ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: ปล่อยไปตามหัวใจ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 4889
โพสเมื่อ: Sun Nov 01, 2020 11:48
[RE: - สอบถามเกี่ยวกับ Princess connect -​]
pockyza พิมพ์ว่า:
oopokepaioo พิมพ์ว่า:
ผมตอบแบบไม่แคร์ไอดีนะ จะเชื่อหรือไม่ก็ตามใจ

ลบเล่นใหม่ครับ ไอดีแบบนี้ห่วย ไปต่อไม่ได้ซักทาง

>>>> รีไอดีครับ เริ่มเกมหรือตอนจบ 1-4 แล้วกดผูกไอดี ควรจะรีได้ 3* 2 ตัวเพื่อเริ่มต้น
ตัวแนะนำมีหลากหลายขุด ขึ้นกับคุณจะเลือกสายไหน (ส่วนตัวแนะนำ มาโคโตะ + จุนหรือโนโซมิ)
พอดีผมแนะนำได้แค่สาย pvp arena เดี่ยวนะ ณ แพทซ์ตอนนี้

3*แนะนำที่ควรมี >> มาโคโตะ โมนิก้า จุน โนโซมิ ฮัสซึเนะ มาโฮะ
2*แนะนำที่ควรมี >> ทามากิ มิยาโกะ คูกะ ริน

น้อนโจรสลัดนี่มันดียังไงครับ ผมก็ใช้อยู่นะแต่ มันก็ดีตรงตีหมู่แต่ มันก็ไม่ได้แรงมากตอนนี้ได้3ดาว ธนูตัวใหม่มาแต่ก็ยัวไม่ได้ปั้นก็แค่อัพๆเวลอัพแร๊งไว้  

โมนิก้าไว้เร่งความเร็วตอนเริ่มน่ะครับ ใน pvp ทำให้มีโอกาสออก ub ก่อนฝ่ายตรงข้าม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13268
โพสเมื่อ: Sun Nov 01, 2020 14:50
[RE: - สอบถามเกี่ยวกับ Princess connect -​]
Firegunz พิมพ์ว่า:
pockyza พิมพ์ว่า:
oopokepaioo พิมพ์ว่า:
ผมตอบแบบไม่แคร์ไอดีนะ จะเชื่อหรือไม่ก็ตามใจ

ลบเล่นใหม่ครับ ไอดีแบบนี้ห่วย ไปต่อไม่ได้ซักทาง

>>>> รีไอดีครับ เริ่มเกมหรือตอนจบ 1-4 แล้วกดผูกไอดี ควรจะรีได้ 3* 2 ตัวเพื่อเริ่มต้น
ตัวแนะนำมีหลากหลายขุด ขึ้นกับคุณจะเลือกสายไหน (ส่วนตัวแนะนำ มาโคโตะ + จุนหรือโนโซมิ)
พอดีผมแนะนำได้แค่สาย pvp arena เดี่ยวนะ ณ แพทซ์ตอนนี้

3*แนะนำที่ควรมี >> มาโคโตะ โมนิก้า จุน โนโซมิ ฮัสซึเนะ มาโฮะ
2*แนะนำที่ควรมี >> ทามากิ มิยาโกะ คูกะ ริน

น้อนโจรสลัดนี่มันดียังไงครับ ผมก็ใช้อยู่นะแต่ มันก็ดีตรงตีหมู่แต่ มันก็ไม่ได้แรงมากตอนนี้ได้3ดาว ธนูตัวใหม่มาแต่ก็ยัวไม่ได้ปั้นก็แค่อัพๆเวลอัพแร๊งไว้  

โมนิก้าไว้เร่งความเร็วตอนเริ่มน่ะครับ ใน pvp ทำให้มีโอกาสออก ub ก่อนฝ่ายตรงข้าม  

ข้อเสียอย่างรุนแรงเลยคือ บัพได้ครั้งเดียวต่อเวฟ โครตเซ็ง ลง CB ไม่ได้ด้วย บัพหมดก่อนอีก 5555 พอดีผมชอบตัวแนวคกโคโระมากเลย บัพเร็ว+โจมตี
0
0
นักเตะอบจ.
Status: ♥hanni
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3181
โพสเมื่อ: Mon Nov 02, 2020 01:20
ผมเล่นแบบไม่รู้อะไรเลยนะ ตอนนี้ปั้นเกือบทุกตัว 55555555 พยายามดันไปแร้งค์ 7 ทุกตัวแล้วค่อยมาคิดต่อว่า จะทำไรต่อดี แต่ผมเล่นฟรีนะครับไม่เติม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel