ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17670
โพสเมื่อ: Sun Jan 17, 2021 05:47
[RE: แมนเชสเตอร์ ซิตี้ พร้อมหรือยัง]
PonGRTK พิมพ์ว่า:
kimsung-mc พิมพ์ว่า:
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
แฟนเรือก้ยังไม่ชอบแบนาโต้ เปนตัวที่มองว่าฟอร์มดีสุดใน 5นัดหลังสุดของเรือเลย

ฟอร์มยืนสูงสุดในมิดฟิล3คนตอนนี้ เล่นเหมือนอิเนสต้าเลย เจ๋งมากๆ  

ตามผมพูดข้างบนอ่ะครับ พูดมากเดี๋ยวก็กลัวจะดูอวยเกินจริง 5555 แต่ผมว่าแฟนเรือหลายคนเห็นภาพเดียวกันนี่แหละ

แค่ไม่ได้พูดเยอะ เพราะตัวตามแทคติคแบบนี้มันความดีไม่ประจักษ์เท่าไร แต่เวลาคนบ่นมันเห็นชัดไง 55

ถ้าตั้งใจดู บางทีฟุตบอลมันไม่ใช่แค่เรื่องสถิติทำประตู หรือแอสซิส ตัวแบบนี้แหละของโคตรดี เท้ายังกะตะขอ

ดูดบอลลง เลี้ยงบอล รับส่ง เบสิคบอลเนียนจัดเลย บางทีเพื่อนยัดมายังกะเตะอัดจับเนียนกริบ 555  
ถ้าฟอร์มแกดีจริงคงไม่นั่งสำรองหรอกครับ ขนาดว่ากุนโดกันกับมาเรซกากๆเป๊ปยังไม่เลือกใช้ซิลวาเลย ที่ได้ลงตอนนี้เพราะไอริ่งไม่ฟิต ไม่ใช่แค่ฤดูกาลนี้ เป็นตั้งเเต่ฤดูกาลที่เเล้วละ  

ผมเข้าใจนะว่าซิลวาอาจไม่ได้อยู่ในฟอร์มที่ดีที่สุดของเขา แต่ว่าตามสถิติเลยนะ แกแทบไม่ได้นั่งพักมาจะ 2 เดือนเต็มแล้ว

เฉพาะในลีค 16 นัดลงไป 10 นัด 4 นัดล่าสุดแกเล่นเต็ม 90 นาทีหมดเลย

แล้วถ้ารวมทุกรายการ 10 เกมหลังสุดแกเป็นตัวจริง 9 เกม แถมเล่นเต็ม 90 นาทีไป 8 เกมเลยนะครับ

เพิ่มไปอีกนิดใน 9 เกมนั้นสเตอริ่งก็ลงด้วย 8 เกม (ตัวจริง 5 สำรอง 3)

ผมว่ามีไม่บ่อยหรอกนะ ที่เป็ปจะเลือกใช้นักเตะคนไหนติดกันแทบทุกนัดโดยไม่เปลี่ยนเลย
แก้ไขล่าสุดโดย kimsung-mc เมื่อ Sun Jan 17, 2021 06:22, ทั้งหมด 16 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel