ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23188
โพสเมื่อ: Thu Jan 28, 2021 09:27
[RE: จัดตัวประมาท ?]
.
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อสอหปรส.

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15324
โพสเมื่อ: Thu Jan 28, 2021 09:34
Jurisdiction พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
Jurisdiction พิมพ์ว่า:
Mr.Wayne พิมพ์ว่า:
เจอบ๊วยนะคุณๆทั้งหลาย เหมาะแล้วที่จะโรเตชั่น แพ้กันไม่เป็นเหรอครับ เกมหน้าเราเจอปืนนะครับ
พักยังไม่ถึง 7 วันเลยด้วยจากเกมหงส์ ก็แค่ผลออกมาไม่เป็นใจ ยอมรับความผ่ายแพ้หน่อยดิ  

นัดไหนก้อสามแต้มเหมือนกัน ควรจัดเน้นๆนัดที่ชัวร์ด้วยซ้ำ  

เน้นนัดที่ชัวร์ เกมเจอน่อลโรเตชั่นงี้หรอ 5555  

ใช่แล้ว  

โอเคครับ เข้าใจแล้ว 555555
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
นักเตะเทศบาล
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3331
โพสเมื่อ: Thu Jan 28, 2021 13:51
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil
prinznazgul พิมพ์ว่า:
โรเตชั่นถูกแล้ว แต่ตัวที่จะมาลงตัวจริงก็ควรจะเข้ากับแผนเข้ากับคู่แข่งไหมครับ

ลองดูนะ คู่แข่งรับลึก เน้นเซ็ตพีซ เตะมุม

-เซนเตอร์ เลือกตวน ทั้งๆที่ไบยี่พร้อมลง เข้าใจเกมและเล่นลูกกลางอากาศได้ดีกว่า

-แบ็คซ้าย เลือกเตลเลสที่ครอสได้ลุ้นแต่ไม่เอาหน้าเป้าลงมา แถมเตลเลสกับแรชคือเล่นด้วยกันไม่ได้เลย เกมรุกฝั่งซ้ายตัน

-กลาง ส่งมาติชลง คู่แข่งรับลึก ควรส่งคนที่คล่องตัวทำชิ่งเจาะเข้ากลางได้ แต่ให้มาติชไปยืนต่ำพอๆกับกองหลัง ใครจะคอยเชื่อมเกม คอยชิ่ง

-หน้า 3 ตัวใช้หน้าโต้กลับหมดเลย คู่แข่งเค้ามาบุกใส่เราหรอ

นี่ยังไม่เรียกว่าประมาทจริงๆหรอครับ งั้นไปดูแมนซิดิ เจอทีมท้ายตารางเหมือนกัน แต่เค้าก็ยังจัดเต็มเพื่อหวังผล พอผลได้ตามต้องการจะพักหรืออะไรก็ค่อยว่ากัน

ไบยี่เจ็บครับ พร้อมลงที่ไหน  

ครับ เพิ่งรู้หลังจบเกม อันนั้นเป็นอันเข้าใจได้ แต่ตำแหน่งอื่นผมก็ยังคิดเหมือนเดิม
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Life is suck
เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 11202
โพสเมื่อ: Thu Jan 28, 2021 18:12
ผมว่าแกประมาทตรงแทคติคมากกว่า จัดตัวประมาทด้วยสำหรับผม ตรงกองหลัง

ทั้ง ทวน และ เทลเลส แต่ผมก็ไม่รู้ว่าแกติวมาแบบไหน ยืนตำแหน่งกันมั่วมาก

ไหนจะลูกรักอยู่ครบ 90 นาทีอีก อันนี้ควรโดนตินะ

มันไม่ใช่ผลไม่เป็นใจอะ โอกาสเข้าทำเหน่งๆยังแทบไม่มีเลยคุณ เจอทีมบ๊วย

เห็นได้ชัดว่า อีกฝ่ายฮึดกระหายมากกว่า

แต่ในเมื่อผลมันออกมาแบบนี้ เราไม่สามารถวิจารณ์โอเล่ได้หรอครับ

เพราะ แพ้บ๊วย หรือ แพ้ปืน มันก็เสีย สามแต้มเท่ากันครับ

แล้วไม่ต้องบอกว่าใครจะคิดว่าโรเตชั่นแล้วยังแพ้บ๊วย

ผมว่าแพ้ก็ควรโดนตินะครับ
0
0
Manchester United Fans
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel