ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7612
โพสเมื่อ: Tue Dec 01, 2020 23:01
[RE: ปวดขมับ!JK รับหัวเข่า VvD ดูไม่ดีเท่าไหร่]
Captain Henderson พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
โมชิ โมชิ พิมพ์ว่า:
พักรักษาตัวดีๆน้าาา จะได้หายไวๆ พักสักสอง สามปีน้าาาาา  

โดนรุมแน้วว

5555  

น่าจะมีสมองซักนิดคิดได้นะครับ จะแซวเรื่องฟุตบอลไม่ว่าเลย
อันนี้เหมือนแช่งคนเจ็บอะ หัดโตบ้างได้แล้วครับ  

อ่อ ลืมพูดไปส่วนนึง

นักบอลเจ็บ มันไม่เกี่ยวไรกะแฟนบอลนะครับ

เรามีทีมที่รักที่แช่ง

ถ้าเมื่อก่อน เบ้คส กิ้กส โด้ เจ็บ พวกคุณ กํยิ้มมุมปากเหมือนกัน อย่ามายกความเป็น มนุษย์มั่วซั่วเลยครับ ในเมื่อเราไม่ได้มีผลกับการกระทำนั้น

ต่อให้เราอยู่เฉยๆ ฟานไดร้ มันก้เจ็บอยู่ดี

ไม่มีใครไปทำฟานไดร้จเจ็บนอกจากนักเตะในสนาม

คุณอยากได้คอมเม้นท์หล่อๆเหรอ แต่สุดท้ายถ้าเชียร์คนละทีม คิดว่าเค้าจะยิ้มมุมปากมั้ยละ หรือว่าท่านไม่เคย คิดดีๆ ค่อยมาถามหาความเป็นมนุษย์ ความโตนั่นนุ้นนี่ กับคนอื่นนะ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2010
ตอบ: 7610
โพสเมื่อ: Wed Dec 02, 2020 01:04
[RE: ปวดขมับ!JK รับหัวเข่า VvD ดูไม่ดีเท่าไหร่]
พักรักษาตัวดีๆน้าาา จะได้หายไวๆ พักสักสอง สามปีน้าาาาา  

โดนรุมแน้วว

5555  

น่าจะมีสมองซักนิดคิดได้นะครับ จะแซวเรื่องฟุตบอลไม่ว่าเลย
อันนี้เหมือนแช่งคนเจ็บอะ หัดโตบ้างได้แล้วครับ  

นักบอลเจ็บ มันไม่เกี่ยวไรกะแฟนบอลนะครับ

ถ้าเมื่อก่อน เบ้คส กิ้กส โด้ เจ็บ พวกคุณ กํยิ้มมุมปากเหมือนกัน อย่ามายกความเป็น มนุษย์มั่วซั่วเลยครับ ในเมื่อเราไม่ได้มีผลกับการกระทำนั้น

ต่อให้เราอยู่เฉยๆ ฟานไดร้ มันก้เจ็บอยู่ดี

ไม่มีใครไปทำฟานไดร้จเจ็บนอกจากนักเตะในสนาม

คุณอยากได้คอมเม้นท์หล่อๆเหรอ แต่สุดท้ายถ้าเชียร์คนละทีม คิดว่าเค้าจะยิ้มมุมปากมั้ยละ หรือว่าท่านไม่เคย คิดดีๆ ค่อยมาถามหาความเป็นมนุษย์ ความโตนั่นนุ้นนี่ กับคนอื่นนะ

ไม่เคยครับ อย่าคิดแทนคนอื่นด้วย
อย่าเอาตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง ว่าทุกคนจะต้องเหมือนคุณ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7612
โพสเมื่อ: Wed Dec 02, 2020 09:19

โดนรุมแน้วว

5555  

ไม่เคยครับ อย่าคิดแทนคนอื่นด้วย
อย่าเอาตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง ว่าทุกคนจะต้องเหมือนคุณ  

ไม่เคยก็ดีแล้วครับ

0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel