ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Feb 2015
ตอบ: 204
โพสเมื่อ: Sun Feb 14, 2021 23:11
[RE: human error ปัญหาใหม่ที่หนักกว่าเดิม]
jalaalob พิมพ์ว่า:
GOODVIBES พิมพ์ว่า:
กลางยวบจริงคับ เมื่อวานผมว่าดุมเป็นคนเดียวที่คุมแผงกลางได้ ตอนมีมิลเนอร์ก็ช่วยได้ แต่ติอาโก้นี้แกต้องมี babysitter จริงๆ ให้แกแบกกลางแบบ CMF ทีมเรานี้ไม่ไหวจริงๆ กัปตันเหมาะกับการกลับไปคุมกลางแต่ปัญหาคือตอนนี้ centre ก็มีแกที่ดูดีสุดแล้ว แบกสุดๆ  

ผมว่า​เฮนโด้​ ยืนตำแหน่งผิดหลายทีนะ

ตอนบอลข้ามหัวไปให้วาดี้โหม่งเน้นๆ

หรือลูกโดนตีเสมอ คนที่ควรอยู่ตรงกลางประตูนั้นคือเซ็นเตอร์เลย กลายเป็นฟีโน่เฉย

จริงๆ​ ถ้าเอาแกกลับมายืนกลางแล้วคอยลงไปช่วยหลังน่าจะดีกว่า นี่อะไร กลางทีมตรงข้ามเล่นสบายมากี่นัดแล้ว ตัดบอลได้ทีทะลุถึงหลังนิ่มๆมาตลอด

กัปตันมีจังหวะตัดบอลสำคัญๆเยอะเลยนะคับ ผมเลยคิดว่าแกดีสุดใน centre ตอนนี้แล้ว แต่เข้าใจคับตำแหน่งที่ดีสุดของแกคือกลางซึ่งก็อยากให้ไปเล่นเหมือนกันคับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3524
โพสเมื่อ: Tue Feb 16, 2021 20:29
[RE: human error ปัญหาใหม่ที่หนักกว่าเดิม]
แพคกลางกับหน้าเต็มสูบไปเลย หลังรั่วก็แค่ยิงให้เยอะกว่าก็พอ
ปรัชญาลุงฟานกัลที่พาบาเยิร์นชนะรวด14นัด และเข้าชิง ucl
ทั้งๆที่ รุมมินิเก้ยังออกมาบอกว่า ไม่รู้ว่าทีมมีกองหลังชื่อ บาสสตูเบอร์ด้วยรึนี่ แต่ลุงแกไปขุดเด็ก17สองคนมายืนเซ็นเตอร์ จนเข้าชิง ucl ไม่ใช่มันเหนียวนะ แต่เกมรุกฟานกัลแกบุกไม่สนเกมรับ
ปล่อยให้โดนบุกคือแพ้ ยิงไม่ได้ก็แพ้ไปเลย แบบนัดชิง ucl
คล๊อปก็ต้องเอาปรัชญาแบบลุงแกมาใช้บ้างนะ
ฤดูกาลนั้นก็หวดกันมา ก็น่าจะเห็นอยู่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel