ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 55135
โพสเมื่อ: Thu Dec 03, 2020 23:00
[RE: ชาว SS มีวิธีการคุยหรือเข้าหาคนที่เราถูกใจยังไงหรออะ]
Fumiki48 พิมพ์ว่า:
boy1000 พิมพ์ว่า:
ก็แบบท่านนั้นละ ส่วนจะได้หรือไม่ได้ มันมีสิ่งอื่นประกอบ ทั้งฝั่งผู้หญิง ทั้งตัวท่านเอง รวมถึงพร็อพ

งั้นแสดงว่าสิ่งที่เราทำมันโอเคแล้วใช่มั้ยท่าน คือเรามานั่งคิดไงว่าคำถามที่เราถามไปเนี่ยมันดูไปคุกคากเค้าไปหรือเปล่า เค้าถึงไม่โอเคกับเรา  

ผมว่ากล้าเข้าไปคุยแบบท่านก็โอเคแล้วละครับ แต่ถ้าแบบเข้าไปทักปุ๊บคือกลับบ้านยังไง เราไปส่งไหม แบบท่านเลยก็อาจจะเร่งไปหน่อย อาจจะดูน่ากลัวไปอ่ะ อาจจะคุยอย่างอื่นก่อนแหละ ขอเบอร์ ขอไลน์นี้ละมาตรฐานสุดแล้ว เขาให้ก็มีลุ้น ไม่ให้ก้จบ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Thu Dec 03, 2020 23:03
[RE: ชาว SS มีวิธีการคุยหรือเข้าหาคนที่เราถูกใจยังไงหรออะ]
Fumiki48 พิมพ์ว่า:
ก็แบบท่านนั้นละ ส่วนจะได้หรือไม่ได้ มันมีสิ่งอื่นประกอบ ทั้งฝั่งผู้หญิง ทั้งตัวท่านเอง รวมถึงพร็อพ

งั้นแสดงว่าสิ่งที่เราทำมันโอเคแล้วใช่มั้ยท่าน คือเรามานั่งคิดไงว่าคำถามที่เราถามไปเนี่ยมันดูไปคุกคากเค้าไปหรือเปล่า เค้าถึงไม่โอเคกับเรา  

ผมว่ากล้าเข้าไปคุยแบบท่านก็โอเคแล้วละครับ แต่ถ้าแบบเข้าไปทักปุ๊บคือกลับบ้านยังไง เราไปส่งไหม แบบท่านเลยก็อาจจะเร่งไปหน่อย อาจจะดูน่ากลัวไปอ่ะ อาจจะคุยอย่างอื่นก่อนแหละ ขอเบอร์ ขอไลน์นี้ละมาตรฐานสุดแล้ว เขาให้ก็มีลุ้น ไม่ให้ก้จบ  

งั้นทีหลังเราจะลองเปลี่ยนหัวข้อบทสนทนาแบบท่านที่บอกดูละกันนะท่าน
1
0

Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Thu Dec 03, 2020 23:17
SAIBA!! พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
มีสาวเซเว่นแจ่ม ๆอยู่แถวบ้านคนนึง ยังไม่กล้าคุยเลย  

ผมอ่านของท่านละคิดตามว่าจะจีบสาวเซเว่นไงดี

ปรากฎว่าผุดมาหนึ่งไอเดียไม่รู้จะเวิร์คมั้ย

ให้ท่านเล็งตอนสาวเจ้าเป็นแคชเชียร์ ท่านก็หยิบๆของเดินไปจ่าย

ทีนี้ตอนที่เค้าถามว่ามีออลเมมเบอร์มั้ย ให้ท่านบอกว่าไม่มี แล้สก็ถามสวนไปว่าเค้ามีมั้ย ถ้าเค้ามี (ซึ่งก็น่าจะมีนะ) ก็บอกให้เค้ากดเบอร์เค้าไป ทีนี้มีสองชอยส์ หนึ่งคือท่านก็จำเบอร์เค้าละลองแอดไลน์ไปคุยๆดู หรือ หาเรื่องคุยต่อ (ชอยส์นี้ก็ทำได้เหมือนกันในกรณีที่เค้าไม่ทีออลเมมเบอร์)เช่นทำงานกะไหนปกติ ถามเกี่ยวกับงานนู่นนี่ แล้วท่านก็ค่อยเวียนๆมาบ่อยๆ นานๆเข้าก็ทักเค้าบ้าง แล้วค่อยถามชื่อขอไลน์ตามสเตป แล้วคุยเรื่อยๆฮะ ถ้าอ่านแล้วรู้สึกเพ้อเจ้อเกินไป ท่านก็ลืมๆมันไปครับ  

งั้นเราขอทริคแบบหัวข้อกระทู้ที่เราตั้งทีได้มั้ยท่าน
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel