ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Nov 2013
ตอบ: 11573
โพสเมื่อ: Tue Jan 05, 2021 12:59
[RE: Wonder Woman ในแนวทาง Zack]
หล่ออย่างเซียน พิมพ์ว่า:
ขอโทษแฟน Zack ด้วยนะครับ
ถ้าภาพนี้เป็นภาพที่มีการถ่ายทำจริงๆ ผมว่า โคตร "พยายาม" ดาร์คเลย

จากสาวใสไร้เดียงสา พยายามยุติสงครามเพราะรักผู้คน
กลายมาเป็นนักรบที่อำมหิตขนาดยืนถือหัวศัตรูถ่ายรูปได้นี่เกินปายยย
นอกเสียจากตอนแรกยังไม่มีการวางคาแรคเตอร์ให้ไดอาน่าตั้งแต่ต้นนั่นแหละ ถึงพอจะเข้าใจเหตุผลได้  
ไม่ต้องขอโทษแฟนZackหรอกครับ ผมเห็นติ่งZackที่ออกมาอวยWW1984ว่าสร้างตัวตนWWที่แท้จริง ดีกว่าWWในBVS เเต่พอปล่อยภาพนี้มาไอพวกนั้นดันบอกชอบแบบในรูปที่ปล่อยมา ต้องดิบๆเถื่อนๆเป็นนักรบ เอาใจติ่งWWไม่ถูกเลย
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10818
โพสเมื่อ: Tue Jan 05, 2021 13:07
[RE: Wonder Woman ในแนวทาง Zack]
Spoil
carlos พิมพ์ว่า:
YOKKUB พิมพ์ว่า:
P4TON9 พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆในคอมมิคก็นิสัยไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะ บ้าผู้ชายด้วยบางที 55555  

พูดเเล้วนึกถึงตอนนี้ ลับดาบรอเเล้วจร้าา 555  

ทำไมวันเดอร์ ถึงไปตัดหัวเมร่า ละครับ งง จิต

แบบนี้ อคอลแมน ไม่เปิดศึก กับวันเดอร หรือครับ =='  

มันเป็นเรื่องราวในอีกแบบนึงเกิดขึ้นพราะ Flash มันย้อนเวลาไปเปล่ยนเหตุการณ์ในอดีตครับ ใส่กันยับเลยหล่ะเเต่ละฝ่าย
แก้ไขล่าสุดโดย YOKKUB เมื่อ Tue Jan 05, 2021 13:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Allez Allez Allez!!!

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10818
โพสเมื่อ: Tue Jan 05, 2021 13:14
PonGRTK พิมพ์ว่า:
ถ้าภาพนี้เป็นภาพที่มีการถ่ายทำจริงๆ ผมว่า โคตร "พยายาม" ดาร์คเลย

จากสาวใสไร้เดียงสา พยายามยุติสงครามเพราะรักผู้คน
กลายมาเป็นนักรบที่อำมหิตขนาดยืนถือหัวศัตรูถ่ายรูปได้นี่เกินปายยย
นอกเสียจากตอนแรกยังไม่มีการวางคาแรคเตอร์ให้ไดอาน่าตั้งแต่ต้นนั่นแหละ ถึงพอจะเข้าใจเหตุผลได้  
ไม่ต้องขอโทษแฟนZackหรอกครับ ผมเห็นติ่งZackที่ออกมาอวยWW1984ว่าสร้างตัวตนWWที่แท้จริง ดีกว่าWWในBVS เเต่พอปล่อยภาพนี้มาไอพวกนั้นดันบอกชอบแบบในรูปที่ปล่อยมา ต้องดิบๆเถื่อนๆเป็นนักรบ เอาใจติ่งWWไม่ถูกเลย  
อันน้ก็เถื่อนไป๊ผมว่า
0
0
Allez Allez Allez!!!

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2013
ตอบ: 11573
โพสเมื่อ: Tue Jan 05, 2021 13:25
YOKKUB พิมพ์ว่า:
PonGRTK พิมพ์ว่า:

อันน้ก็เถื่อนไป๊ผมว่า  
ต้องแบบนี้เเหละครับ ถ้าจะทำแบบเพิ่งออกจากเกาะมาอะนะ เพราะถูกสอนให้เป็นนักรบมาเเต่ต้น
เเล้วค่อยๆพัฒนาตัวละครให้เปลี่ยนไปเรื่อยๆ แบบWW1ก็ปรับให้ถูกเเล้วละ เเต่พอไป1984นี่แม่งอย่างกับคนละคนเลย
1
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 66398
โพสเมื่อ: Tue Jan 05, 2021 16:20
หนังรักฮีโร่ DC มี ww

marvel น่าจะเป็น เดดพูล

มีสองเรื่องนี้ที่ทำธีมเรื่องความรัก
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3926
โพสเมื่อ: Tue Jan 05, 2021 16:33
Wonder Woman ในแนวทาง Zack
ชอบคำนี้แหะ ฮีโร่แห่งความรัก มานั่งๆคิดดูเออจริงว่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel