ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1004
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 13:25
[RE: Cookie Run KD Guide Part 2]
JummaTaeng พิมพ์ว่า:
ThEkOpZ999 พิมพ์ว่า:
หัวร้อนนน เปิดไม่ได้แทงค์ สักที เติม Battle pass ได้ หมาป่า กับ ดาร์กช็อค จากวงคุ้กกี้ซะงั้น
แต่อยากเล่น 2-2-1 มากกว่า(ฮีล-(ชะเอม+เอสเพรสโซ่)-(อยากได้มาดเลนกับนม)
แผนนี้ก็ต้อง 1-2-2 อยู่ดี ฮีล-(ชะเอม+เอสเพรสโซ่) - หมาป่า ดาร์กช็อค

แต่น่าจะดีกว่าทีมเดิม ตอนนี้ Epic 4 ละ แต่ยังไม่เมต้าเท่าไร  

ยังไงก็ต้องมีแทงค์ไว้รับดาเมจ ผมเล่นจนจบด่าน 5 มีไอ่ตัวนมตัวเดียวพอเลย ฮีลกับซัพยังใช้ตัวแรร์ธรรมดาเอง สำคัญคือกาแฟใส่ของลดดีเลย์กับเพิ่มดาเมจเพิ่มคริ+9 ให้ได้ 2-3 ช่องเลย เกมนี้มันมีให้เลือกเล่นเยอะนะ บางทีก็ดูกันแค่ตัว epic มากไปตัวธรรมดาถ้าจัดดี ๆ เลือกใส่ของดี ๆ มันไปได้เรื่อย ๆ แค่ช้าหน่อย  

นั้นละฮะ ตอนนี้โหยหา แทงค์ดีๆมาากกก ขอแค่ตัวเดียว ลากไปยาวได้แน่ ขาดแทงค์เหมือนขาดใจจจ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: YNWA#
เข้าร่วม: 07 Nov 2007
ตอบ: 7785
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 13:35
[RE: Cookie Run KD Guide Part 2]
รสข้าวไรส์นี่น่าปั้นมั้ยครับ
0
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31914
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 13:41
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
o6sEnsEo พิมพ์ว่า:
ถาม 3 กระทู้เลยแล้วกัน
เปิด 4 รอบได้ หมาป่า สมุนไพร เอสเปรโซ่ พอละ 3 ตัวขี้เกียดรีละ ตอนแรกกะว่าไม่ได้จะไม่เล่นละ ได้ยากชิบหาย
ถามต่อ อนาคตผมควรเปิดยังไงดี เปิดตู้ไหนดีครับ

หมุนคุกกี้ต่อเอาเอสเปรสโซ่สัก 1-2 ดาวก็ได้ครับ ถ้าดวงมี - -' แล้วค่อยไปสมบัติต่อ  

เปิดไปอีก 3000 ได้เอสเปรโซ่มาอีก 1 เปน 1 ดาวแล้วครับ
Spoil

ตัวแบบนี้ยังไงต่อดีครับ เอาตัวไรลงดี ตัวแท้ง คลุมหัวชมพูเวล 9 ของผมมันเริ่มยืนไม่ไหวแล้ว
ได้ทับทิมมาอีก 1 ด้วยเอาฮีลลง 2 เลยดีมั้ยแล้วเอาตัวใดตัวนึงออกดี

ฮีล 2 เลย ทับทิม+สมุนไพร เอาหมาป่าแท้งค์เอา ตามนี้ไปก่อน  

เปิดได้ ดาร์กชอกโก้มาอีก ผมจัดยังไงดีเนี่ย อยากได้แท้งมันไม่ได้ แล้วผมควรเปิดตู้ไหนดีจะหาแท้งเนี่ย  
ถ้าได้ดาร์คชอค เทหมาป่าเลยครับ ใช้ดาร์กตัวเดียวพอ ถึกเกือบเท่าสายแท้งแท้ แต่พี่แกมีดาเมจ+ดีบัพหมู่อีกฝั่ง  

แล้วยังงี้ผมยังต้องเปิดหาแท้งอีกปะครับ หรือไปเปิดหาสมบัติอะไรพวกนี้แล้วรอแลกแท้งเอา จามที่ท่านแนะนำตอน ep1
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20317
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 13:46
ถาม 3 กระทู้เลยแล้วกัน
เปิด 4 รอบได้ หมาป่า สมุนไพร เอสเปรโซ่ พอละ 3 ตัวขี้เกียดรีละ ตอนแรกกะว่าไม่ได้จะไม่เล่นละ ได้ยากชิบหาย
ถามต่อ อนาคตผมควรเปิดยังไงดี เปิดตู้ไหนดีครับ

หมุนคุกกี้ต่อเอาเอสเปรสโซ่สัก 1-2 ดาวก็ได้ครับ ถ้าดวงมี - -' แล้วค่อยไปสมบัติต่อ  

เปิดไปอีก 3000 ได้เอสเปรโซ่มาอีก 1 เปน 1 ดาวแล้วครับ
Spoil

ตัวแบบนี้ยังไงต่อดีครับ เอาตัวไรลงดี ตัวแท้ง คลุมหัวชมพูเวล 9 ของผมมันเริ่มยืนไม่ไหวแล้ว
ได้ทับทิมมาอีก 1 ด้วยเอาฮีลลง 2 เลยดีมั้ยแล้วเอาตัวใดตัวนึงออกดี

ฮีล 2 เลย ทับทิม+สมุนไพร เอาหมาป่าแท้งค์เอา ตามนี้ไปก่อน  

เปิดได้ ดาร์กชอกโก้มาอีก ผมจัดยังไงดีเนี่ย อยากได้แท้งมันไม่ได้ แล้วผมควรเปิดตู้ไหนดีจะหาแท้งเนี่ย  
ถ้าได้ดาร์คชอค เทหมาป่าเลยครับ ใช้ดาร์กตัวเดียวพอ ถึกเกือบเท่าสายแท้งแท้ แต่พี่แกมีดาเมจ+ดีบัพหมู่อีกฝั่ง  

แล้วยังงี้ผมยังต้องเปิดหาแท้งอีกปะครับ หรือไปเปิดหาสมบัติอะไรพวกนี้แล้วรอแลกแท้งเอา จามที่ท่านแนะนำตอน ep1  

เปิดก็อาจจะเปิดบ้างแหละครับ แต่ไปสมบัติเลยก็พอได้นะ เอาให้ได้ตำราโจม 30% ก่อนละค่อยว่ากันอีกที มันได้แต้มไมล์เหมือนกันกดสมบัติ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2008
ตอบ: 495
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 14:17
ตัดใจเลิกหมุนคุกกี้ไปหมุนสมบัติแทน พ้นด่าน 4 ขึ้นด่าน 5 ละครับ 4000 เพชรกับตู้สมบัติ

ได้มาตามรูปเลยฮะ :D

ผมดวงดีกับฮีโร่ไปแต่สมบัติไม่มีดวงเลยหมดไปน่าจะประมาณ 12 ยังไม่ได้โจมตี 30 เลยอิจฉาจริงๆ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 42
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 14:23
[RE]Cookie Run KD Guide Part 2
สมบัติมันเปิดสุ่มตรงไหนครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13268
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 15:10
ZKniLB พิมพ์ว่า:

ต้องเล่นไปเรื่อยๆก่อนครับ มันไม่มีให้สุ่มเลยตั้งแต่แรก ผมจำไม่ได้ว่ามีตอนไหน
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2007
ตอบ: 4701
โพสเมื่อ: Mon Jan 25, 2021 16:23
ZKniLB พิมพ์ว่า:

ถ้าจำไม่ผิด ระหว่าง 2-14 กับ 2-16 ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel