ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: LIVERPOOLLLL
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2240
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 10:36
[RE: มาว้อยยยย!! “บ๊อบบี้” โขก น.90 ‘หงส์’ เฮ 2-1 ขึ้นฝูงเดี่ยว]
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
ไก่เดือยทอง + ไก่เดือยแดง หายไปไหนหมด ไม่ห้าวเหมือนก่อนแข่งเลยนะ  

ไก่เดือยแดงนี่ทีมไรหรอคับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Status: it's so bad it's good
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1047
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 10:41
[RE: มาว้อยยยย!! “บ๊อบบี้” โขก น.90 ‘หงส์’ เฮ 2-1 ขึ้นฝูงเดี่ยว]
สะใจจจจ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2006
ตอบ: 684
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 10:45
มาว้อยยยย!! “บ๊อบบี้” โขก น.90 ‘หงส์’ เฮ 2-1 ขึ้นฝูงเดี่ยว
คุมทีมแบบรับลึกรอสวนตั้งแต่​แมนยูแล้ว

แต่พอไม่ใช่แมนยูคนก็ชม มูรินโญ่​ จัง

ถ้า​คุมแมนยูนะ โดนด่าไปแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1014
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 10:46
ถูกแบนแล้ว
Gowito พิมพ์ว่า:
สเปอร์โคตรดวงแตกเลยวันนี้ รูปเกมน่าจะนำสองศูนย์ละจบเกมชิวๆ แต่กลายเป็นโดนลูกแฉลบเจ้าแบบงงๆ อุส่าตีเสมอได้สวย แถมมีโอกาสขึ้นนำแต่ดันชนเสาเต็มๆเด้งออกมาซะงั้น พอไม่นำ ท้ายเกมมาพลาดโดนเฟมิโน่โขกเต็มๆหัวอีก กลายเป็นแพ้ไปเลย เล่นดีนะแต่แพ้ ดวงชงจริงๆ
ดูฟอร์มน้าหมีแกจะเล่นเหมือนนอยเออร์รึยังไง ออกมาเล่น แต่ดันส่งให้ แฮรี่ เคน ซะงั้น ฝีเท้าแกยังต่างตากตะนอยเยอะเลย  

สเปอร์เล่นดีแล้ว แต่หงส์เล่นดีกว่า จะว่าสเปอร์ดวงแตกก็ไม่น่าใช่ เพราะยังได้ผลประโยชน์จาก VAR ลูกยิงเข้า
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 14814
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 11:26
ถูกแบนแล้ว
โจนส์เล่นนิ่งเนียนขึ้นเยอะ

ดูเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น ขอแบบนี้พัฒนาไปเรื่อยๆ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 2251
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 11:28
Gowito พิมพ์ว่า:
สเปอร์โคตรดวงแตกเลยวันนี้ รูปเกมน่าจะนำสองศูนย์ละจบเกมชิวๆ แต่กลายเป็นโดนลูกแฉลบเจ้าแบบงงๆ อุส่าตีเสมอได้สวย แถมมีโอกาสขึ้นนำแต่ดันชนเสาเต็มๆเด้งออกมาซะงั้น พอไม่นำ ท้ายเกมมาพลาดโดนเฟมิโน่โขกเต็มๆหัวอีก กลายเป็นแพ้ไปเลย เล่นดีนะแต่แพ้ ดวงชงจริงๆ
ดูฟอร์มน้าหมีแกจะเล่นเหมือนนอยเออร์รึยังไง ออกมาเล่น แต่ดันส่งให้ แฮรี่ เคน ซะงั้น ฝีเท้าแกยังต่างตากตะนอยเยอะเลย  

แหม่ พี่หมีพลาดหน่อย เนิฟซะไม่เกรงใจผลงานแกเลย ทำยังกับนอยเออร์ไม่เคยพลาด มาเนิฟฝีเท้าต่างเยอะ ตลกหวะ 5555555555555555555555
แก้ไขล่าสุดโดย bushidokenzo เมื่อ Thu Dec 17, 2020 11:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3896
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 13:40
ถูกแบนแล้ว
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
ไก่เดือยทอง + ไก่เดือยแดง หายไปไหนหมด ไม่ห้าวเหมือนก่อนแข่งเลยนะ  
แพ้คือแพ้ สิครับหลังแข่งก็ห้าวได้ครับ แต่ไก่เดือยแดงคืออะไรครับ กำลังจะถาม พอดีไม่เก็ทมุข แต่ถ้าพิมพ์อะไรแบบไม่คิด ยกตัวอย่างเหมือนเรียกลิเวอร์ว่า.... เรียกแมนยูว่า.... จะปลิวเอานะครับ แล้วอีกอย่างผมก็มองว่าไม่ได้มีอะไรดราม่าขนาดนั้น ก่อนเกมส์แข่งมันต้องห้าวธรรมดา หลังเกมส์จบแพ้ก็คือพ่ายแพ้ ก็เป็นฟุตบอลปกติ ก็มองไปที่นัดต่อไป พิมพ์แซวเป็นคนๆได้ มันเป็นสีสัน ถ้าพิมพ์อะไรไม่ให้เกียรติสโมสร เหมือนในเว็บเกรียนทั่วไปที่ไม่ใช่ที่นี่ พอดีเลยต้องถามดูหน่อย  

แค่ไม่เก็ทคำว่า ไก่เดือยแดง...ร่ายซะยาวเลยนะครับ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6969
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 13:57
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
แพ้คือแพ้ สิครับหลังแข่งก็ห้าวได้ครับ แต่ไก่เดือยแดงคืออะไรครับ กำลังจะถาม พอดีไม่เก็ทมุข แต่ถ้าพิมพ์อะไรแบบไม่คิด ยกตัวอย่างเหมือนเรียกลิเวอร์ว่า.... เรียกแมนยูว่า.... จะปลิวเอานะครับ แล้วอีกอย่างผมก็มองว่าไม่ได้มีอะไรดราม่าขนาดนั้น ก่อนเกมส์แข่งมันต้องห้าวธรรมดา หลังเกมส์จบแพ้ก็คือพ่ายแพ้ ก็เป็นฟุตบอลปกติ ก็มองไปที่นัดต่อไป พิมพ์แซวเป็นคนๆได้ มันเป็นสีสัน ถ้าพิมพ์อะไรไม่ให้เกียรติสโมสร เหมือนในเว็บเกรียนทั่วไปที่ไม่ใช่ที่นี่ พอดีเลยต้องถามดูหน่อย  

แค่ไม่เก็ทคำว่า ไก่เดือยแดง...ร่ายซะยาวเลยนะครับ  
ธรรมดาครับ ไม่มีใครเสี่ยวขนาดเอาชื่อสโมสรไปใช้แหน็บทีมตรงข้ามหรอกครับ บอกแฟนเฉพาะกิจอะไรก็ว่าไป ร่ายยาวร่ายสั้นมันเป็นสิทธิ์ของผมนี่ครับ พอดีเห็นบอกมีแฟนไก่ไปห้าวก่อนเกมส์ แต่ถ้าพิมพ์ไม่คิดก็ห้าวหลังเกมส์ได้นะครับ ถ้าคิดในอีกมุมผมพูดว่่า .....แดง .....น้ำเงิน ....เหลือง มันก็ไม่ถูกนะครับผมคิดได้ก็เลยถาม มันก็ต้องมีบรรทัดฐาน ไม่ใช่ไปตามอารมณ์อยากแขวะ แซวได้แพ้ชนะ เป็นเรื่องปกติ ทีมชนะมีสิทธิ์แซวแต่ไม่่ลามปามไม่ให้เกียรติ แฟรหงส์เองก็ไม่ชอบนี่ครับ เวลาคนอื่นเรียกชื่อทีมตัวเองแบบไม่ให้เกียรติ จนต้องมีการตั้งกฎใน ss แต่อย่าไม่ทำซะเองละครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2975
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 19:38
ไอ่ทีมขี้แพ้พูดมากจัง แชมป์เคยได้ยังอ่ะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 791
โพสเมื่อ: Fri Dec 18, 2020 01:40
ขนาดตัวเจ็บค่อนทีม โดนกรรมการโกงอีก ก็ยังชนะได้ ลิเวอร์พูลเบอร์หนึ่งขนานแท้
0
0

สูงไม่เกิน 250 Pixel แล้วนะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel