ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2013
ตอบ: 3967
โพสเมื่อ: Thu Jan 21, 2021 10:30
[RE: มือเซียน POE ช่วยแนะนำทีครับเรื่องการเก็บของ]
สมชาย ขายปลา พิมพ์ว่า:
พึ่งเล่นได้ 1-2 วันเหมือนกัน แนะนํา filter แบบท่านบนๆบอก ส่วนอะไรที่ เป็นพวก orb ผมเก็บหมดอะ 5555

เวลาไม่ค่อยมีเล่น ทํางาน + ออกกําลังก็ล่อไป 8.00 - 20.00 ละ

ปล. ซื้อขายนอก โดนแบนไหมครับเกมนี้ หรือ เติมเงินเอาของไปขายในเกมได้มะ ฟาร์ม kbank ต้องมา  

ซื้อขายนอกถ้าจับได้ก็โดนครับ เกมส์นี้เติมเงินไม่มีอะไรเอาไปขายหรือทำให้เก่งได้เลยครับแต่งตัวแต่งบ้านล้วนๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: ♥hanni
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3181
โพสเมื่อ: Thu Jan 21, 2021 19:40
[RE: มือเซียน POE ช่วยแนะนำทีครับเรื่องการเก็บของ]
zneger พิมพ์ว่า:
สอบถามครับผมไม่ได้เล่นนานแล้ว แต่ก่อนมันมีเว็บนึงให้เลือกของที่เราจะซื้อจากผู้เล่นได้ หากเราต้องการซื้อมันจะมีสคริปให้ก๊อป แล้วพิมไปหาคนขาย แล้วแลกของกัน ผมจำเว็บไม่ได้ครับ ช่วยบอกทีครับ  

ตอนนี้เจ้าของเกมส์มาทำเองแล้วครับเป็นเว็บ
https://www.pathofexile.com/trade/search/Metamorph

สมัยก่อนจะเป็น poe.trade แต่อันนี้ก็ใช้ได้แต่รวนๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel