ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19905
โพสเมื่อ: Sun Dec 06, 2020 12:57
[RE]คนละครึ่ง...”ผี” เมื่อมีและไม่มี “บรูโน่”
ครึ่งแรกผมยกให้ป็อกตัวทำระบบพังเลย.

เวสแฮมเพลสขนาดนั้นยังจะออกบอลช้าอีก. การดึงบอลช้าทำลายการเพลสไม่ได้ นอกจากทำลายฝั่งตัวเองแบบระเบิดเวลา. ว่าจะเสียบอลเมื่อไหร่เท่านั้น

ส่วนลูกตีไข่แตก. เห็นด้วยครับ ระยะไกลขนาดนั้น ปั่นไซร้โป้งให้มาตกริมสนามอีกฝั่ง ยังไงก็ต้องออกข้าง

แต่ด้วยความที่ลูกมันแรงและเร็ว. ไลน์แมนลังเลแป๊บเดียว. บรูโน่เอาลงนิ่ม แล้วจ่ายต่อได้เร็ว. ป็อกก็ซัดแบบน่าจะเป็นลูกยิงประจำสัปดาห์อีกต่อ

ผมก็เป็นไลน์แมน ผมก็ไม่กล้ายกธงแล้วหละ ไปดู VAR เอาก็แล้วกัน

แต่ VAR ตอนนี้ ขนาดล้ำหน้ายังเป็นปัญหา แล้วออกข้างจะเอาอะไรมาดู 555 ยกประโยชน์ให้จำเลยไปครับลูกนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2020
ตอบ: 372
โพสเมื่อ: Sun Dec 06, 2020 18:17
[RE: คนละครึ่ง...”ผี” เมื่อมีและไม่มี “บรูโน่”]
ปัญหาเดียวที่ผมมองว่า “ปีศาจแดง” เสียเปรียบคือเล่นใน โอลด์แทรฟฟอร์ด นี่แหละครับ...

ขอบคุณครับ

พับไมค์...
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2009
ตอบ: 16
โพสเมื่อ: Sun Dec 06, 2020 20:43
[RE]คนละครึ่ง...”ผี” เมื่อมีและไม่มี “บรูโน่”
ชอบบทความครับ. เนื้อๆ แน่นๆ กระทุ้ง ยันย่อหน้าสุดท้าย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 974
โพสเมื่อ: Mon Dec 07, 2020 01:31
ถูกแบนแล้ว
เหมือนจะวิเคราะห์แบบเป็นกลาง 555 แค่เหมือนนะครับ

เอาเวลาไปวิเคราะห์ ลิเวอร์พูล น่าจะดีกว่า 555
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel