ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2020
ตอบ: 2578
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 08:54
[RE: แลมพ์โดนปลด รู้สึกเหมือนอกหักเลย]
มันหน่วงจริง คงเพราะแลมพ์โตมากับที่นี่ด้วย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
PGM
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 9743
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 09:33
[RE: แลมพ์โดนปลด รู้สึกเหมือนอกหักเลย]
Spoil
Kadiftz พิมพ์ว่า:
PGM พิมพ์ว่า:
คือมันเป็นเรื่องปกติของทีมเราอ่ะ ผมว่าเราต้องทำใจแหละ

แลมพ์มีผลงานสมัยเป็นนักเตะที่ดีมากๆกับทีม แต่สำหรับผลงานในตำแหน่งผจก.ทีมตอนนี้ ยังถือว่ามำได้แค่เสมอตัวนะ
ถามว่าเสียใจหรือเสียดายอะไรแบบนั้นไหม มันก็เสียใจแหละ แต่ก็ไม่ได้เสียดายขนาดนั้น มันไม่เชิงแมนยูที่ปลดเฟอร์กี้ หรืออาเซน่อลที่ปลดเวนเกอร์ นับในมุมมองของผจก. ผมว่าแลมพ์ยังไม่ทำให้ผมต้องรู้สึกขนาดนั้นนะ

แต่ถ้าเป็นตอนที่แกยังเล่นแล้วต้องย้ายออก อันนั้นยอมรับจริงๆว่าตื้อๆเลย ยิ่งตอนกลับมาเล่นให้ซิตี้แล้วยิงได้อีกนี่คืออย่างเซ็ง  

แมนยูไม่ได้ปลดเฟอกี้นะครับ แกวางมือเองครับผม  

rock! พิมพ์ว่า:
PGM พิมพ์ว่า:
คือมันเป็นเรื่องปกติของทีมเราอ่ะ ผมว่าเราต้องทำใจแหละ

แลมพ์มีผลงานสมัยเป็นนักเตะที่ดีมากๆกับทีม แต่สำหรับผลงานในตำแหน่งผจก.ทีมตอนนี้ ยังถือว่ามำได้แค่เสมอตัวนะ
ถามว่าเสียใจหรือเสียดายอะไรแบบนั้นไหม มันก็เสียใจแหละ แต่ก็ไม่ได้เสียดายขนาดนั้น มันไม่เชิงแมนยูที่ปลดเฟอร์กี้ หรืออาเซน่อลที่ปลดเวนเกอร์ นับในมุมมองของผจก. ผมว่าแลมพ์ยังไม่ทำให้ผมต้องรู้สึกขนาดนั้นนะ

แต่ถ้าเป็นตอนที่แกยังเล่นแล้วต้องย้ายออก อันนั้นยอมรับจริงๆว่าตื้อๆเลย ยิ่งตอนกลับมาเล่นให้ซิตี้แล้วยิงได้อีกนี่คืออย่างเซ็ง  

แมนยูปลดเฟอร์กี้  
Spoil

ข้อมูลอาจจะผิดหน่อยเพราะผมไม่ได้ตามแมนยูอ่ะนะ แต่สิ่งที่อยากสื่อคือความผูกพันธ์ในฐานะผจก.ซะมากกว่า

แกอยู่มานานจนมันให้ความรู้สึกว่าถ้าเป็นแมนยูมันต้องเฟอร์กี้อ่ะ  
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16348
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 15:09
เช่นกันครับอยากเห็นเชลซีก้าวไปข้างหน้าสร้างรากฐาน KPI ผมสำหรับแลมพาร์ดปีนี้คือ ถ้วยเอฟเอกับ Top4
แต่ก๋ทำใจไว้แล้วว่าบอร์ดเราทนไม่ได้กับแบบนั้น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel