ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9044
โพสเมื่อ: Sun Nov 22, 2020 11:27
[RE: 'เฮียยิ้ม' ยอมรับ มวยโลกสมควรได้จุดโทษ]
บอกแล้ว เด็กหงส์ไม่ได้บ่นเล่นๆ เดวิดคูท นี่แม่งของจริง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2007
ตอบ: 1991
โพสเมื่อ: Sun Nov 22, 2020 12:05
[RE: 'เฮียยิ้ม' ยอมรับ มวยโลกสมควรได้จุดโทษ]
artiwara23 พิมพ์ว่า:
จุดโทษลูกแรกฟาล์วไม่เข้ายิงใหม่ ยิงรอบสองก็ฟาล์วแต่เข้าไม่ให้ยิงใหม่555 อภินิหารย์ เดวิด คูต  

เหมือนเราไม่รู้จักคำว่า "ลูกได้เปรียบ" อะ

แขวะเรื่อง WBA ควรได้จุดโทษนี่ผมจะไม่เถียงสักคำ

อันนี้แบบ แขวะมั่วอะ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 21 Nov 2014
ตอบ: 9377
โพสเมื่อ: Sun Nov 22, 2020 12:37
'เฮียยิ้ม' ยอมรับ มวยโลกสมควรได้จุดโทษ
Var นอังกฤษนี่หาประเด็นให้ได้ตลอดเลย ก่อนหน้านี้ก็แฮนด์บอล ตอนนี้แฮนบอลเริ่มเคลียร์ ก็มาเครื่องเคลียร์บอลโดนบอลไม่โดนบอลอีก ถ้าแค่โดนบอลเฉี่ยวๆก็ไม่ฟาลว์แล้ว อีกหน่อยเป็นผมก็รวบมันทั้งคนทั้งบอลนี่แหละ เอาแค่เฉี่ยวๆ ก็ได้ดร๊อปบอลแล้ว ตัดโอกาสฝั่งตรงข้ามโคตรคุ้ม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Sun Nov 22, 2020 13:32
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
นาทีนี้ คนที่เรียกตัวเองว่าเป็นแฟนบอลอย่างนั้นอย่างนี้ แทบไม่มีใครอดทนกับน้าแล้ว ผมเห็นตามสาปแช่งตลอด เชียร์ทีมตรงข้ามตลอด ขอให้ได้แขวะ คนพวกนี้อย่าไปเรียกแฟนบอลครับ ความอดทนแม่งต่ำ มันจะอยู่กับเราเฉพาะตอนชนะ

ผมแม่งโคตรมั่นใจ ว่าผมเป็นคนส่วนน้อยนิดที่ รับได้สบายกับสถานการณ์นี้ ที่ผ่านมา ตั้งแต่โอเล่เข้ามา เขามาเปลี่ยนทีมหลายอย่างตามแผน คำว่าให้เวลาคือให้เวลา ไม่ใช่จัดตัวไม่ถูกใจบ่อยๆ ก็ไล่แขวะ การทำความเข้าใจว่าลีกมันยากขึ้น คุณต้องเห็นใจกันด้วย  

ตรรกะอะไรครับ? ไร้สาระไม่ต่างจากตรรกะดูบอลเป็นดูบอลไม่เป็นเลย
เรื่องผลงานหลายๆคนเค้าก็พูดไปแล้ว ท่านจะมองแต่วิมารที่โอเล่พูด แต่ไม่มองความเป็นจริง
ก็เรื่องของท่านครับ ต่างคนต่างความคิด แต่มาเรียกคนอื่นไม่ใช่แฟนบอล
ผมว่าโคตรไร้สาระ ไว้รอโอเล่มันได้แชมป์ลีค, UCL ค่อยมาตั้งกระทู้แขวะครับ
ถึงตอนนั้นผมจะออกมายอมรับให้ท่านด่าเอง
แก้ไขล่าสุดโดย BRADY350V2 เมื่อ Sun Nov 22, 2020 15:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
5
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: เขาจ้องจะเล่นคุณ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 622
โพสเมื่อ: Sun Nov 22, 2020 14:11
นาทีนี้ คนที่เรียกตัวเองว่าเป็นแฟนบอลอย่างนั้นอย่างนี้ แทบไม่มีใครอดทนกับน้าแล้ว ผมเห็นตามสาปแช่งตลอด เชียร์ทีมตรงข้ามตลอด ขอให้ได้แขวะ คนพวกนี้อย่าไปเรียกแฟนบอลครับ ความอดทนแม่งต่ำ มันจะอยู่กับเราเฉพาะตอนชนะ

ผมแม่งโคตรมั่นใจ ว่าผมเป็นคนส่วนน้อยนิดที่ รับได้สบายกับสถานการณ์นี้ ที่ผ่านมา ตั้งแต่โอเล่เข้ามา เขามาเปลี่ยนทีมหลายอย่างตามแผน คำว่าให้เวลาคือให้เวลา ไม่ใช่จัดตัวไม่ถูกใจบ่อยๆ ก็ไล่แขวะ การทำความเข้าใจว่าลีกมันยากขึ้น คุณต้องเห็นใจกันด้วย  

นักฟุตบอลกับโค้ช ต้องแสดงให้เห็นด้วยผลงานในสนามครับ คำว่าให้เวลาควรกี่ปีครับกับเม็ดเงินที่ลงไปทุกปีกับแผนการเล่นที่ สามวันดีสี่วันไข้โดนแฟนทีมอื่นล้อลูปโซลชาท่านภูมิใจกับแบบนี้ก็เอาผมไม่เอาด้วยครับ

2
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2015
ตอบ: 3857
โพสเมื่อ: Sun Nov 22, 2020 14:39
'เฮียยิ้ม' ยอมรับ มวยโลกสมควรได้จุดโทษ
น้ารู้ว่ายังไงก็แก้ผลการแข่งไม่ได้
เลยตอบหล่อๆไว้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ♥
เข้าร่วม: 20 Feb 2010
ตอบ: 2675
โพสเมื่อ: Sun Nov 22, 2020 21:09
Spoil
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:

ตรรกะอะไรครับ? ไร้สาระไม่ต่างจากตรรกะดูบอลเป็นดูบอลไม่เป็นเลย
เรื่องผลงานหลายๆคนเค้าก็พูดไปแล้ว ท่านจะมองแต่วิมารที่โอเล่พูด แต่ไม่มองความเป็นจริง
ก็เรื่องของท่านครับ ต่างคนต่างความคิด แต่มาเรียกคนอื่นไม่ใช่แฟนบอล
ผมว่าโคตรไร้สาระ ไว้รอโอเล่มันได้แชมป์ลีค, UCL ค่อยมาตั้งกระทู้แขวะครับ
ถึงตอนนั้นผมจะออกมายอมรับให้ท่านด่าเอง

ตรรกะอะไรไม่รู้ แต่ที่รู้เรื้อนผมเพียงแค่บอกว่าน้าควรออก กุขรรม
0
0
Kim So Hyun
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel