ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: คอมเมนท์ถูกต้อง มีเหตุผล แต่ก็ยังโดนรุมเรื้อนได้..
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2009
ตอบ: 17446
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:48
[RE: คาร์ร่าหวั่นใจ "ฟีโน่" ฟอร์มตกมีสิทธิ์หลุดจากแก๊งสามประสานคนแรก]
เอาจริงๆ ถ้าโจต้า ไม่เจ็บ น่าจะหลุดไปแล้วนะ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2013
ตอบ: 572
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:50
คาร์ร่าหวั่นใจ "ฟีโน่" ฟอร์มตกมีสิทธิ์หลุดจากแก๊งสามประสานคนแรก
กล้าให้นั่งมั่งเถอะ ให้ไปพักสติมั่ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 1462
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:58
[RE: คาร์ร่าหวั่นใจ "ฟีโน่" ฟอร์มตกมีสิทธิ์หลุดจากแก๊งสามประสานคนแรก]
พอระบบหงส์สะดุด ไม่ทำงาน ทองลอกหลายตัวเลยแหละ
ดูชากิรี่เล่น ยังหวือหวากว่าโน่กับซาล่าอีก ทั้งที่แทบไม่ได้ลง

ส่วนโจต้า ก็แทน2คนนั้นได้สะบาย
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Whiteboyz
เข้าร่วม: 15 Jul 2009
ตอบ: 5769
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:58
โจต้าไม่อยู่ไม่มีคนกดดันหรอโน่
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2010
ตอบ: 5555
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:02
เอาจริงต้องเข็ญลงทั้ง 3 หน่อนะ เพราะตัวสำรองเจ็บหมด
0
0
ตามเชียร์แมนยูมาตั้งแต่ปี 90
ติดตามยูเว่ บาร์เยิน แอตมาดริด มาร์กเซย
ชลรี ในสายเลือด
ดาวซัลโวยุโรป
Status: LFC Forever
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 3966
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:18
Tomoyoshi พิมพ์ว่า:
เอาแค่นัดแดงเดือด โน่เต็มๆ ขัดใจมาก เลี้ยงก็เจอแย่ง จ่ายบอลก็ห่วยน้ำหนักไม่ดีทำจังหวะสะดุด จ่ายเสียเจอตัดหลายทีด้วย ไม่นับลูกยิงที่น่าจะทำให้เดเหงื่อตกได้บ้าง แต่พี่แกยิงจนต้องอุทานว่าไอ้...
โมก็ห่วย แต่คือมันโดนชอวองค์ลงมาร์คตัวเกะเป็นปลิงขนาดนั้น หลุดชอว์มีแมคไกวซ้อนอีก เทรนด์ก็กากไม่มาคอมโบ มันก็เลยยังพอเข้าใจได้ แต่ยังมีข้อดีคือมีลงมาช่วยเกมรับจังหวะสำคัญได้อยู่

เหนือสิ่งอื่นใดเกมล่าสุดต้องให้เครดิตแนวรับผีเค้า แน่นและมีวินัยจริง แต่โน่นี่ดรอปชัดมาหลายนัดละ พอทำหมูหกในเกมสำคัญๆที่วัดผลกันแค่ประตูเดียวได้เลยนี่ยิ่งน่าโมโห  

เห็นด้วยทุกประการเลยคร้าบบท่าน ผมว่าโน่นี่คือ เหมือนไม่ใช่กองหน้าธรรมชาตอะ สัญชาตญาณกองหน้านี่มีน้อยมาก แต่ผมก็ยังชอบแกนะ เพียงแต่แค่คิดว่า เล่นมาหลายปี อายุขนาดนี้ มันต้องพัฒนามากกว่านี้อะ เรื่องการยิงเนี่ย แต่ถ้าพูดถึงเฉพาะเกมส์นี้ ก็ต้องยอมรับเลยว่า ผีเล่นเกมส์รับได้ดีมาก ยังกับคนละทีมกับเมื่อต้นฤดูกาลเลย
0
0
There are places i'll remember all my life...
นักเตะอบจ.
Status: แขนขวาสักทรง องค์นารายณ์
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3438
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:20
คาร์ร่าหวั่นใจ "ฟีโน่" ฟอร์มตกมีสิทธิ์หลุดจากแก๊งสามประสานคนแรก
Shinshil พิมพ์ว่า:
ทุกวันนี้ยังเกลียดคนที่เสียบฟานไดร์จไม่หาย

ใครเกลียดลิเวอร์พูลอย่าลืมไปขอบคุณไอ้นี่ด้วยนะ ที่ช่วยทำให้ฟอร์มลิเวอร์พูลบูด  

ผมเกลียดลิเวอร์พูล ผมก็ยังไม่เห็นเหตุผลที่ต้องไปขอบคุณคนเสียบฟานไดร์เลยครับ มันเป็นจังหวะของเกมกีฬาที่ต้องเล่น ต้องบริหารจัดการทีมให้ดี คนหนึ่งเจ็บก็ต้องหามาทดแทน นักเตะดีอาจสำคัญ แต่การมีทีมที่ดีสำคัญกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
"ไม่เมาเหล้า แล้วเรายังเมารัก
สุดจะหักห้ามจิต คิดไฉน
ถึงเมาเหล้าเช้าสาย ก็หายไป
แต่เมาใจเป็นประจำ ทุกค่ำคืน"
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 6860
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:45
monease พิมพ์ว่า:
ทุกวันนี้ยังเกลียดคนที่เสียบฟานไดร์จไม่หาย

ใครเกลียดลิเวอร์พูลอย่าลืมไปขอบคุณไอ้นี่ด้วยนะ ที่ช่วยทำให้ฟอร์มลิเวอร์พูลบูด  

ผมเกลียดลิเวอร์พูล ผมก็ยังไม่เห็นเหตุผลที่ต้องไปขอบคุณคนเสียบฟานไดร์เลยครับ มันเป็นจังหวะของเกมกีฬาที่ต้องเล่น ต้องบริหารจัดการทีมให้ดี คนหนึ่งเจ็บก็ต้องหามาทดแทน นักเตะดีอาจสำคัญ แต่การมีทีมที่ดีสำคัญกว่า  

ครับ ตอนนี้ทีมท่านไปได้ด้วยดี จะพูดยังไงก็ได้หมดแหล่ะครับ

ลองถ้าเสียตัวหลักแบบบรูโน่ไปซักคนด้วยวิธีเดียวกัน วันนั้นค่อยมาว่ากันนะครับ
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 06 Aug 2008
ตอบ: 1252
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 17:29
ผมว่าโดยรวมเล่นโอเคนะ ถ้าไม่รวามจังหวะยิงน่ะเหมือนมี Killer Pass สวยๆให้ซาล่าห์ด้วยแต่ยิงแฉลบ ต้องยกเครดิตให้กองหลังแมนยู
พอมาโฟกัสจังหวะยิง กลายเป็นภาพติดตาเลยจังหวะยิงไม่ค่อยเน้น การเตรียมเท้าจัดระเบียบท่าทางไม่ดี (ชอบแบบแฮรี่เคน ควรไปศึกษาเขา) ทำให้ยิงมะร๊อกก๊อกแก๊กมาก
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 06 Aug 2008
ตอบ: 1252
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 17:31
monease พิมพ์ว่า:

ครับ ตอนนี้ทีมท่านไปได้ด้วยดี จะพูดยังไงก็ได้หมดแหล่ะครับ

ลองถ้าเสียตัวหลักแบบบรูโน่ไปซักคนด้วยวิธีเดียวกัน วันนั้นค่อยมาว่ากันนะครับ  

เห็นด้วยนะถ้าไม่เจอกับตัวเองก็ไม่เข้าใจความรู้สึกคนอื่น แต่ผมไม่ได้ถึงกับเกลียดแต่น่าเขกกะโหลก เข้าบอลได้สะเพร่ามาก

0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6122
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 18:50
spideer13 พิมพ์ว่า:
คูลลี่เฟรช พิมพ์ว่า:
JK นี่งกได้ใจ หลังไม่ซื้อ หน้าไม่หาเพิ่ม  

ที่งกน่าจะเป็นเจ้าของครับ แต่ก็เข้าใจได้เพราะเป็นธุรกิจ
โควิดมา รายได้หายไปเยอะ
ถ้าไม่ขายออกบ้าง ไม่ได้ซื้อแน่ๆ
แล้วถ้าจะขาย จะขายให้ใคร
อย่างโอริกี้ จะขาย20m
ถ้าไม่มีโควิดน่าจะขายได้
แต่ตอนนี้ทีมเล็กๆก็ไม่มีเงิน
ขนาดทีมใหญ่อย่างบาซ่า ยังรอเซ็นฟรีไวนาดุมเลยครับ

เห็นด้วยครับ เป็นที่เจ้าของทีมล้วนๆ บวกกับคล๊อปก็ไม่ใช่สายช็อปหนัก บางคนชอบเอาเคสฟานไดซ์ อลิซง มาอ้าง แต่ไม่ได้ดูอะไรเลย ว่าเราขายคูตี้ ราคาเท่าไหร่ เอาเงินมาซื้อสองคนนั้นสบายอยู่แล้ว และยิ่งดูจำนวนเงินซื้อขายแต่ละปีนะ ทีมอื่นทิ้งไปไม่เห็นฝุ่น
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: I will fulfill my duty
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 915
โพสเมื่อ: Wed Jan 20, 2021 08:48
อืมอยากเห็นเหมือนกันวันที่ลิเวอร์ขาดโน่
0
0
MUtd

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel