ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Aug 2020
ตอบ: 206
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 19:23
[RE]ขอสอบถามเรื่อง เดวิด เบคแฮม
ถึงจะไปเมกา แต่ก็กลับมาเตะในยุโรปช่วงพักของเมเจอลีคเกือบทุกปีนะครับ ไม่มีอะไรให้น่าเสียดายหรอกครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 15826
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 20:35
[RE: ขอสอบถามเรื่อง เดวิด เบคแฮม]
ครบแล้วครับ ขนาดแกออกจากยุโรปเร็วในวงการฟุตบอลแกก็ยังเป็นหนึ่งในดาวค้างฟ้า

แถมไปสร้างตัวตนในวงการ media ที่อเมริกาอีก คือ ชีวิตแกมันสุดหลายด้านเลย
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 15826
โพสเมื่อ: Wed Jan 13, 2021 20:40
[RE: ขอสอบถามเรื่อง เดวิด เบคแฮม]
bossa26 พิมพ์ว่า:
ดูจากพอร์ตก็ระดับ world class นะ
ผมชอบลูกโยนแกมากเลย
เป็นอาวุธที่เอาบอลไปตั้งในกรอบเขตโทษพร้อมทำประตู
เพียงแต่ถ้าเทียบกับการเข้าทำจากตรงกลาง/พื้นดิน
บอลโยนจากหลังจากปีก หลังๆดูด้อยลงไปเป็นบอลโบราณซะงั้น

จริงๆ ผมว่าถ้าทำสักด้านให้สุดได้ การครอสมันไม่มีวันตายจริงๆนะ

ทีมที่ยังเด่นเรื่องนี้ใน 2-3 ปีหลัง คือ คู่แบ็คลิเว่อ ที่มีอาวุธเด็ดตรงนี้เลย แต่ก็นั่นแหละ มันจะมีแค่เน้นจากปีกเป็นหลักแบบผีแดงยุคป๋าก็คงไม่ไหวในปัจจุบัน

ถ้าตอนนี้เบ๊คส์แกยังอายุสัก 28 ตำแหน่งแกอาจจะเล่นกลางรุกด้านขวาก็ได้ แกเล่นมิดฟิลด์ได้ดีเหมือนกัน ถ่างๆออกครอสได้จากทุกระยะ อันตรายพอๆ killer pass พวกเทพๆนั่นแหละ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: การเมืองกับแมนยูไม่รู้อะไรเน่ากว่ากัน
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1737
โพสเมื่อ: Thu Jan 14, 2021 09:27
ขอสอบถามเรื่อง เดวิด เบคแฮม
น่าเสียดายในฐานะนักฟุตบอล????? 555+ ผมว่าไม่มีอะไรต้องเสียดายนะ ที่น่าเสียดาย ผมเสียดายฝีเท่าเจอราดมากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel