็คือใหม่สำหรับการเปิดตัวภาคนี้ครับ

Rogue นี่มีให้เล่นตั้งแต่ Diablo ภาคแรก และตามเนื้อเรื่องคือ ไอตัวละครที่เป็น Rogue ในภาคแรก มันกลายมาเป็น บอสในact แรกของภาค2  

อันนี้ผมคุ้น ๆแฮะ จำได้คร่าว ๆว่า วอริเออร์ โดน ดิอาโบ ยึด

แล้ว วอสเซอเรอร์ นี่ก็ชะตากรรมเดียวกันคับ โร๊ค ป่ะครับ  

Warrior ภาคแรก เป็นเจ้าชายหลังฆ่า diablo ได้ก็เอาหินปิศาจปักหน้าผากตัวเอง ทำให้พลังdiabloเข้าสิงครับ กลายเป็น Wanderer ในภาคสองนั่นเอง ที่ใส่ชุดหน้าคลุมดูลึกลับในcinematic

Sorcerer ผมจำได้แต่ไม่ชัวร์ น่าจะกลายไปเป็นบอส act2 ในภาค2

Sorcerer เป็น The Summoner ในภาค2ครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 3813
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 16:03
[RE: Diablo4 Rogue เกมส์เพลย์]
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
rogue ต้องใช้มีดไม่ใช่เหรอ 5555 ติดภาพจาก RO

RO ก็มี Rouge สายธนูครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel