ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1832
โพสเมื่อ: Wed Nov 25, 2020 17:40
บรูโน่สนั่นตีน! หนูแรชกดโทษ 'ผี' แก้มือปราบอิสตันบูล 4-1 นั่งจ่าฝูง
danya พิมพ์ว่า:
กัปตันมาร์เวล พิมพ์ว่า:
โอเล่กุนหน้าโซดา พิมพ์ว่า:

เหมือนหลุดออกมา  

เห็นรูปแต่งงาน ยินดีด้วยครับ  

ขอบคุณครับ

ว่าแต่ ใครวะ บอกให้ผมรุ้จักคุณหน่อย  

เพื่อนร่วม Soccersuck คนนึงนี่แหละครับ

พอดีผมจะไปงานแต่งงานเพื่อนผมวันเสาร์นี้พอดี ช่วงนี้เวลาเจอคนแต่งงาน ผมก็เลยค่อนข้างร่วมยินดีไปกับเขาครับ

ผมโสดเลยยังไม่เคยสัมผัสความรู้สึกอะไรแบบนนี้ ก็เลยร่วมยินดีด้วยครับ มีความสุขมาก ๆ ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 444
โพสเมื่อ: Wed Nov 25, 2020 17:58
[RE: บรูโน่สนั่นตีน! หนูแรชกดโทษ 'ผี' แก้มือปราบอิสตันบูล 4-1 นั่งจ่าฝูง]
batarmy พิมพ์ว่า:
เขัยนข่าวได้ส้นตีนตามชื่อ  

เรื้อนผมทำมายยยย.....  

กรรมขอโทษครับ เบลอ จะเรื้อนคนลงข่าว ดันไปเรื้อนท่านซะงั้น มีวิธีไหนแก้ได้บ้างครับ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1832
โพสเมื่อ: Wed Nov 25, 2020 18:19
บรูโน่สนั่นตีน! หนูแรชกดโทษ 'ผี' แก้มือปราบอิสตันบูล 4-1 นั่งจ่าฝูง
เขัยนข่าวได้ส้นตีนตามชื่อ  

เรื้อนผมทำมายยยย.....  

กรรมขอโทษครับ เบลอ จะเรื้อนคนลงข่าว ดันไปเรื้อนท่านซะงั้น มีวิธีไหนแก้ได้บ้างครับ  

ไม่เป็นไรครับ ผ่านแล้วผ่านไปช่างมัน

แต่กลัวคนเข้าใจผิดว่าท่านเป็นแฟน ลิเวอร์พูล มาเรื้อนผมนี่แหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status: Glory Glory Man United
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 298
โพสเมื่อ: Wed Nov 25, 2020 22:07
[RE: บรูโน่สนั่นตีน! หนูแรชกดโทษ 'ผี' แก้มือปราบอิสตันบูล 4-1 นั่งจ่าฝูง]
นาย gomez พิมพ์ว่า:
'แมuเชสเตoร์ ยูไuเต็๑' พิมพ์ว่า:
ลูกยิงบรูโน่นึกถึงสโคลส์เลย  

ลายเซ็นท่าน มากจากไหน น่าสนใจมาก  

ตามนี้เลยครับท่าน
Spoil
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: รักทุกคน
เข้าร่วม: 14 Feb 2006
ตอบ: 5866
โพสเมื่อ: Thu Nov 26, 2020 08:51
โอเล่กุนหน้าโซดา พิมพ์ว่า:

เหมือนหลุดออกมา  

เห็นรูปแต่งงาน ยินดีด้วยครับ  

ขอบคุณครับ

ว่าแต่ ใครวะ บอกให้ผมรุ้จักคุณหน่อย  

เพื่อนร่วม Soccersuck คนนึงนี่แหละครับ

พอดีผมจะไปงานแต่งงานเพื่อนผมวันเสาร์นี้พอดี ช่วงนี้เวลาเจอคนแต่งงาน ผมก็เลยค่อนข้างร่วมยินดีไปกับเขาครับ

ผมโสดเลยยังไม่เคยสัมผัสความรู้สึกอะไรแบบนนี้ ก็เลยร่วมยินดีด้วยครับ มีความสุขมาก ๆ ครับ  

ขอบคุณครับ ขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย danya เมื่อ Thu Nov 26, 2020 09:00, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel