ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Give
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 9821
โพสเมื่อ: Sat Oct 31, 2020 19:09
[RE: แสกนบัตรประชาชน ที่ มธ เมื่อวาน]
จริงๆละ หน้าแหก นะ
พอจะเช็คจริงๆ แค่เอาบัตรเสียบ ข้อมูลไหลเพียบเลย
จะว่าไม่เก็บข้อมูล จะว่าไม่เป็นเอกภาพ
เมื่อวานเสียบบัตรประชาชนเข้าไป รู้ถึงประวัติป่วยทางจิตนะฮะ

จริงเหรอ ไม่ได้มีเซิร์ฟเวอร์เก้บดาต้านี้ไว้?
หุหุ
โดนเยาวชน”แกง” ชามใหญ่เลยฝ่ายมั่นคง
ไหนบอกรู้หมดไง เขียนล่วงหน้าไว้หมดแล้วไง
ขี้โม้ฮะ...
แถวบ้านเรียก
“สับปะลี่”
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19923
โพสเมื่อ: Sat Oct 31, 2020 19:54
[RE]แสกนบัตรประชาชน ที่ มธ เมื่อวาน
dddsadsad พิมพ์ว่า:
มีคนบางกลุ่มไม่อยากให้ไทยก้าวหน้าครับบบ  
ไม่ได้ไม่อยากครับ. แต่ใช้ไม่เป็น555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2010
ตอบ: 7591
โพสเมื่อ: Sun Nov 01, 2020 09:01
[RE: แสกนบัตรประชาชน ที่ มธ เมื่อวาน]
dddsadsad พิมพ์ว่า:
มีคนบางกลุ่มไม่อยากให้ไทยก้าวหน้าครับบบ  

อันนี้น่าสนใจครับ
รบกวนขยายภาพหน่อยได้มั๊ยครับ

พอจะอธิบายลงลึกในรายละเอียดที่ท่านทราบมาได้มั๊ยครับ แชร์กันดู
ขอบคุณครับ

0
0
Chelsea supporter since 1992 ... o_O"

FB Page : PRP Customs Consultant
รับปรึกษาปัญหา และให้ความรู้เกี่ยวกับการนำเข้า-ส่งออก รวมถึงข้อมูลต่างๆที่เกี่ยวข้อง โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย
https://www.facebook.com/customs1215

ปล.ได้รับอนุญาตจากคุณเบนในการแปะลิงค์เพจเรียบร้อยแล้ว
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel