ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 32018
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 07:14
[RE: ไล่ 'กาเบรียล'! 'โอบา' ยิงกู้ปืนเจ๊านักบุญ 1-1 ไร้ชัย 6 นัดติดในลีก]
ลุ้นหนีตกชั้นเต็มตัวแล้วมั้งแบบนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะอบจ.
Status: I am united
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6656
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 07:45
[RE]ไล่ 'กาเบรียล'! 'โอบา' ยิงกู้ปืนเจ๊านักบุญ 1-1 ไร้ชัย 6 นัดติดในลีก
บางทีก็แอบคิดตั้งใจกันมห้ พี่ต้าโดนไล่ออกปะวะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 7991
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 08:05
[RE: ไล่ 'กาเบรียล'! 'โอบา' ยิงกู้ปืนเจ๊านักบุญ 1-1 ไร้ชัย 6 นัดติดในลีก]
หนักเลย น่อล
0
0
นักเตะตำบล
Status: เช้าฟาดผัดฟัก เย็นฟาดฟักผัด
เข้าร่วม: 14 Sep 2013
ตอบ: 2706
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 08:10
ไล่ 'กาเบรียล'! 'โอบา' ยิงกู้ปืนเจ๊านักบุญ 1-1 ไร้ชัย 6 นัดติดในลีก
ด้วยอีโก้ ไล่นักเตะ WC ไปนอนเล่นเกมส์อยู่บ้าน
แทนที่จะมีคนช่วยโอบาอีกแรง
แต่มาก็ไม่รู้จะช่วยได้แค่ไหน เล่นแบบทีมหนีตกชั้นเต็มตัวไปแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Dec 2020
ตอบ: 1965
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 08:35
เก็บSaka ไว้ดีๆนะ ทั้งเกมดูอันตรายคนเดียว ส่วนเปเป้ก็กากเหมือนเดิมของก็อปเกรดA โอบายิงได้แต่มีโอกาสยิงนับครั้งได้ ส่วนใบแดงเหลือ10คนอีกแล้วอุตส่าห์ตีเสมอได้ ดวงกากจริงๆอาเตตวย รูปเกมก็งั้นๆแล้วเปลี่ยนเซบายอสออกเอาวิลลอคลงแทน โธสมองเพชร
0
0
Arsenal till i die ,I'm Arsenal till I die ...I know I am ,I'm sure I am.

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9272
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 08:50
smokingham พิมพ์ว่า:
ด้วยอีโก้ ไล่นักเตะ WC ไปนอนเล่นเกมส์อยู่บ้าน
แทนที่จะมีคนช่วยโอบาอีกแรง
แต่มาก็ไม่รู้จะช่วยได้แค่ไหน เล่นแบบทีมหนีตกชั้นเต็มตัวไปแล้ว  

ไม่ใช่อีโก้ครับ
โอซิลคือมีปัญหากับจีน
ที่ไม่ได้ลง คำสั่งน่าจะมาจากบอร์ด
ในทีมคงคุยกันแล้ว แค่ไม่แถลงออกสื่อ

ซึ่งปืนโดนจีนแบนอยู่ช่วงนึง
โดยสโมสรก็ออกมาโพสต์ว่าเป็นสโมสรกีฬา ไม่ยุ่งเกี่ยวการเมือง
และโอซิลก็โดนดรอป
ตอนนี้ปืนไม่โดนจีนแบนแล้ว
แต่โอซิลยังไม่ได้แถลงขอโทษจีน เพราะฉะนั้นก็ติดแบล็คลิสต์อยู่
เหลือทางออกคงต้องให้โอซิลย้าย พอไม่ย้ายก็เหลือแค่รอให้หมดสัญญา

ปล.มีทีมnba ก็โดนจีนแบนเหมือนกันครับ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2020
ตอบ: 426
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 11:19
สmาs์n พิมพ์ว่า:
80sGooner พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆ ตัวจริงทีมเราหลายคนนี่แบบแค่ระดับตัวสำรองทีมอื่นหรือบางคนด้อยกว่านั้นอีก ทุกวันนี้คือแบบใช้ชุดผสมตลอดทาง เซ็งแท้.... ก็ดีเหมือนกันที่ผลงานยังทรงๆทรุดๆ บอร์ดจะได้ตัดสินใจเสริมผู้เล่นใหม่เร็วขึ้น  

ตำแหน่งไหนบ้างครับที่ตัวสำรองทีมอื่น ถ้าไม่นับทีมใหญ่นะครับ ขอถามหน่อยครับ  

ส่วนตัวผมเทียบกับทีมพวกกลุ่มบิ๊ก6 นะครับ อย่างเอ็ดดี้ เปเป้ Xhaka วิลล็อค คือเป็นกลุ่มที่ได้สลับกันลงตัวจริงต่อเนื่องแต่ผมว่ามันไม่เวิร์คครับ ตั้งแต่ปลายฤดูกาลที่แล้วเรามีโอกาสเก็บแต้มเพื่อให้ขึ้นไปติดท็อป4ได้ แต่เราก็ทำไม่ได้(แต่ดันมีลูกฮึดในรายการ FA จนแชมป์) เปิดฤดูกาลมาก็เหมือนจะเข้าที่เข้าทางแต่ก็รักษาฟอร์มการเล่นไม่ได้อีกครับ ส่วนนึงก็ต้องไปว่ากันเรื่องปารปรับเปลี่ยนแผนการเล่นของอาร์เตต้าที่อยู่ในช่วงลองช่วงปรับจูนทีมด้วยล่ะครับ  

พี่ต้ามีแผนเดียวเลยครับที่ผมเห็น การแก้เกมส์การจัดตัวก็ไม่เวิร์คเลยช่วงหลัง เปเป้ Xhaka 2คนนี้ถ้าเอาไปเทียบกับตัวที่ไม่ใช่6ทีมใหญ่แล้ว ถ้าเป็นสำรองอีกผมว่าท่านมองพลาดแล้วมั้งครับ

ผมบอกว่า ส่วนตัวผมคิดเทียบทีมบิ๊ก6ครับ คือความผมเนาะ
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: แม้เหลือโอกาสให้เรารอดตาย แค่เพียงหนึ่งในล้านก็ตาม
เข้าร่วม: 02 Jun 2010
ตอบ: 3971
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 11:25
แล้วชนะล่าสุดนี่คือแมนยูกุด้วยนะ

จะให้กุล้อไงละแบบเนร้้้้้้้

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2009
ตอบ: 3437
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 11:34
เอมิเรสต์รีสอร์ตแอนด์สปาไหมล่ะ เสมอทีมหัวตารางตูควรดีใจใช่มะ
0
0
Status: หากไม่คาดหวัง ก็จะไม่ผิดหวัง
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 433
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 11:42
ใช้จังเลย 3-4-3 เค้าเดามึงได้ทั้งลีกแล้ว อาเตตวย

กลาง 2 คนมึงไม่ได้เทพ ขนาดคุมได้ขนาดนั้น แผนนี้มันไม่เวิกแล้ว

ละเหี่ยใจ
0
0
Why so serious ??
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1436
โพสเมื่อ: Thu Dec 17, 2020 15:37
เอาจริงๆ ตัวจริงทีมเราหลายคนนี่แบบแค่ระดับตัวสำรองทีมอื่นหรือบางคนด้อยกว่านั้นอีก ทุกวันนี้คือแบบใช้ชุดผสมตลอดทาง เซ็งแท้.... ก็ดีเหมือนกันที่ผลงานยังทรงๆทรุดๆ บอร์ดจะได้ตัดสินใจเสริมผู้เล่นใหม่เร็วขึ้น  

ตำแหน่งไหนบ้างครับที่ตัวสำรองทีมอื่น ถ้าไม่นับทีมใหญ่นะครับ ขอถามหน่อยครับ  

ส่วนตัวผมเทียบกับทีมพวกกลุ่มบิ๊ก6 นะครับ อย่างเอ็ดดี้ เปเป้ Xhaka วิลล็อค คือเป็นกลุ่มที่ได้สลับกันลงตัวจริงต่อเนื่องแต่ผมว่ามันไม่เวิร์คครับ ตั้งแต่ปลายฤดูกาลที่แล้วเรามีโอกาสเก็บแต้มเพื่อให้ขึ้นไปติดท็อป4ได้ แต่เราก็ทำไม่ได้(แต่ดันมีลูกฮึดในรายการ FA จนแชมป์) เปิดฤดูกาลมาก็เหมือนจะเข้าที่เข้าทางแต่ก็รักษาฟอร์มการเล่นไม่ได้อีกครับ ส่วนนึงก็ต้องไปว่ากันเรื่องปารปรับเปลี่ยนแผนการเล่นของอาร์เตต้าที่อยู่ในช่วงลองช่วงปรับจูนทีมด้วยล่ะครับ  

พี่ต้ามีแผนเดียวเลยครับที่ผมเห็น การแก้เกมส์การจัดตัวก็ไม่เวิร์คเลยช่วงหลัง เปเป้ Xhaka 2คนนี้ถ้าเอาไปเทียบกับตัวที่ไม่ใช่6ทีมใหญ่แล้ว ถ้าเป็นสำรองอีกผมว่าท่านมองพลาดแล้วมั้งครับ

ผมบอกว่า ส่วนตัวผมคิดเทียบทีมบิ๊ก6ครับ คือความผมเนาะ  

ครับผมขอโทดที่อ่านผิดครับ แต่ที่เจอคือเบิร์นลี่กับเซาแธมป์ตัน ถ้าแค่นี้ยังจัดทีมทีมกับแผนลงไปบดแล้วเอาแต้มไม่ได้ ผมว่าพ่ต้าก็ไม่เหมาะกับการทำทีมใหญ่ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel