ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 8954
โพสเมื่อ: Sun Oct 25, 2020 12:53
[RE: มีเกมไรให้เล่นมั้ง]
POE ลองเล่นลีคนี้ดูก็ได้ครับ ไว้ค่อยไปจัดเต็มลีคหน้า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22533
โพสเมื่อ: Sun Oct 25, 2020 16:46
Kik1409 พิมพ์ว่า:
Albion ไปลองดูไม่เบื่อแน่นอน  
albion เนี่ยผมเป็นผู้เล่นssชุดแรกมั้งตอนเปิดฟรีทูเพย์ ขอโม้หน่อย เข้าเกมแล้วมีแต่คนซิบมาไปแท้งให้ตูหน่อย ตี้นายว่างไหม

แต่ที่ผมเลิกเล่นมันมีหลายสาเหตุ เอาสาเหตุหลักตอนนี้ก็คือผมเข้าเกมไม่ได้ เปิดเกมแล้วโหลดดิ้งสกรีนค้างตลอด ขี้เกียจโหลดใหม่ด้วย

สาเหตุสองยิ่งเล่นไปยิ่งรู้สึกว่าตัวเองกาก ที่ว่ากากเนี่ย เอาเข้าจริงแล้ว albion end game มันไปเน้น bz -pvp ผมเองทดสอบpvp หลายทีละ ตอนสมัยเล่น ปิงประมาณ120 ไม่ว่าจะเวลเยอะแค่ไหนสกิลเพลย์ส่วนตัวผมรู้สึกว่ากากเห้ๆ หลายครั้งมากแบบ ip เยอะกว่าอีกฝั่งแต่ไปแจกเขาตลอด เลยท้อใจในฝีมือตัวเอง

ส่วนสาเหตุสาม คือมันมีช่วงนึงที่ผมมีปัญหาเรื่องเนตทำให้ไม่ได้เล่นเป็นเดือน พอผมกลับไป ตี้ประจำที่ผมเป็นแกนนำเนี่ยก็เริ่มแยกย้าย มารู้สาเหตุคือแทบทุกคนบอกว่าเรานึกว่านายเลิกเล่นแล้วพวกเราเลยเลิก

สาเหตุก็ประมาณนี้ แต่ก็ยังอยากเข้าไปเชคดูว่าในเฟรนลิสเพื่อนๆเป็นไงมั้ง แต่ติดที่ข้อ1 เลยเลิกคิดละ
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2946
โพสเมื่อ: Sun Oct 25, 2020 17:14
เข้ามาแนะนำ POE อีกตามเคย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2698
โพสเมื่อ: Sun Oct 25, 2020 17:35
B[Last] พิมพ์ว่า:
albion เนี่ยผมเป็นผู้เล่นssชุดแรกมั้งตอนเปิดฟรีทูเพย์ ขอโม้หน่อย เข้าเกมแล้วมีแต่คนซิบมาไปแท้งให้ตูหน่อย ตี้นายว่างไหม

แต่ที่ผมเลิกเล่นมันมีหลายสาเหตุ เอาสาเหตุหลักตอนนี้ก็คือผมเข้าเกมไม่ได้ เปิดเกมแล้วโหลดดิ้งสกรีนค้างตลอด ขี้เกียจโหลดใหม่ด้วย

สาเหตุสองยิ่งเล่นไปยิ่งรู้สึกว่าตัวเองกาก ที่ว่ากากเนี่ย เอาเข้าจริงแล้ว albion end game มันไปเน้น bz -pvp ผมเองทดสอบpvp หลายทีละ ตอนสมัยเล่น ปิงประมาณ120 ไม่ว่าจะเวลเยอะแค่ไหนสกิลเพลย์ส่วนตัวผมรู้สึกว่ากากเห้ๆ หลายครั้งมากแบบ ip เยอะกว่าอีกฝั่งแต่ไปแจกเขาตลอด เลยท้อใจในฝีมือตัวเอง

ส่วนสาเหตุสาม คือมันมีช่วงนึงที่ผมมีปัญหาเรื่องเนตทำให้ไม่ได้เล่นเป็นเดือน พอผมกลับไป ตี้ประจำที่ผมเป็นแกนนำเนี่ยก็เริ่มแยกย้าย มารู้สาเหตุคือแทบทุกคนบอกว่าเรานึกว่านายเลิกเล่นแล้วพวกเราเลยเลิก

สาเหตุก็ประมาณนี้ แต่ก็ยังอยากเข้าไปเชคดูว่าในเฟรนลิสเพื่อนๆเป็นไงมั้ง แต่ติดที่ข้อ1 เลยเลิกคิดละ  
มันอยู่ที่บิ้วของใส่ถูกหลักก็เก่งนะครับ ส่วนโหลดไม่ผ่าน แก้โดยเปลี่ยน รีเจี้ยนในวินโดว์เป็นประเทศอื่นก็โหลดผ่านแล้ว
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22533
โพสเมื่อ: Sun Oct 25, 2020 17:59
B[Last] พิมพ์ว่า:

มันอยู่ที่บิ้วของใส่ถูกหลักก็เก่งนะครับ ส่วนโหลดไม่ผ่าน แก้โดยเปลี่ยน รีเจี้ยนในวินโดว์เป็นประเทศอื่นก็โหลดผ่านแล้ว  
เรื่องบิ้วไม่ใช่ปัญหาครับ อย่างที่ผมบอกปัญหาคือสกิลเพลย์ มันก็ต้องว่ากันไป แต่อย่างที่ผมบอกสกิลเพลย์ผมกากมันก็แค่นั้น
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักบอลถ้วย ก.
Status: เราต้องผ่านมันไปให้ได้
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5942
โพสเมื่อ: Tue Oct 27, 2020 10:45
hunt44 พิมพ์ว่า:
guardian tale  

ผมยกให้โครตเกมส์เกลือแห่งปีเลย

ยอมแพ้เพราะความเกลือเนี่ยแหละ
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jul 2008
ตอบ: 2411
โพสเมื่อ: Tue Oct 27, 2020 14:35
CzaArmCircle พิมพ์ว่า:

ผมยกให้โครตเกมส์เกลือแห่งปีเลย

เกลือไม่เท่าไรแต่ กาวสุดๆ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: เราต้องผ่านมันไปให้ได้
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5942
โพสเมื่อ: Tue Oct 27, 2020 14:51
CzaArmCircle พิมพ์ว่า:

เกลือไม่เท่าไรแต่ กาวสุดๆ

ตอนแรกได้นักนูดิน รีไอดีตอนโจรสลัดมา เปิดกล่องแรกได้เลย แต่หลังจากนั้นหรอ ทั้งตัวละคร ทั้งไอเท็มประจำตัว หรือ 6*แท้หรือเก๊ ก็ไม่ออกอีกเลย ร้อนจัด ลบเกมส์ทิ้ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel