ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 13320
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 01:28
[RE: cookie Run KD ผลประกอบการเป็นไงบ้างครับ]
OTUE พิมพ์ว่า:
LuFi3rZe พิมพ์ว่า:
ขอความเห็นหน่อยจ้า ทีมผมตอนนี้ มี เอสเพรสโซ่1ดาว มาดแลน ทับทิม ดาร์กช็อค แล้วใช้ตัวฮีลแจก 3 ดาว เปิดได้ตัวEpic สีไวโอลินมา 1ดาวเลย ผมเอามาแทนตัวฮีลแจกดีไหม แล้วไม่ต้องรอสมุนไพร บัฟผมซื้อ บัฟโจมตี บัฟเลือดแล้ว ประดับ มีโจม30 ลดcd เวล4 ลดกายภาพ เวล 5 เพชรเหลือ 9000 ทำไรต่อดีครับ เลเวล21 แล้วผ่านด่านยังชิว !  

ซื้อแลนมาร์คครับ 2400 2 อัน ได้ atk5% hp5%  
ผมซื้อแล้วท่าน เหลือแลนด์มาร์คอัน 4พันกับอะไรอีกอัน กับคริมั้ง ที่ยังไม่ได้ซื้อ  

ถ้าถามผม ผมว่าเก็บไว้รอตัวรีเจ้นเข้าก็น่าจะดีครับ ถ้าแบบนั้น  
โอเคร เดี๋ยวผมเอาตัวสีไวโอลินแทนตัวแจก เพชรดองไว้ ใจผมอยากได้ประดับโจมขั้น 2 แต่ออกยากเหลือเกิน  

ผมเปิดไปเยอะพอสมควรยังไม่ได้ขั้น 2 เหมือนกัน  
ผมจะเติมอยู่ ยังไม่ได้เติมเลย หาแพค epic 199 ไม่เจอ  

ผมเติมไปแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2111
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 01:32
[RE: cookie Run KD ผลประกอบการเป็นไงบ้างครับ]
ขอความเห็นหน่อยจ้า ทีมผมตอนนี้ มี เอสเพรสโซ่1ดาว มาดแลน ทับทิม ดาร์กช็อค แล้วใช้ตัวฮีลแจก 3 ดาว เปิดได้ตัวEpic สีไวโอลินมา 1ดาวเลย ผมเอามาแทนตัวฮีลแจกดีไหม แล้วไม่ต้องรอสมุนไพร บัฟผมซื้อ บัฟโจมตี บัฟเลือดแล้ว ประดับ มีโจม30 ลดcd เวล4 ลดกายภาพ เวล 5 เพชรเหลือ 9000 ทำไรต่อดีครับ เลเวล21 แล้วผ่านด่านยังชิว !  

ซื้อแลนมาร์คครับ 2400 2 อัน ได้ atk5% hp5%  
ผมซื้อแล้วท่าน เหลือแลนด์มาร์คอัน 4พันกับอะไรอีกอัน กับคริมั้ง ที่ยังไม่ได้ซื้อ  

ถ้าถามผม ผมว่าเก็บไว้รอตัวรีเจ้นเข้าก็น่าจะดีครับ ถ้าแบบนั้น  
โอเคร เดี๋ยวผมเอาตัวสีไวโอลินแทนตัวแจก เพชรดองไว้ ใจผมอยากได้ประดับโจมขั้น 2 แต่ออกยากเหลือเกิน  

ผมเปิดไปเยอะพอสมควรยังไม่ได้ขั้น 2 เหมือนกัน  
ผมจะเติมอยู่ ยังไม่ได้เติมเลย หาแพค epic 199 ไม่เจอ  

ผมเติมไปแล้ว  
แต่ส่วนตัวผมอยากได้ตัวซ้ำมาอัพดาวมากกว่านะ ตัวสีไวโอลินก็โอเคร ถึงไม่มีลบบัฟก็เถอะ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 32150
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 06:19
เล่นตอนเปิดช่วง 21.50 ไปนิดหน่อย 9000 เพชรได้ ดารคชอกมาอีกตัว อยากได้แท้งไม่มาไม่งั้นผมโคตรพอใจละ
แต่ดีที่เปิดสมบัติไป 3000 ได้ โจม30 กับ epic อีกอันเดี๋ยวเซิฟเปิดมา quote ให้ดูอีกทีอยากรู้ดีมั้ย

เกมเปิดละครับ อันนี้ดีมั้ย

แก้ไขล่าสุดโดย thz- เมื่อ Wed Jan 27, 2021 06:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel