ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: glory,man'united
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1358
โพสเมื่อ: Wed Oct 28, 2020 14:57
[RE]ตอนนี้ มีทีมไหน ใช้แผน AMC อยู่บ้างครับ
เสือร้องไห้ พิมพ์ว่า:
ทีมที่ใช้ AMC มีเพียบครับ

ที่ผมอยากรู้มากกว่า คือ "มีทีมไหนที่ใช้ตำแหน่ง AMC สไตล์โอซิลบ้างครับ?"

แบบวิชั่นดี แทงสวยๆ แต่ร่างกายปะทะไม่เก่ง ไม่ค่อยมีความเร็ว ไม่เลี้ยงตะลุย เกมรับช่วยไม่เยอะ

เพราะเห็นหลายๆ คนคือใช้ไปยืนปีก แบบฮาเมส ไค กรีลิช
ไม่ก้ต้องเพิ่มออพชั่นเลี้ยงลุยเข้ามาแบบ เดอบรอยน์ บรูโน่  
บรูโน่ช่วยเกมส์รับก็จริงครับ แต่แกไม่ใช่สายเลี้ยงดีอะไรเลย มีแค่ถ่ายบอลสั้นยาว ยิงไกล แค่นั้นครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel