ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 6094
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:34
ถูกแบนแล้ว
[RE: ARS แฟนปืน ได้คิดเผื่อปีหน้า เกวน กับตอร์กลับมากันมั้ยครับ]
#OZILISAGUNNER พิมพ์ว่า:
อยากเก็บเกรนไว้แล้วขายวิลล็อคกับตอร์ไป เพราะยอสก็ไม่รู้จะได้ซื้อขาดมั้ย  

ไม่ซื้อแน่นอนครับ ละยอสก้บอกแล้วจบฤดูกาลนี้ คือกลับไปเล่นที่มาดริด

จริงๆ เราควรหาเบอร์ 8 คนต่อไปแล้วล่ะ นาทีนี้

อ่อ ลืมไป เรามีเทพโจแล้วนิเนอะ the next number 8
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13251
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:50
ARS แฟนปืน ได้คิดเผื่อปีหน้า เกวน กับตอร์กลับมากันมั้ยครับ
มะพร้าวไม่มีน้ำ พิมพ์ว่า:
อยากเก็บเกรนไว้แล้วขายวิลล็อคกับตอร์ไป เพราะยอสก็ไม่รู้จะได้ซื้อขาดมั้ย  

ไม่ซื้อแน่นอนครับ ละยอสก้บอกแล้วจบฤดูกาลนี้ คือกลับไปเล่นที่มาดริด

จริงๆ เราควรหาเบอร์ 8 คนต่อไปแล้วล่ะ นาทีนี้

อ่อ ลืมไป เรามีเทพโจแล้วนิเนอะ the next number 8

ขอ Aouar ดีกว่าท่าน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 15538
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:52
[RE: ARS แฟนปืน ได้คิดเผื่อปีหน้า เกวน กับตอร์กลับมากันมั้ยครับ]
ใจจริงอยากเก็บตอร์ขายเก็น ชอบตอร์เป็นพิเศษแต่คิดว่าคงไปคู่
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 6094
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:53
ถูกแบนแล้ว
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
มะพร้าวไม่มีน้ำ พิมพ์ว่า:

ขอ Aouar ดีกว่าท่าน  

อย่าเลยอูอาร์ ใจคงไปทีมอื่นแล้ว สู้เอานักเตะมีใจอยากเล่นเพื่อสโมสรดีก่านะ ผมว่า
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 342
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 14:54
ชอบ ตอมากกก แต่ความเป็นจริง ต้องขายคู่ ยิ่งเก็นหักกับโค้ชอีก นิสัยไม่ดี ไม่ควรเอาไว้อย่างยิ่ง ต่อให้เก่งแค่ไหน
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2011
ตอบ: 6401
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:15
อาจจะไม่ได้ซื้อขาดเซบายอสหรือเปล่า กังวลอยู่

ถ้าไม่ได้ซื้อขาด ก็คงต้องเก็บไว้สักตัว

แต่ถ้าได้ ก็ปล่อยทั้ง 2 เลยก็ได้ ชอบตอร์เรย์ร่านะ แต่พี่ต้าแกไม่ใช้อ่ะ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: #stoponlineabuse
เข้าร่วม: 11 Nov 2014
ตอบ: 7509
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:22
เกวนไม่แน่นะเอาดีๆ ถ้ายังมีจิตใจอยากเตะให้เราก็น่าสนนะ ทรงเกนเทพๆน่าจะเล่นคู่ปาเตย์ไหว
เพราะไปแฮร์ธ่าก็เล่นตัดบอลได้เยอะ พาบอลขึ้นหน้าได้ น่าสนนะ แต่ถ้าเรื่องของใจอะ
อย่างกลับมาแล้วจะลงตัวจริงลูกเดียว นั่งสำรองไม่ได้ พฤติกรรมไม่ดี ประเมินๆเอาพี่ต้า ถ้าเป็นอย่างหลังขายลูกเดียว
0
0

Gooner since 2008.
อย่าทำตัวเป็นกระดาษทรายไปขัดคนอื่นทั้งๆที่มรึงก็ยังหยาบอยู่ - โอ๊ต ปราโมทย์
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: หน้าตาดีไปวันๆ
เข้าร่วม: 08 Mar 2010
ตอบ: 11370
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:24
[RE]ARS แฟนปืน ได้คิดเผื่อปีหน้า เกวน กับตอร์กลับมากันมั้ยครับ
ผมเป็นไม่กี่คนรึป่าวที่มองว่า เกวน ไม่ได้เด่นอะไรเลย

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31928
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:31
เกวนเอามาสำรองได้สบายๆ ส่วนตอร์ผมว่าน่าจะย้ายอะ
เอาไอวิลลอค + เอนไก่ออกไปด้วยเลยยิ่งดี
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12864
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 15:56
ถ้าเกวนมันโตขึ้น ปล่อยวิลล้อคโลด

ส่วนตอนี่ชอบส่วนตัว
0
0
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Nov 2008
ตอบ: 667
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 16:39
[RE]ARS แฟนปืน ได้คิดเผื่อปีหน้า เกวน กับตอร์กลับมากันมั้ยครับ
อยากหากลางแบบพี่สันติ ซักคนมายืนคู่ปาเตย์ กลางเราคงแน่นมากๆๆ
แล้วจัด แจ๊ค กิลลิช ในตำแหน่ง ESR ฝันแปป
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 10330
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 17:21
เกวนมันยังไม่พร้อมกับจะลงยาวๆงัดกับพวกtop6หรอก แต่อนาคตผมว่ามันดีพอแน่นอนถ้ามีวินัย ส่วนตอร์ตัวเล็กไปบวกสไตล์ลุยไม่ยั้งเจ็บบ่อยเหมือนเดิมแน่นอนถ้ากลับมา
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2009
ตอบ: 14833
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 17:53
เกว็นผมว่ามี passion ดีนะ ห้าวไปหน่อยแค่นั้น
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2009
ตอบ: 2034
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 18:57
กลางสามคนที่น่าจะเป็นตัวหลักก็คือ ชาก้า ปาร์เตย์ สมิธโรว

สำรองมีบังเอล วิลเลี่ยน ส่วนดานี่คิดว่ากลับมาดริดไปก่อน

ทีนี่เกวนกับตอร์กลับมาจากยืมตัว ดูแล้วตอร์น่าจะโดนขายแน่นอน อาร์เตต้าแทบไม่ใช้งาน ดูแล้วแกใจอยากไปเริ่มกับที่อื่นมากกว่าด้วย ส่วนเกวนถ้าปรับตัวได้ถือว่าน่าสนใจ ยังพัฒนาได้ กล้าเรียกบอล วิ่งขอบอลไปทั่ว กล้าจ่ายบอลไปข้างหน้า อาจจะไม่ได้ดีขนาดเป็นตัวจริง แต่ดีกว่าวิลลอคแน่นอน เท่านี้กลางเราก็จะมี3+3 (+วิลลอค1)

แต่ดูจากข่าวแล้ว อาร์เซน่อลอยากได้กลางรุก ที่เป็นข่าวหนักๆก็บูอินเดียของนอริช อันนี้น่าจะมาแย่งตำแหน่งกับสมิธโรว ส่วนอูอาร์ถ้าทีมยังสนใจอยู่และขายเกวนออก อาจจะยื่นซื้อมาก็ได้

ส่วนปีกตอนนี้มีทั้ง ซาก้า มาร์ติเนลลี่ เปเป้ วิลเลียน เนลสัน โอบา คงไม่ซื้อใครเพิ่ม
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 940
โพสเมื่อ: Tue Jan 19, 2021 19:04
เกว็นนี่ควรเก็บไว้เลยนะครับ

อายุแค่ 21 นะนั่น อย่าลืม แต่เล่นในลีคได้แล้วไม่ต้องปรับตัวอะไรสักอย่าง กล้าเล่นกล้าขอบอล กล้าชี้นิ้วสั่ง

แพสชั่นในเกมก็สูงนอกเกมก็สูง หวังว่ามีลูกคงเย็นขึ้น

หน่วยก้านก็ดี ทักษะฟุตบอลก็ดี วางบอลยาวใช้ได้ ขยันอีก โอ๊ย ไม่ใช้นี่ร้องเสียดายกันแน่นอน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel