ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15324
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 00:09
[RE: 'ลามะ' เผยสปิริตผีเข้มข้นเบื้องหลังฟอร์มหรู]
ไนซ์คุง พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
BabyHunter พิมพ์ว่า:
เด ตอนนี้ ฟอร์มดีกว่าดีน อย่างเยอะ กลับมาโหดรัวๆ

ดีน ลงตอนนี้ กลับรู้สึกเสียวๆอ่ะ อาจจะเพราะไม่ได้ลงต่อเนื่อง  

ผมกลับรู้สึกอุ่นใจมั้งคู่เลยนะ เดหรือดีนลง ตอนนี้ผมรู้สึกไม่ค่อยต่างเลย
แมนยูนี่โกลด์ไม่มีปัญหามาเป็น 10 ปีได้ละ

โคตรคิดถึงสมัยไอเดมาใหม่ๆ ต้องมาเป็นสำรองลินเดการ์ดช่วงนึง
ตอนนั้นจำได้เลยคนอวยลินเดการ์ดอย่างเยอะ ไปๆมาๆอย่างเหวอ

ผมก็อุ่นใจทั้งคู่นะ

ยังไม่เห็นดีนมันทำพลาดอะไรมากมายเลย

อุ่นใจลูกเปิดกับลูกหลุดเดี่ยวมากกว่าเดด้วยซ้ำ 5555  

เเต่อย่างเกมเอฟเอ คัพ ลูกซาลาห์ลูกสองผมว่าเด ป้องกันได้สบายนะ ที่ลอดขาอ่ะ ใกล้ๆเท้าเเบบนี้เสร็จเด หมด
รวมๆเด ดีกว่าเยอะครับ ไม่งั้นดีนไม่สำรองหรอกมั้ง
โดยรวมดีนมีไว้กดดันเด เเค่นั้นเเหละครับ คิดว่าโซลชาร์ต้องการเเค่นั้นจริงๆ
หรือเผื่อเด เจ็บ ก็มีตัวที่ไว้ใจได้สเเตนบายอยู่

เด คือปัจจุบัน
ดีน คืออนาคต ไม่ใช่ตอนนี้  

ครับ ความเห็นใครความเห็นมัน ไม่ว่ากันครับ

ส่วนตัวผมก็คิดว่าตอนนี้ดีนอุ่นใจกว่าอยู่ดี

ไม่ชอบประตูที่ยืนอยู่ปากประตูตอนกองหน้าหลุดเดี่ยว

ส่วนเรื่องสำรองหรือไม่สำรองมันวัดไม่ได้หรอกครับว่าใครดีกว่า

เพราะโค้ชที่ตัดสินใจผิดพลาดก็มีไม่น้อย

โลกฟุตบอลเราเห็นบ่อยครั้งที่โค้ชใช้ตัวขัดใจแฟนบอลส่วนมาก
แก้ไขล่าสุดโดย ยักษ์เดนส์ เมื่อ Wed Jan 27, 2021 00:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel