ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แฟนคลับ IU
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5761
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 04:58
[RE]เอ็นโกโล่ โกลด มาเกเฟร็ดเต้
tiamku69 พิมพ์ว่า:
ขาดเรื่อง เดียว จ่ายบอล ไม่ค่อยดีืไม่ค่อยละเอียด

นอกนั้น สุดจริง  

ผมเห็นต่างแฮะ ผมว่าแกจ่ายบอลดีในระดับนึงนะ

แต่!! เป็นเวลาแกยืน cdm นะ แบบเกมนี้ หรือ ท้ายซีซั่นก่อน

เป็นคนที่จ่ายบอลไม่ได้ดีมาก แต่ก็ไม่ได้แย่ อีกเหตุผลผมให้ทักษะการเอาตัวรอดแกดีด้วย

มันเลยทำให้การจ่ายบอลของกองเต้มันไม่ได้ดูจวนตัวเท่าไหร่ ในกรณี cdm นะ

แต่พอเล่น btb กองเต้มันจะไปช็อต 2-3 วิ ในจังหวะที่แกเลี้ยงลุยขึ้นไปอย่างสวย ว่าจะเอาไงต่อดี

มันเลยทำให้คนติดภาพมองแกจ่ายบอลไม่ดีไปแล้ว

ปล. เห้ย ผมอ่านไม่ดี นึกว่าพูดถึงกองเต้ผม โทษคับ55555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย JengKunTep เมื่อ Thu Oct 29, 2020 04:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
4
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 2468
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 05:01
เอ็นโกโล่ โกลด มาเกเฟร็ดเต้
JengKunTep พิมพ์ว่า:
tiamku69 พิมพ์ว่า:
ขาดเรื่อง เดียว จ่ายบอล ไม่ค่อยดีืไม่ค่อยละเอียด

นอกนั้น สุดจริง  

ผมเห็นต่างแฮะ ผมว่าแกจ่ายบอลดีในระดับนึงนะ

แต่!! เป็นเวลาแกยืน cdm นะ แบบเกมนี้ หรือ ท้ายซีซั่นก่อน

เป็นคนที่จ่ายบอลไม่ได้ดีมาก แต่ก็ไม่ได้แย่ อีกเหตุผลผมให้ทักษะการเอาตัวรอดแกดีด้วย

มันเลยทำให้การจ่ายบอลของกองเต้มันไม่ได้ดูจวนตัวเท่าไหร่ ในกรณี cdm นะ

แต่พอเล่น btb กองเต้มันจะไปช็อต 2-3 วิ ในจังหวะที่แกเลี้ยงลุยขึ้นไปอย่างสวย ว่าจะเอาไงต่อดี

มันเลยทำให้คนติดภาพมองแกจ่ายบอลไม่ดีไปแล้ว

ปล. เห้ย ผมอ่านไม่ดี นึกว่าพูดถึงกองเต้ผม โทษคับ55555  

งง เลย 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Manchester United
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6775
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 05:24
[RE: เอ็นโกโล่ โกลด มาเกเฟร็ดเต้]
พี่น้อยเพิ่งส่งของมาเติมให้ไช่ไหม เก็บไว้นัดเจอน่อลด้วย อย่าเล่นหมด
0
0
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
นักบอลถ้วย ค.
Status: Manchester United
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 8041
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 05:34
[RE: เอ็นโกโล่ โกลด มาเกเฟร็ดเต้]
ขุมกำลังกองกลางทีมเรา พูดแบบไม่อวยผมว่าสู้ได้ทุกทีมในลีคเลยนะ บรูโน่,ป็อก,VDB,แมคโท,เฟร็ด,มาติช
แก้ไขล่าสุดโดย hopkins เมื่อ Thu Oct 29, 2020 05:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status: สวัสดีชาวโลก ^-^
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4800
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 08:11
เอ็นโกโล่ โกลด มาเกเฟร็ดเต้
นั่งแกะตั้งนานว่ามีใครรวมร่างบ้าง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4163
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 09:09
แมนยู ถ้ากลางรุกยืนหนึ่งคือ บรูโน่. มองมาตัวรับที่ยืนหนึ่งคือ เฟรดเลย. ชั่วโมงนี้ต้องมีสองคนนี้อยู่ในทีมพร้อมกันอ่ะ

จะไปหวังให้เฟรดออกบอลดีๆเหมือนบรูโน่ หรือ จะหวังให้บรูโน่แย่งบอลเก่งเหมือนเฟรด คงเป็นไปไม่ได้ทั้งสองอย่าง. ฉะนั้นไม่ต้องคิดมากเลย. ให้เฟรดคอยแย่งบอลมาให้บรูโน่ทำเกมดีกว่า ง่ายกว่าเยอะ

3
0
Burirum United
Manchester United
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 317
โพสเมื่อ: Thu Oct 29, 2020 10:55
จ่ายแต่ละทีไม่ได้เปรียบเลย บางจังหว่ะที่กำลังจะสวนกลายเป็นสะดุดไปเลย

ต้องให้จารย์คาริคเทรนให้ตัว-ตัวละ เรื่องจ่ายบอล หรือวิชชั่นต่างๆ

ปล.ถ้าทำได้ขนาดนั้นคงเป็นกองเต้ไปละ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel