ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Mar 2006
ตอบ: 8002
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 08:35
[RE: Thomas Partey debut]
ต้องดูในการเล่นพรีเมียร์ บอลเร็ว ปะทะ ดูสิปาเตย์จะปรับตัวได้ไหม และเพื่อนๆเข้าใจการออกบอลของปาเตย์ไหม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 4115
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 08:42
ทำได้ดีแต่ไม่อยากอวยมาก ไอเป้นัดแรกก็แบบนี่ หลังจากนั้น....
0
0
ในความฝันผมเป็น"ราชา"

ผมตื่นขึ้นมาก็ยังคงเป็น"ราชา"

...King Henry...
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31911
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 09:15
เสียดายอูอาร์โว้ยย ถ้าได้มาคู่กัน คงมีตัวทำเกมไปแล้ว ทีนีก้อดันมาขาดตัวสร้างสรรค์เกมรุกอีก โอซิลก้อโดนตัด ไม่เหลือแล้ว เหลือแต่ปีกที่แม่งหวังพึ่งแบบจริงๆจังๆไม่ได้สักคน
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

แข้งดัทช์ลีก
Status: ถ้านายกลัวเมีย---V นายอย่ามาคุยกับเราเลย
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10799
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 11:56
LightForce พิมพ์ว่า:
GoOnNeR_ReLoaD พิมพ์ว่า:
golf_gunner_69 พิมพ์ว่า:
เนี่ยนกริบ ดีกว่า ชาก้า เยอะเลย เยอะแบบมากๆ  

ชาก้าแบกกลางปืนมาหลายปีนะครับ ทีมชาติก็เล่นดี จำนวนนัดที่เล่นก็เยอะกว่ามาก พิสูจน์ตัวเองมามากแล้ว แม้ปาร์เตย์จะดีกว่ามหาศาล เราก็ควรให้ชาก้ายึดตำแหน่งนี้ยังแก่  

ถามหน่อยคับ แบกที่ว่านี่ใช้มาตรฐานไหนอะ สำหรับผมแบกมันต้องขั้นแบบ ฟาเบรกาส สันติ นาสรี่ช่วงสั้นๆ
ชาก้าผมพยายามมาหลายนั้นแล้ว ไม่แบกเลยนะ คอนโทรลเกมนี่ต้องเคลื่อนเกมได้ดิ นี่บอลมาก็จ่ายออกแค่นั้นอะ ผมงงว่าแบกยังไง
รบกวนช่วยชี้ช่องทางให้ผมได้เห็นความสามารถของชาก้าหน่อย ที่ไม่ใช่แค่จ่ายออกซ้ายขวา บอลยาวสวยๆซ้ายขวา
แต่เกมรับก็ไม่ได้เลย สกิลเอาตัวรอดก็ไม่มี  

เค้าประชดครับ
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 16:42
ถูกแบนแล้ว
ทำไมแมนยูไม่ซื้อ ซิเยคก็ไม่ซื้อ

แล้วสุดท้ายได้ใครมา ได้ใช้สักกะคนมั้ย จะไม่ให้พูดถึงได้ไง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5122
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 17:31
Thomas Partey debut
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:
ทำไมแมนยูไม่ซื้อ ซิเยคก็ไม่ซื้อ

แล้วสุดท้ายได้ใครมา ได้ใช้สักกะคนมั้ย จะไม่ให้พูดถึงได้ไง  

แล้วซีเย็คได้ลงเล่น เป็นยังไงบ้างครับ ไก่จิ๊กโก๋
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5236
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 21:23
ดูดูไปแล้วเล่นเหมือนเอลเนนี่เลยฮะ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Sat Oct 24, 2020 00:44
ถูกแบนแล้ว
doneatit พิมพ์ว่า:

แล้วซีเย็คได้ลงเล่น เป็นยังไงบ้างครับ ไก่จิ๊กโก๋  

ได้ลงแล้วหรอ แต่อาทิตย์นี้ถ้าลง อย่าเพิ่งส่งหรือยิงละกันนะ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5122
โพสเมื่อ: Tue Oct 27, 2020 19:34
doneatit พิมพ์ว่า:

ได้ลงแล้วหรอ แต่อาทิตย์นี้ถ้าลง อย่าเพิ่งส่งหรือยิงละกันนะ  

ล่าสุดเห็นลงมาเหมือนหายไปจากเกมนะ 5555555
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel