ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2873
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 20:05
ถูกแบนแล้ว
[RE: ข่าวสดเผย เขาเตรียมดำเนินคดีม๊อบสถานทูตเยอรมัน]
chubbii พิมพ์ว่า:
Loretta พิมพ์ว่า:
ผมอยากรู้ เจียม กับ ปวิน ที่อยู่ ตปท แกมี Guard ไหมครับ แกออกมาแฉอะไรทีนึง นี่เด็ดมาก

ผมเป็นห่วงแกจริงๆ อยากให้อยู่ต่อสู้ๆ นานๆ  

ไม่มี ใช้ชีวิตแบบคนปกติเลย แต่ต้องรายงานตัวกับตำรวจเรื่อยๆ

ตอนนี้ตำรวจฝรั่งเศสก็ถูกสั่งให้ดูแลสอดส่องผู้ลี้ภัยไทยกันเป็นพิเศษละ

แบบนี้น่าเป็นห่วงครับ ถ้าตำรวจไทย ขอให้ตำรวจที่ ฝรั่งเศส ส่งตัวให้ได้ไหมครับ โดยอ้างว่าเป็นผู้ร้ายข้ามแดน  

ส่งอินเตอร์โพลไป 2 รอบ โดนตีกลับมา 2 รอบ คงไม่ต้องพูดอะไรแล้วครับ ได้สถานะผู้ลี้ภัยแล้ว ไม่มีทางที่ส่งตัวกลับได้ เรื่องนี้สบายใจได้
แก้ไขล่าสุดโดย Aquaelfin เมื่อ Wed Oct 28, 2020 20:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 6097
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 20:50
[RE: ข่าวสดเผย เขาเตรียมดำเนินคดีม๊อบสถานทูตเยอรมัน]
Loretta พิมพ์ว่า:
ผมอยากรู้ เจียม กับ ปวิน ที่อยู่ ตปท แกมี Guard ไหมครับ แกออกมาแฉอะไรทีนึง นี่เด็ดมาก

ผมเป็นห่วงแกจริงๆ อยากให้อยู่ต่อสู้ๆ นานๆ  

ไม่มี ใช้ชีวิตแบบคนปกติเลย แต่ต้องรายงานตัวกับตำรวจเรื่อยๆ

ตอนนี้ตำรวจฝรั่งเศสก็ถูกสั่งให้ดูแลสอดส่องผู้ลี้ภัยไทยกันเป็นพิเศษละ

ตามนี้ครับ จำเคสวันเฉลิมที่ดังขึ้นมาในวันแรกๆได้มั้ย ที่เริ่มมีคนกลับมาชูเรื่องสถาบันแล้วมันเริ่มดังขึ้นๆคิดว่ามีการตัดสินใจสั่งอุ้มฆ่าเพื่อเป็นการเขียนเสือให้วัวกลัว แต่เค้าคิดผิดมันดันกลายเป็นปลุกคนทั้งโลกให้ตื่นตัวกลับบ้านเรา

แล้วหลังจากนั้นวันนึงสองวันมั้ง ฝรั่งเศสประกาศเลยว่าให้ตำรวจบ้านเค้าจัดการสอดส่องดูแลผู้ลี้ภัยอย่างดีที่สุด ถึงขั้นออกจดหมายกันเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel