ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6093
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 05:39
'ฮาเซนฯ' เผย 'อิงส์' ตรวจเจอโควิดให้หลังนัดชนะหงส์
[liverx] พิมพ์ว่า:
ซาร่าเป็นแล้วมีภูมิแล้วน่าจะรอด ติอาโก้ก็รอดเป็นแล้ว คนเป็นแล้วน่าจะรอดหมด ถ้าไม่โดนคนละสายพันธ์  

มีแหล่งข่าวอ้างอิงที่เชื่อถือได้ไหมครับ

ว่าเคยเป็นแล้วจะมีภูมิ​ ไม่เป็นไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 4909
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 08:13
[RE: 'ฮาเซนฯ' เผย 'อิงส์' ตรวจเจอโควิดให้หลังนัดชนะหงส์]
KING LUIS พิมพ์ว่า:
ซาร่าเป็นแล้วมีภูมิแล้วน่าจะรอด ติอาโก้ก็รอดเป็นแล้ว คนเป็นแล้วน่าจะรอดหมด ถ้าไม่โดนคนละสายพันธ์  

มีแหล่งข่าวอ้างอิงที่เชื่อถือได้ไหมครับ

ว่าเคยเป็นแล้วจะมีภูมิ​ ไม่เป็นไร

นั่นสิ เป็นแล้วกลัมาติดรอบ 2 เยอะแยะนะครับ
แล้วภูมิที่ว่าๆกันนี่หมายถึงภูมิที่ทำให้อาการไม่รุนแรงรึป่าวครับ
0
0
แก๊... แกไม่มีสิทธ์มาเรียกชั้นว่าหมาแดง!!!
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฮันเตอร์ ซง จิน วู
เข้าร่วม: 15 Jun 2008
ตอบ: 9874
ที่อยู่: แสงสีส้มแห่งความเจริญ กำลังถือกำเนิดขึ้นใน วันที่ 14 พค 66
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 08:40
[RE: 'ฮาเซนฯ' เผย 'อิงส์' ตรวจเจอโควิดให้หลังนัดชนะหงส์]
ตัดจบเลย น่ากลัว
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: SS Blogger, Arsenal and Sunderland Lover.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7789
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 09:37

น้องเฟอร์รานเคยติดที่บาเลนเซียมาครั้งหนึ่งแล้วน้องมาติดรอบสองที่ซิตี้เมื่ออาทิตย์ที่แล้วนะคุณ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20941
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 10:13
หลายๆทีมอ่ะ หลวมกันเอง แล้วมาลำบากทีมอื่นกันหมด

0
0
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4102
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 11:36
potdemo พิมพ์ว่า:

น้องเฟอร์รานเคยติดที่บาเลนเซียมาครั้งหนึ่งแล้วน้องมาติดรอบสองที่ซิตี้เมื่ออาทิตย์ที่แล้วนะคุณ  

ตาที่บอกครับถ้าไม่ใช่ตัวเดิมเป็นตัวกลายพันธุ์ก็ติดครับ เหมือนหวัดที่เป็นแต่ละครั้งไม่ใช่ไวรัสตัวเดียวกัน แต่ผมไม่มั่นใจว่าโคโรน่าภูมิอยู่ได้นานแค่ไหน เหมือนที่เค้ารับอาสาสมัครคนที่เป็นแล้วมาทำงานพยาบาลผู้ป่วยอะครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4102
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 11:37
1MOREGAMEs พิมพ์ว่า:
KING LUIS พิมพ์ว่า:

นั่นสิ เป็นแล้วกลัมาติดรอบ 2 เยอะแยะนะครับ
แล้วภูมิที่ว่าๆกันนี่หมายถึงภูมิที่ทำให้อาการไม่รุนแรงรึป่าวครับ

ก็ถ้าไว้รัสเดิมไม่ได้ตัวตัวกลายพันธุ์ มันก็มีภูมิครับ เหมือนที่เค้ารับสมัครคนที่ติดแล้วเป็นพยาบาลผู้ป่วย และเอาเลือดไปสกัดทำวัคซีนอะครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: i have no idea
เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 2385
โพสเมื่อ: Fri Jan 15, 2021 13:10
ติดโควิดอีก 3-4 คนเนอะ

เอา U 18 มาเล่นละกันปีนี้

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel