ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ที่ไหนดี
SB Design
???
Index Living Mall (Younique)
???
คะแนนทั้งหมด: 39
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1736
โพสเมื่อ: Tue Oct 27, 2020 17:09
[RE: แต่งห้อง SB Designed หรือ Index Living Mall (Younique) ดี]
น้องขาวอวบ พิมพ์ว่า:
SB แบรนด์สูงกว่าทนกว่า งานเนี้ยบกว่ามากง

index แมสกว่า เทียบเท่าkoncept

ปล.koncept เป็นแบรนด์ล่างของ sb  

ขอตอบในฐานะ เคยเป็นพนักงาน Index นะครับ

แบรนด์ Index คือ first tier เทียบเท่ากับ SB IKEA

ทั้งยอดขาย และแบรนด์ คือเบอร์ 1 ของไทยครับ นับย้อนไปหลายปีเลย

(ikea คือคู่แข็งเบอร์ 1 เลยครับ ผบห ไม่ได้มอง SB เป็นคู่แข่งเลย

ส่วน koncept เทียบเท่า winner คือแบรนด์ล่างกว่า

มาพูดถึง คุณภาพนะครับ INDEX ห่วยจริง Confirm 5555

ส่วน Design แล้วแต่คนชอบเลย Index ก็แพงไม่สมราคา Design
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 3147
โพสเมื่อ: Tue Oct 27, 2020 17:36
[RE: แต่งห้อง SB Designed หรือ Index Living Mall (Younique) ดี]
Kagawa@7 พิมพ์ว่า:
น้องขาวอวบ พิมพ์ว่า:
SB แบรนด์สูงกว่าทนกว่า งานเนี้ยบกว่ามากง

index แมสกว่า เทียบเท่าkoncept

ปล.koncept เป็นแบรนด์ล่างของ sb  

ขอตอบในฐานะ เคยเป็นพนักงาน Index นะครับ

แบรนด์ Index คือ first tier เทียบเท่ากับ SB IKEA

ทั้งยอดขาย และแบรนด์ คือเบอร์ 1 ของไทยครับ นับย้อนไปหลายปีเลย

(ikea คือคู่แข็งเบอร์ 1 เลยครับ ผบห ไม่ได้มอง SB เป็นคู่แข่งเลย

ส่วน koncept เทียบเท่า winner คือแบรนด์ล่างกว่า

มาพูดถึง คุณภาพนะครับ INDEX ห่วยจริง Confirm 5555

ส่วน Design แล้วแต่คนชอบเลย Index ก็แพงไม่สมราคา Design

แสดงว่าผมจำสลับกัน

ขอบคุณครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel