ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3117
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 11:34
[RE: เราถล่มไลป์ซิก 5-0 จริงดิ]
Zombasto พิมพ์ว่า:
ใครก็ได้บอกผมที ลูปโอเล่หมดตอนไหนน ยิงสะเยอะ เกรงว่าจะตื้อนัดเจอปืน

แมทช์นี้ผมว่าสุดจริงๆ โอเล่แก้เกมโหดมาก เห็นว่าเขาเริ่มเหนื่อย ไส่แรชกับบรูโน่ลงเลย  

ปกติแก้จะมี สองLoop คือ ชนะ 3 นัด กับ ผลงานดีต่อเนื่อง 10 นัด + กลัวจะวนไปลูปแรกชิบ ปีที่แล้วก็จบลูปที่น่อล 55555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 16:56
ถูกแบนแล้ว
[RE: เราถล่มไลป์ซิก 5-0 จริงดิ]
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
โหพอชนะชมแต่นักเตะ ลืมน้าโอเล่ พอแพ้ใส่น้ายับ  

มอส ติ่งน้าโอเล่ จริงๆใช่มั้ย ถามอีกรอบ 55+  
ผมเคยบอกละไง ว่าผมชอบโค้ช นักเตะ ละมาเป็นโค้ช แบบตำนานมาคุมมันได้ฟิลลิ้งดี ผมเอาใจช่วยหมดแหละน้าแลมพาดด้วย ให้ตามรอยน้าดานมา
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6728
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 22:18
darklike พิมพ์ว่า:
Zombasto พิมพ์ว่า:
ใครก็ได้บอกผมที ลูปโอเล่หมดตอนไหนน ยิงสะเยอะ เกรงว่าจะตื้อนัดเจอปืน

แมทช์นี้ผมว่าสุดจริงๆ โอเล่แก้เกมโหดมาก เห็นว่าเขาเริ่มเหนื่อย ไส่แรชกับบรูโน่ลงเลย  

ปกติแก้จะมี สองLoop คือ ชนะ 3 นัด กับ ผลงานดีต่อเนื่อง 10 นัด + กลัวจะวนไปลูปแรกชิบ ปีที่แล้วก็จบลูปที่น่อล 55555  

อ อ อ่าว .. จบเลยงี้จบเลย 5555
0
0
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel