ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 15581
โพสเมื่อ: Fri Dec 11, 2020 12:03
[RE: ปืนถ้าแพ้เบินลี่จะปลดอาเตต้าไหมครับ]
ขอให้จบศีซั่นดีกว่า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 87
โพสเมื่อ: Fri Dec 11, 2020 12:04
[RE: ปืนถ้าแพ้เบินลี่จะปลดอาเตต้าไหมครับ]
ถามแฟนปืนครับ ผมมีความรู้สึกว่าเหมือนแท็คติคพี่ต้าแกเปลี่ยนไปไหมครับ เห็นก่อนโควิดจะดูหวือหวากว่านี้
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 532
โพสเมื่อ: Fri Dec 11, 2020 12:16
ไม่โดนแน่นอน
แก้ไขล่าสุดโดย Nomany เมื่อ Fri Dec 11, 2020 12:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 343
โพสเมื่อ: Fri Dec 11, 2020 14:59
Ryukung พิมพ์ว่า:
ถ้าปืนหากุนซือดีๆกะให้คุมยาวๆ มาแทนแบบรับเผือกร้อนๆตอนนี้ ผมว่ามาแล้วก็อาจจะไม่รอดอีก

ถ้าปลด น่าจะต้องหาพวกกุนซือที่เทพๆ เนี้ยบๆ ในการแก้ปัญหาเฉพาะหน้า มารับช่วง แค่ให้สัญญาจนจบฤดูกาลแทนไปก่อน ไม่ต้องแบกความกดดันด้วย

ในกรณีที่เคยเกิดกับเชลซี ผมชอบมากเลยนะ ตอนให้กุด ฮิดดิ้งมารับช่วงสั้นๆช่วยกอบกู้ทีม (จำสถานการตอนนั้นไม่ได้ แต่ผมรู้สึกว่าทีมแม้งแย่มากๆเลยตอนนั้น แล้วฮิดดิ้งเข้ามาแบบช่วยเต็มที่ ไม่มีความกดดันอะไรเลย กูอยู่แค่จบฤดูกาล นักเตะไม่ต้องมาเตะไล่นะเดี๋ยวออกเอง 55 ตอนนี้มีไรอยากแก้ แก้เลย อยากทำ ทำเลย) กับ ตอนที่ราฟามาคุมระยะสั้นๆ (ตอนนั้นไม่เชียราฟาเลยแม้แต่น้อย แต่ยอมรับว่าการได้แกมาระยะสั้นๆช่วยปรับจูนทีมได้ดีเลย)  

อันนี้น่าสนใจครับ ถ้าเหตุการณ์มันเลวร้ายแบบเกิน 20+ นัดแล้วยังอยู่แค่เหนือโซนหนีตกชั้น

ตอนเซ็นอาเตต้ามา เขาก็บอกอยู่ว่าเซ็นมาหวังระยะยาว แต่นี่ไม่ทันไรแฟนปืนบางคนก็แห่กันไล่อีกแล้ว
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17464
โพสเมื่อ: Fri Dec 11, 2020 16:38
เบื่อไอ้วลีมรดกจากอูไนจริงๆวะเฮ่ย ผมดูกี่มุมนักเตะมันก็ยังเป็นของเวนเกอร์อยู่ดี
แม้แต่ปาร์เตย์เขาก็คุยกันตั้งแต่อูไนแล้วเว้ยรู้ไหมเนี่ย ตัดออกไปไหมละ เลโน่ เทียร์นี่ เซบายอสนะ
จะหวังเปลี่ยนผู้จัดการทีมรอดตกชั้น มือปืนรับจ้างแบบนี้มันก็คงแนวๆมอยส์ ลุ้นเอาอยู่กลางตารางแล้วก็รอโดนไล่
ผมยอมวัดกรีดีกว่า หวังว่ากุนซือเลี่ยนจะสร้างผลงานบนพรีเมียร์เพิ่มอีกราย
มิลานที่เขาคุมนั้นหนักกว่านี้อีก

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel