ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 12504
โพสเมื่อ: Fri Jan 22, 2021 14:16
[RE: ทำไมรู้สึกลิเวอพูลไม่ได้แย่ขนาดนั้น]
30STM_MUTD พิมพ์ว่า:
ผมว่านะ ลิเวอร์ใช้ดวงหมดไปกับฤดูกาลที่แล้วละที่คว้าแชมป์ PML เพราะบางนัดน่าจะแพ้มีเสมอ น่าเสมอชนะได้ ถ้าจำไม่ผิดฤดูกาลที่แล้วนัดเอฟเวอร์ตันมั้งที่จะเสมออยุ่ละ พิคฟอร์ดมาพลาดง่ายๆให้เทพกี้ เทพีแห่งโชคคงบินไปอยุ่เมืองอื่นละ รอฟาร์มซักพักอาจจะกลับมา  

อันนั้นปี 97 แต้มครับ รองแชมป์ ปีที่แล้ว ที่ชนะ26เสมอ 1 มั้ง ถึงจะแพ้วัตฟอด ปีที่แล้ว ชนะเอฟ5-2 ครับ แต้มทิ้งขาดด้วย ส่วนใหญ่ก็ชนะสองลูกหลายนัดนะครับ หนึ่งลูกก็มีบ้าง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เหนื่อยหน่าย
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1412
โพสเมื่อ: Fri Jan 22, 2021 14:21
[RE]ทำไมรู้สึกลิเวอพูลไม่ได้แย่ขนาดนั้น
๋JM พิมพ์ว่า:
ถ้าแฟนหงส์ท่านไหนรู้สึกแย่ ลองหันมาดูเชลซีแล้วท่านจะสบายใจเลยครับ  

ใครบอกหงส์ตัน แนะนำให้มาดูเชลซีตอนนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7644
โพสเมื่อ: Fri Jan 22, 2021 14:22
[RE: ทำไมรู้สึกลิเวอพูลไม่ได้แย่ขนาดนั้น]
eden-b พิมพ์ว่า:
๋JM พิมพ์ว่า:
ถ้าแฟนหงส์ท่านไหนรู้สึกแย่ ลองหันมาดูเชลซีแล้วท่านจะสบายใจเลยครับ  

ใครบอกหงส์ตัน แนะนำให้มาดูเชลซีตอนนี้  

ใช่เลยครับ หงส์ยังเห็นโอกาสเข้าทำ อาจจะไม่คมเอง ดูเชลซีกว่าจะเห็นจังหว่ะเข้าทำแต่ละที เหนื่อยเลยครับ ครอสอย่างเดียว ต้องเค้นฟอร์มกลับมาให้ได้
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2011
ตอบ: 7603
โพสเมื่อ: Fri Jan 22, 2021 14:33
นี่แหละน่ากลัว ฟอร์มดีแต่ไม่ชนะมา 5 นัดติด ถ้าฟอร์มไม่ดีไม่เชฟยูเลยเหรอครับ
0
0
i mania
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel