ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5078
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 22:39
[RE]สอบถามคุกกี้รัน ตำแหน่งซัพแนวหลัง
Shindaijis พิมพ์ว่า:

ใครเอาบ้างผมให้ (ให้คนที่ต้องการจริง ๆ ยังไม่มีไอดี ก่อนนะครับ)

เพิ่งรีไอดีมาใหม่ เอาเมลมาผูกเอง  
แง่ะ พึ่งเห็น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 2714
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 22:44
[RE: สอบถามคุกกี้รัน ตำแหน่งซัพแนวหลัง]
kazeya พิมพ์ว่า:

ใครเอาบ้างผมให้ (ให้คนที่ต้องการจริง ๆ ยังไม่มีไอดี ก่อนนะครับ)

เพิ่งรีไอดีมาใหม่ เอาเมลมาผูกเอง  

ผมรีเรื่อย ๆ ถ้าได้ไอดีสวย ๆ เดี๋ยวผมทักไปนะครับ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5078
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 22:56
[RE: สอบถามคุกกี้รัน ตำแหน่งซัพแนวหลัง]
kazeya พิมพ์ว่า:

ผมรีเรื่อย ๆ ถ้าได้ไอดีสวย ๆ เดี๋ยวผมทักไปนะครับ  

ขอบคุณนะครับ ยังไม่มีไอดีเลยรีหากระจุย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 26 Jun 2006
ตอบ: 2548
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 23:05
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
Jose +10} พิมพ์ว่า:
ขอถามในมู้นี้ทีครับ อ่านไกด์แนะนำ ที่ว่าให้เอาเพชรไปสุ่มตู้สมบัติ ไอ้ตู้นี้มันอยู่ตรงไหนอะครับ หาไม่เจอ

หรือว่าต้องเล่นไปเรื่อยๆถึงจะมีมาให้สุ่มเอง

ปล.ตอนนี้พึ่งถึง map2 ครับ  
ปลายๆ แมพ 2 ครับ ผ่านเควสเก็บกล่อง จะสุ่มได้หลังจากนั้น  

รบกวนถามอีกทีครับ ตอนนี้ทีมเป็นแบบนี้
ผมควรสุ่มหาตัวอะไรเพิ่มไหมครับ หรือเก็บเพชรไว้สุ่มสมบัติแล้วเอาไมล์เลจแลกสายป้องกันเลย ?
แล้วสายป้องกัน นม ดีกว่า มาดแลนเหรอครับ ?

0
0
Status: บะหล่อแต่ผ่อบะก้าย
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 23:37
Captain_Kompany พิมพ์ว่า:
keby พิมพ์ว่า:
กำลังจะแลกรสนมได้ละ ควรจัดทีมยังไงดีครับแบบยาวๆ เสียดายไม่ได้ชะเอม ที่เหลือเปิดสมบัติกับสร้างแลนด์มาร์กใช่ไหมครับ

แนะนำเป็น บิ้วทีมแบบ 2-1-2 ถ้าแลกนมได้ หน้าเป็นนม กับดาร์คช็อก กลางเป็นเอสตัวเดียว หลังเป็นฮิล 2(สมุนไพรยืน1 อีกตัวเอาอะไรก็ได้) ทีมนี้ดาเมจมันจะขาดๆหน่อยเพราะมีแค่ดาร์คกับเอสที่ทำดาเมจ แต่จะตายยากมากกกก

หรือถ้าจะให้อลังการงานสร้างก็เป็น 2-2-1 เอา สมุนไพร ยืนหลังตัวเดียวฮะ แล้วยัดดาเมจลงไปยืนอีกตัว เป็นปืน หรรือ มีดก็ได้ ที่เหลือเซ็ตเดิม ทีมนี้ดาเมจจะหนัก เคลียมอนได้เร็ว แต่เสี่ยงตายสูง

ปล. หมาอย่าไปเสียเวลาปั้นเลย ผมว่ามันกลางๆ ไม่สุดซักทาง เสียดายของปั้น

จัดไปครับ หมามันมาก่อนพวกปืนกับรสนม เลยถึงเวล 20 เดี๋ยวปลดระวางละครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20294
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 23:44
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
ขอถามในมู้นี้ทีครับ อ่านไกด์แนะนำ ที่ว่าให้เอาเพชรไปสุ่มตู้สมบัติ ไอ้ตู้นี้มันอยู่ตรงไหนอะครับ หาไม่เจอ

หรือว่าต้องเล่นไปเรื่อยๆถึงจะมีมาให้สุ่มเอง

ปล.ตอนนี้พึ่งถึง map2 ครับ  
ปลายๆ แมพ 2 ครับ ผ่านเควสเก็บกล่อง จะสุ่มได้หลังจากนั้น  

รบกวนถามอีกทีครับ ตอนนี้ทีมเป็นแบบนี้
ผมควรสุ่มหาตัวอะไรเพิ่มไหมครับ หรือเก็บเพชรไว้สุ่มสมบัติแล้วเอาไมล์เลจแลกสายป้องกันเลย ?
แล้วสายป้องกัน นม ดีกว่า มาดแลนเหรอครับ ?

เอาไมล์ไปแลกตัวป้องกันก็ใช้ไมล์ไม่น้อยเหมือนกัน ก็สุ่มสมบัติก่อนก็ได้ครับ ยังไงของมันต้องใช้ทุกทีมอยู่ละ โจมตี+30% เนี่ย
1
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 42
โพสเมื่อ: Thu Jan 28, 2021 00:16

สอบถามครับ สายฟรี ผมเปิดจากเพชรที่ได้เล่นมาเรื่อยๆ

ตอนนี้ผมต้องทำอะไรบ้างครับ เล่นมายังงงๆอยู่เลยครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2020
ตอบ: 225
โพสเมื่อ: Thu Jan 28, 2021 07:49
ZKniLB พิมพ์ว่า:

สอบถามครับ สายฟรี ผมเปิดจากเพชรที่ได้เล่นมาเรื่อยๆ

ตอนนี้ผมต้องทำอะไรบ้างครับ เล่นมายังงงๆอยู่เลยครับ  

ตัวครบ สมบัติครบ เพชรก็เอาไปสร้างแลนด์มาค ให้หมด
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ถ้าคุณกรีดเลือดผมออกมา มันคงเป็นสีฟ้าแน่ๆ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 7944
โพสเมื่อ: Thu Jan 28, 2021 08:52
ZKniLB พิมพ์ว่า:

ตัวฮีโร่มีครบแล้ว สมบัติที่ควรมีก็ครบแล้ว ต่อไปก็ไม่ต้องสุ่มแล้วครับ เก็บเพรชไว้สร้างแลนด์มาร์คที่เพิ่มเลือด กับ โจม แล้วก็ดองไว้รอตัวใหม่ได้เลยฮะ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel